Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:15 24/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chỉnh trang và đầu tư mới hệ thống điện trang trí chào mừng năm mới Địa điểm: thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400609010_2412241607
Ngày phê duyệt
24/12/2024 16:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình thị xã Điện Bàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:08 24/12/2024
đến
09:00 02/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/01/2025 (02/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Tư vấn kỹ thuật Xây dựng thành phố Đà Nẵng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 107 - Lê Sát, quận Hải Châu, TP Đà Nẵng
2 Công ty TNHH Thiết Kế và Xây Dựng Bền Vững Anh Vũ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 27 Lê Đình Thám, Phường Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Tp Đà Nẵng
3 Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định giá số 185 Trần Cao Vân, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Duy Gia Hưng Tư vấn lập E-HSMT 106/7 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH THIỆN PHONG Tư vấn thẩm định E-HSMT 323 Lê Đại Hành, Phường Hoà Phát, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Duy Gia Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 106/7 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH THIỆN PHONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 323 Lê Đại Hành, Phường Hoà Phát, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
8 CÔNG TY TNHH TƯ VẪN KỸ THUẬT VÀ XÂY DỰNG HC Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thửa đất số 1819, tờ bản đồ số 07, KP Phong Nhị, Phường Điện An, TX Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cần cẩu có gắn rổ nâng người làm việc trên cao - chiều cao nâng tới 13,5 mét
2
2
Xe cần cẩu nâng (phục vụ lắp đặt),Sức nâng: > 2 tấn, Chiều cao nâng móc tới 11,5 mét
2
3
Xe ô tô tải (vận chuyển các khung trang trí): Trọng tải: > 5 tấn, Chiều dài thùng tới 8 mét
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thay thế Format
2.6
m2
2
Thay thế bộ nguồn 5V
7
Bộ
3
Thay thế bộ nguồn 12V
11
Bộ
4
Thay thế bộ điều khiển nháy
1
Bộ
5
Tháo dỡ Thu hồi hệ thống trang trí đầu tư năm 2020
6
Tháo dỡ Khung trang trí gắn trên trụ trước UBND Điện Thắng Bắc
4
Khung
7
Tháo dỡ Khung trang trí gắn trên trụ trước UBND Điện Thắng Trung
5
Khung
8
Tháo dỡ Khung Trang trí gắn trên trụ đường rẽ lên Điện Thắng Nam
5
Khung
9
Tháo dỡ Khung Trang trí trên cầu Quảng Hậu
12
Khung
10
Đầu tư hệ thống điện trang trí chào mừng năm mới năm 2025
11
MÀN HÌNH LED ĐƯỜNG HOÀNG DIỆU ( 2 MẶT)
8
Màn hình
12
LẮP TỦ ĐIỆN TỔNG CHO ĐOẠN ĐƯỜNG HOÀNG DIỆU
1
Tủ
13
CỤM QUẢ CẦU LED (4 TRỤ)
4
Trụ
14
BỘ CHỮ CHÚC MỪNG NĂM MỚI
1
Bộ
15
HỆ CỔNG CHÀO ĐỔI MÀU (CỤM 9 CỔNG)
1
CỤM
16
CỤM TRỤ ĐỔI MÀU BÊN TRONG CÔNG VIÊN ( CỤM 4 TRỤ)
1
CỤM
17
Tháo dỡ - bảo trì - lắp dựng lại hệ thống trang trí đầu tư năm 2024
18
KHUNG TRÊN TRỤ ĐƯỜNG DT607 ĐOẠN TỪ ĐIỆN NAM TRUNG ĐẾN NGÃ TƯ THANH TÍN
30
KHUNG
19
KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ CHIẾU SÁNG ĐƯỜNG DT607, ĐOẠN TỪ TƯỢNG ĐÀI DŨNG SĨ ĐIỆN NGỌC ĐẾN NGÃ TƯ KCN ĐIỆN NAM- ĐIỆN NGỌC
20
KHUNG
20
KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ ĐƯỜNG HOẰNG HÓA
15
KHUNG
21
KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ CHIẾU SÁNG MẪU 4 - TRƯỚC UBND XÃ ĐIỆN PHƯỚC: Kích thước (1.48 x 1.8) m
4
KHUNG
22
KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ CHIẾU SÁNG QUỐC LỘ 1A, ĐOẠN QUA XÃ ĐIỆN THẮNG BẮC - TRUNG - NAM
30
KHUNG
23
KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ CHIẾU SÁNG ĐƯỜNG DT601B, TRƯỚC TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH 3 XÃ ĐIỆN PHONG, ĐIỆN TRUNG, ĐIỆN QUANG
20
KHUNG
24
CÔNG VIÊN THANH NIÊN ( ĐỐI DIỆN BV ĐA KHOA KV QUẢNG NAM) - KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ
8
KHUNG
25
CẦU VĨNH ĐIỆN
12
Trụ
26
KHUNG TRÊN TRỤ ĐƯỜNG DT607 ĐOẠN TỪ ĐIỆN NAM TRUNG ĐẾN NGÃ TƯ THANH TÍN
30
KHUNG
27
KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ CHIẾU SÁNG ĐƯỜNG DT607, ĐOẠN TỪ TƯỢNG ĐÀI DŨNG SĨ ĐIỆN NGỌC ĐẾN NGÃ TƯ KCN ĐIỆN NAM- ĐIỆN NGỌC
20
KHUNG
28
KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ ĐƯỜNG HOẰNG HÓA
15
KHUNG
29
KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ CHIẾU SÁNG MẪU 4 - TRƯỚC UBND XÃ ĐIỆN PHƯỚC: Kích thước (1.48 x 1.8) m
4
KHUNG
30
KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ CHIẾU SÁNG QUỐC LỘ 1A, ĐOẠN QUA XÃ ĐIỆN THẮNG BẮC - TRUNG - NAM
30
KHUNG
31
KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ CHIẾU SÁNG ĐƯỜNG DT601B, TRƯỚC TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH 3 XÃ ĐIỆN PHONG, ĐIỆN TRUNG, ĐIỆN QUANG
20
KHUNG
32
CÔNG VIÊN THANH NIÊN ( ĐỐI DIỆN BV ĐA KHOA KV QUẢNG NAM) - KHUNG TRANG TRÍ TREO TRÊN TRỤ
8
KHUNG
33
CẦU VĨNH ĐIỆN
12
Trụ
34
Tháo dỡ - sửa chữa bổ sung – lắp dựng lại hệ thống trang trí đầu tư năm 2023
35
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng tuyến đường nội thị từ Tiến Thu đến cầu Vĩnh Điện
20
Khung
36
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trên cầu Phong Thử đường ĐT609
6
Khung
37
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trước UBND xã Điện Tiến
4
Khung
38
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trước UBND xã Điện Phước đường ĐT609
6
Khung
39
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trước UBND xã Điện Hồng đường ĐT609
5
Khung
40
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trước UBND xã Điện Hòa
5
Khung
41
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng đoạn từ sân vận động Bắc Quảng Nam về Hội An đường ĐT608
30
Khung
42
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trước UBND xã Điện Thắng Nam
5
Khung
43
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trước UBND xã Điện Phương
5
Khung
44
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng tuyến đường nội thị từ Tiến Thu đến cầu Vĩnh Điện
20
Khung
45
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trên cầu Phong Thử đường ĐT609
6
Khung
46
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trước UBND xã Điện Tiến
4
Khung
47
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trước UBND xã Điện Phước đường ĐT609
6
Khung
48
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trước UBND xã Điện Hồng đường ĐT609
5
Khung
49
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng trước UBND xã Điện Hòa
5
Khung
50
Khung trang trí trên trụ chiếu sáng đoạn từ sân vận động Bắc Quảng Nam về Hội An đường ĐT608
30
Khung

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây