Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:32 25/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng, phòng y tế, kho bếp và công trình phụ trợ trường Mầm non Tân Dân, xã Tân dân, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngồn vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400610628_2412251718
Ngày phê duyệt
25/12/2024 17:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tân Dân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:30 25/12/2024
đến
09:00 01/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/01/2025 (01/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Xuân Sơn 1 (tại nhà ông Nguyễn Đình Khánh) - Xã An Thắng - Huyện An Lão - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 2 khu Quy Tức - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 Xưởng kiến trúc tạo hình Tư vấn lập E-HSMT xã Tân Dân, Xã Tân Dân, Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng An Hải Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT 27/258 đường Đà Nẵng - Phường Cầu Tre - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
5 Xưởng kiến trúc tạo hình Tư vấn đánh giá E-HSDT xã Tân Dân, Xã Tân Dân, Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng An Hải Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 27/258 đường Đà Nẵng - Phường Cầu Tre - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông
1
2
Máy hàn ≥ 14 kW
1
3
Cần cẩu hoặc cần trục tự hành ≥ 10 tấn
1
4
Máy trộn bê tông hoặc máy trộn vữa ≥ 250 lít
2
5
Ô tô có tải trọng hàng hoá ≥ 7 tấn
1
6
Máy cắt gạch đá ≥ 1,0 kW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cổng sắt, thoáng sắt tường rào
3
công
2
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép
3.562
m3
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
6.357
m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ
0.099
100m3
5
Khoan cấy ramset vào giằng móng hiện trạng
212
lỗ khoan
6
Cốt thép dầm, đường kính cốt thép <= 10mm
0.106
tấn
7
Cốt thép dầm đường kính cốt thép <= 18mm
0.736
tấn
8
Ván khuôn dầm móng tường rào đặc
0.53
100m2
9
Bê tông giằng tường, đá 1x2, mác 200
9.328
m3
10
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.056
tấn
11
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.333
tấn
12
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.495
100m2
13
Bê tông cột, đá 1x2, mác 200
2.722
m3
14
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gạch trụ tường rào thoáng, vữa XM mác 75
3.069
m3
15
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường rào thoáng sắt, vữa XM mác 75
13.107
m3
16
Trát trụ tường rào thoáng sắt, dày 2,0 cm, vữa XM mác 75
94.184
m2
17
Trát tường rào thoáng sắt, dày 2,0 cm, vữa XM mác 75
127.573
m2
18
Đắp phào kép, vữa XM mác 75
158.246
m
19
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75
106
m
20
Lợp mái ngói mũi hài
0.051
100m2
21
Sản xuất, lắp dựng hàng rào thép hộp 20x40x1.5mm
728.7
kg
22
Sơn hàng rào thép hộp sơn 2 thành phần
56.076
m2
23
Nắp chụp bịt đầu sắt hộp
342
cái
24
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (tính 10%KL)
42.327
m2
25
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
380.947
m2
26
Trát trụ tường rào chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
5.742
m2
27
Trát tường rào, dày 2,0 cm, vữa XM mác 75
36.585
m2
28
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
423.274
m2
29
Chặt cây cau
11
cây
30
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt cánh cổng
23.025
m2
31
Sơn cổng - 1 nước lót, 2 nước phủ
23.025
m2
32
Bản lề cối xoay kết hợp bánh xe
9
bộ
33
Chốt dưới, then cài trên và móc khóa cổng
6
bộ
34
Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng hướng đông
35
Tháo dỡ cửa
7.28
m2
36
Sản xuất lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay, cửa nhôm kính hệ 55 VFA, kính an toàn 2 lớp 6.38mm (bao gồm cả phụ kiện+khóa+ke+chốt) hoàn thiện (Nhôm Việt Pháp hoặc tương đương)
7.28
m2
37
Sửa chữa một số cửa sổ bị hỏng bản lề, gòong
3
bộ
38
Khoan cấy ramset thép cột
152
điểm
39
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=18mm
1.307
100kg
40
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=10mm
0.187
100kg
41
Ván khuôn cột
8.36
m2
42
Bê tông cột, đá 1x2, tiết diện ≤0,1m2, vữa BT M250
0.46
m3
43
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75
23.803
m3
44
Trát tường thu hồi, bo mái chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
240.538
m2
45
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
1.382
tấn
46
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.382
tấn
47
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
3.095
tấn
48
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
3.095
tấn
49
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
12.811
m2
50
Lợp mái tôn mạ màu dày 0,45mm
402.073
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây