Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:19 19/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc Cục Thuế tỉnh Vĩnh Phúc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí chi quản lý hành chính thuộc dự toán chi ngân sách nhà nước năm 2024 do Tổng cục Thuế giao
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2789/QĐ-CTVPH
Ngày phê duyệt
19/12/2024 14:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Thuế tỉnh Vĩnh Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:17 19/12/2024
đến
08:30 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (26/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Sông Phan Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU Tư vấn thẩm định E-HSMT Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG PHAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Vĩnh Phúc
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi (bánh xích), sức nâng ≥5 tấn. Kèm giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định xe chuyên dùng còn hiệu lực.
1
2
Máy vận thăng lồng, công suất phù hợp với đề xuất kỹ thuật. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
3
Máy trộn vữa, công suất phù hợp với đề xuất kỹ thuật. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
4
Máy cắt gạch đá, công suất phù hợp với đề xuất kỹ thuật. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
5
Máy khoan đục bê tông (hoặc búa căn nén khí), công suất phù hợp với đề xuất kỹ thuật. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
6
Máy cắt uốn thép, công suất phù hợp với đề xuất kỹ thuật. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
7
Máy hàn, công suất phù hợp với đề xuất kỹ thuật. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
8
Máy mài, công suất phù hợp với đề xuất kỹ thuật. Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ
2
Sản xuất khung sắt bằng sắt vuông rỗng
0.9701
tấn
3
Lưới an toàn bao che công trình mắt lưới 2,5cmx2,5cm, đường kính sợi 4mm
228.8
m2
4
Dây cấp D5mm + móc neo
152
m2
5
Dây thép buộc 2mm
10
kg
6
Lắp dựng và tháo dỡ khung lưới bao che công trình
228.8
m2
7
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
152.658
m2
8
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng gạch lá nem
149.292
m2
9
Vận chuyển Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
19.5089
m3
10
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
19.5089
m3
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
19.5089
m3
12
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
19.5089
m3
13
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
3.2022
100m2
14
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
1.7282
tấn
15
Vận chuyển Tấm lợp các loại xuống sân tập kết
3.2022
100m2
16
Vận chuyển xà gồ sắt từ tầng mái xuống sân tập kết
1
Toàn bộ
17
HẠNG MỤC: XỬ LÝ CHỐNG THẤM
18
Vệ sinh nền bê tông trước khi láng chống thấm
301.95
m2
19
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
228.618
m2
20
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
73.332
m2
21
Rải lưới sợi thủy tinh
3.0195
100m2
22
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
669.084
m2
23
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100, PCB30
334.542
m2
24
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,75m2, vữa XM M75, PCB30
143.004
m2
25
Vận chuyển Cát các loại, than xỉ lên cao
20.179
m3
26
Vận chuyển Xi măng lên cao
6.6876
tấn
27
Vận chuyển Gạch ốp, lát các loại lên cao
14.4434
10m2
28
Vận chuyển Các loại sơn, bột (bột đá, bột bả,..) lên cao
1.4787
tấn
29
Vận chuyển Xi măng lên cao
6.5463
tấn
30
HẠNG MỤC: LỢP MÁI TÔN
31
Gia công cột bằng thép hình
0.1316
tấn
32
Lắp cột thép các loại
0.1316
tấn
33
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
2.1452
tấn
34
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
2.1452
tấn
35
Gia công xà gồ thép
1.2756
tấn
36
Lắp dựng xà gồ thép
1.2756
tấn
37
Bulong mạ kẽm M14x200 (tắc kê nở 3 cánh)
102
cái
38
Sơn sắt dẹt 3 nước, sơn tổng hợp
289.5321
m2
39
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
4.1626
100m2
40
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.29
100m
41
Lắp đặt cút nhựa miệng bát - Đường kính 90mm
5
cái
42
Rọ chắn rắc inox D110
5
quả
43
Máng tôn thu nước khổ 600 dày 0,42mm
15.3
m
44
Tấm ốp viền khổ 400 dày 0,42mm
31.3
m
45
Keo apollo A500 đen dán viền mép
10
ống
46
Vận chuyển Tấm lợp các loại lên cao
4.3836
100m2
47
Vận chuyển xà gồ vì kèo thép và các vật liệu phụ lên cao
1
Toàn bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Vĩnh Phúc như sau:

  • Có quan hệ với 86 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,11%, Xây lắp 21,84%, Tư vấn 4,60%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.457.448.852 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.083.358.909 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,04%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây