Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:02 31/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy nhà 2 tầng khối phòng học, khối phụ trợ và dãy nhà 2 tầng khối phòng học, khối hành chính quản trị trường Mầm non Quốc Tuấn, xã Quốc Tuấn, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400624918_2412311652
Ngày phê duyệt
31/12/2024 16:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quốc Tuấn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 31/12/2024
đến
09:00 08/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/01/2025 (08/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÀNH ĐẠT CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐỨC NGHĨA + Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán + Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 1, Đẩu Sơn 1 (nhà bà Trần Thị Làn) - Phường Văn Đẩu - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng Tổ dân phố Đẩu Sơn 2 (tại nhà ông Bùi Đức Ngoan) - Phường Văn Đẩu - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện An Lão CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG + Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán + Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 17 đường Nguyễn Văn Trỗi, xã Quốc Tuấn, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng; Số 21 đường 3, lô 7 Quán Nam - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21/3 Lý Tự Trọng - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NGÔ QUỐC Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 210 đường Mạc Quyết, tổ dân phố Phú Hải - Phường Anh Dũng - Quận Dương Kinh - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm bàn - Công suất >=1,0kw
1
2
Máy trộn vữa - Công suất >=80L
1
3
Máy trộn bê tông - Công suất >=250L
1
4
Máy cắt gạch đá - Công suất ≥ 600W
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải >=5 tấn
1
6
Tời điện (hoặc vận thăng) - sức kéo >= 300 kg
1
7
Cần cẩu tự hành >= 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chống thấm bằng giấy dầu + khò nhiệt
125.572
m2
2
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75
125.572
m2
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.475
100m2
4
Đục tẩy lớp vữa trát tường, cột, trụ
142.01
m2
5
Quét nước xi măng tạo bám dính trước khi trát
59.166
m2
6
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
59.166
m2
7
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 300x600mm, vữa XM M75
82.844
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
706.21
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
263.827
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
69.918
m2
11
Mài vệ sinh, quét dầu bóng granito tay vịn lan can + mặt bậc thang bộ
34.163
m2
12
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ (dầm, trần sơn màu trắng, tường, cột sơn màu vàng)
1039.955
m2
13
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
17.49
m2
14
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
17.49
m2
15
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
3.602
100m2
16
Tháo dỡ gạch ốp tường đã nứt, vỡ, bong rộp
332.96
m2
17
Đục tẩy lớp vữa trát tường, cột, trụ
181.808
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
193.943
m2
19
Quét nước xi măng tạo bám dính trước khi trát
86.24
m2
20
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
86.24
m2
21
Ốp tường bằng gạch tiết diện 300x600mm, vữa XM M75
428.528
m2
22
Tháo dỡ trần
213.836
m2
23
Thi công trần bằng tấm nhựa (khung xương, phào, tấm nhựa)
360.144
m2
24
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ (dầm, trần sơn màu trắng, tường, cột sơn màu vàng)
280.183
m2
25
Tháo dỡ hệ thống điện hiện trạng
4
công
26
Tủ điện âm tường mặt nhựa 2-4 MCB
34
cái
27
Lắp đặt ATTOMAT MCB1P 30A + đế cài
12
cái
28
Lắp đặt ATTOMAT MCB1P 20A + đế cài
22
cái
29
Lắp đặt ổ cắm đôi 16A + đế âm tường
14
cái
30
Lắp đặt ổ cắm đơn16A + đế âm tường
38
cái
31
Lắp đặt công tắc - 3 hạt + đế âm tường
6
cái
32
Lắp đặt công tắc - 1 hạt + đế âm tường
26
cái
33
Đèn Panel âm trần
60
bộ
34
Đèn lốp ốp trần D300mm
12
bộ
35
Lắp đặt quạt treo tường
38
cái
36
Dây điện CU/PVC 2*(1*1,5)mm2
760
m
37
Dây điện CU/PVC 2*(1*2,5)mm2
940
m
38
Dây điện CU/PVC 2*(1*4,0)mm2
480
m
39
Ống gen luồn dây điện PVC D16mm, lực nén 750N
250
m
40
Ống gen luồn dây điện PVC D20mm, lực nén 750N
350
m
41
Ống gen luồn dây điện PVC D25mm, lực nén 750N
180
m
42
Bảo dưỡng điều hòa
14
bộ
43
Bảo dưỡng bình nóng lạnh
12
bộ
44
Lắp đặt bình nóng lạnh sau khi vệ sinh
12
cái
45
Lắp đặt máy điều hoà lại sau khi vệ sinh
14
cái
46
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.444
100m2
47
Tháo dỡ toàn bộ ống cấp thoát nước nhà vệ sinh nữ
4
công
48
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh,ga thu sàn, ...)
2
công
49
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
32
bộ
50
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
12
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây