Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:27 30/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đập thời vụ ngăn mặn trên sông Vĩnh Điện năm 2025
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã (nguồn thu tiền sử dụng đất phát sinh)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400608553_2412300758
Ngày phê duyệt
30/12/2024 08:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Điện Bàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:25 30/12/2024
đến
08:00 10/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:10 10/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.345.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu ba trăm bốn mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/01/2025 (10/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tuấn Dũng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Tam Đàn, huyện Phú Ninh, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty cổ phần kỹ thuật xây dựng Quảng Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 152 đường Trần Quý Cáp, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI Tư vấn lập E-HSMT Thôn 1, Thị trấn Đăk Đoa, Huyện Đak Đoa, Tỉnh Gia Lai
4 Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 103, đường Mẹ Thứ, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA LAI Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 1, Thị trấn Đăk Đoa, Huyện Đak Đoa, Tỉnh Gia Lai
6 Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng thị xã Điện Bàn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 103, đường Mẹ Thứ, phường Vĩnh Điện, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
2
2
Sà lan 400T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
3
Tàu kéo công suất 300CV -:- 360CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 7T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký Xe chuyên dùng; - Có giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; - Thiết bị có thể thuộc sở hữu nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê; - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; - Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này (Hợp đồng có nêu tên gói thầu, dự án, có dấu giáp lai của đơn vị cho thuê đối với hợp đồng có từ 02 tờ trở lên), cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu. * Ghi chú: Nhà thầu phải chuẩn bị tài liệu bản gốc để Bên mời thầu đối chiếu khi có yêu cầu. Trường hợp bản gốc không trùng khớp với các tài liệu nhà thầu cung cấp trong hồ sơ dự thầu thì nhà thầu sẽ bị đánh giá là gian lận trong đấu thầu, nhà thầu sẽ bị loại và bị xử lý theo quy định của Luật đấu thầu.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây lắp đập
Theo quy định tại Chương V
2
Đào xúc cát lên ôtô, Máy đào <= 1.25m3 lên phương tiện vận chuyển
6685.51
1 m3
Theo quy định tại Chương V
3
Khai thác cát từ bãi nạo vét sông Cổ Cò về thực hiện dự án (Phí Vận chuyển)
6685.51
1 m3
Theo quy định tại Chương V
4
Xúc cát hỗn hợp từ bãI tập kết lên Xà Lan 400T
6685.51
1 m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất, cát đổ đi =tàu kéo 360CV
6685.51
1 m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp đất cát thân đập trong nước
3814.01
1 m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp cát mặt đập, hệ số đầm chặt (K=0.9)
40.6
1 m3
Theo quy định tại Chương V
8
Trải vải địa ART17 mặt đập
507.55
1 m2
Theo quy định tại Chương V
9
Thả rọ thép 2.0x1.0x0.5m, ở dưới nước
338
1 rọ
Theo quy định tại Chương V
10
Đóng cọc tre có L<=2.5m - bằng thủ công, Đất cấp I
314.16
1 m
Theo quy định tại Chương V
11
Trải bạt nilon gia cố đập trên cạn
507.55
1 m2
Theo quy định tại Chương V
12
Đóng cọc bạch đàn L=2.5m =máy đào 0.5m3, Đất cấp I
2859.47
1 m
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp bao tải cát mặt đập trên cạn
40.6
1 m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp bao tải cát dưới nước (thân đập, chặn dòng)
339
1 m3
Theo quy định tại Chương V
15
Trải bạt nilon gia cố đập dưới nước
1029.38
1 m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tàu kéo, sa lan phục vụ thi công đóng cọc
14.83
Ca
Theo quy định tại Chương V
17
Trục trịch tre chống cát chảy
1198.7
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Bạch đàn giằng dọc
409.65
m
Theo quy định tại Chương V
19
Tre cây giằng dọc
1842.27
m
Theo quy định tại Chương V
20
Dây thép D6 giằng ngang giữ cọc
1200
m
Theo quy định tại Chương V
21
Dây thép trắng D2mm (liên kết cọc, giằng...)
1110.29
m
Theo quy định tại Chương V
22
Dây thép trắng D2mm (buộc trục trịch, vải bạt)
1110.29
m
Theo quy định tại Chương V
23
Thuê thợ lặng ghim, giằng cọc, thanh ngang
10
Công
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông móng chiều rộng R<=250cm
0.4
1 m3
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn trụ ngoài nhà không bả
2.842
1 m2
Theo quy định tại Chương V
26
Biển phan quang chữ nhật, vuông, tole kẽm dày 2mm + thanh giằng nhũng kẽm
1.62
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Trụ đỡ biển báo theo QCVN 41:2019/BGTVN
4
m
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo dỡ đập
Theo quy định tại Chương V
29
Tháo dỡ cọc, thanh giằng, trục trịch...dưới nước
38
1 m3
Theo quy định tại Chương V
30
Bốc xếp các loại cọc, thanh giằng từ đập lên tàu
38
1 m3
Theo quy định tại Chương V
31
Bốc xếp các loại cọc, thanh giằng từ tàu lên bờ
38
m
Theo quy định tại Chương V
32
Đóng cọc bạch đàn L=2.5m bằng máy đào 0.5m3, Đất cấp I (tận dụng lại cọc thu hồi từ tháo dỡ đập )
630
m
Theo quy định tại Chương V
33
Dây thép trắng D2mm (liên kết cọc, giằng, trục chịch tre...)
150
m
Theo quy định tại Chương V
34
Bơm cát bằng tổ hợp máy bơm cát từ đập phun lên kè bờ trái và bờ 65%
2453.47
1 m3
Theo quy định tại Chương V
35
Thu gom nilong, bao tải cát và các loại vật liệu khác
3
Công
Theo quy định tại Chương V
36
Điện chiếu sáng (tận dụng vật tư)
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt đèn Led Blulb 50W có chụp
6
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CV2x2.5-300/500V
275
1m
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt công tắc 2 hạt
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt ổ cắm đơn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt Automat 1 pha <=10A
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp công tơ điện 1 pha vào bàng tủ điện
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp dựng trụ tre <=8m bằng thủ công
1
1 Cột
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng H<2m
1
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
45
Tháo dỡ trụ, hệ thống điện lưu kho
1
HT
Theo quy định tại Chương V
46
Bảo trì đập
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp cát mặt đập - đắp bù 10cm (trong 7 tháng - 3 lần)
29.99
1 m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đắp bao tải cát mặt đập trên cạn (Đắp bù 10% KL mặt đập)
8
1 m3
Theo quy định tại Chương V
49
Véo bèo sông rộng < 100m, rác, chất thải ứ đọng trước công trình
28
Công
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây