Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:23 13/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cố hóa mặt đường tuyến đường ĐH3.ĐL (thuộc đoạn từ Km1+800 – Km3+420).
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Lộc, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 23/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500011486_2501131350
Ngày phê duyệt
13/01/2025 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án và trật tự xây dựng huyện Đại Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:21 13/01/2025
đến
08:30 23/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 23/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
95.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/01/2025 (21/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Vương Bảo Tín Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Bình Hòa, xã Tam Ngọc, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng công trình Phú Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Thọ Tân, xã Tam Ngọc, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đại Lộc Tư vấn thẩm định giá Khu Phước Mỹ, thị trấn Ái Nghĩa, huyện Đại Lộc, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty cổ phần Tâm Giao Tư vấn lập E-HSMT 74 Lê Đình Dương, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Ban Quản lý dự án và Trật tự xây dựng huyện Đại Lộc Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Ái Nghĩa, huyện Đại Lộc, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty cổ phần Tâm Giao Tư vấn đánh giá E-HSDT 74 Lê Đình Dương, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
7 Ban Quản lý dự án và Trật tự xây dựng huyện Đại Lộc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Ái Nghĩa, huyện Đại Lộc, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3, có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực. (Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị)
1
2
Máy lu rung ≥ 25T, có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực. (Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị)
1
3
Máy ủi - công suất ≥ 110 CV, có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực. (Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị)
1
4
Ô tô tải ≥ 7T, có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực. (Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*A\ Nền đường
Theo quy định tại Chương V
2
I. Tuyến
Theo quy định tại Chương V
3
Đào vét đất hữu cơ, đất cấp 1 = M đào 1,25m3
304.315
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào nền đường đất cấp 3 = M đào 1,25m3
416.613
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào khuôn đường đất cấp 3 = M đào 1,25m3
988.394
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào đánh cấp nền đường đất cấp 3 = M đào 1,25 m3
46.326
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25 m3 gắn đầu búa thủy lực
37.624
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Xúc hỗn hợp bằng máy đào đổ lên ôtô =M đào 1,25 m3
37.624
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển phế thải đổ đi, cự ly 1km
37.624
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp nền đường K95 bằng máy 16T
719.177
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đắp nền đường K98 bằng máy 16T
419.351
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Lu tăng cường nền đường K95 bằng máy đầm 16T
1374.05
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Lu tăng cường nền đường K98 bằng máy đầm 16T
3341.84
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp và vận chuyển đất đắp K98
603.195
m3
Theo quy định tại Chương V
15
*B\ Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
16
Mặt đường BTXM M300 đá 1x2, h=<25cm, bt mặt đường chịu uốn (dùng bt thương phẩm)
2099.077
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Lát giấy dầu
8746.154
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Ván khuôn mặt đường bê tông
779.938
m2
Theo quy định tại Chương V
19
ống nhựa D34, dày 2,0mm
59.6
m
Theo quy định tại Chương V
20
Cốt thép truyền lực khe co, khe dãn d =30mm
9.344
Tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Cốt thép khe dọc d =14mm
1.303
Tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Cắt khe dọc mặt đường bê tông, rộng <=1cm, sâu <=4cm
1541.32
m
Theo quy định tại Chương V
23
Cắt khe co mặt đường bê tông, rộng <=1cm, sâu <=8cm
2008.07
m
Theo quy định tại Chương V
24
Gỗ chèn khe
0.762
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Mùn cưa trộn nhựa
0.025
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Nhựa đường chèn khe
0.942
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Làm móng cấp phối đá dăm Dmax25
1051.266
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Làm móng cấp phối đá dăm Dmax25 bù vênh
143.423
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Cát hạt thô dày 2 cm
48.172
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Cát hạt thô bù vênh
73.288
m3
Theo quy định tại Chương V
31
*C\ Gia cố taluy
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông M150 đá 2x4 gia cố mái taluy
242.801
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Lát giấy dầu
1618.67
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông chân khay M150 đá 4x6
155.492
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn chân khay
816.26
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Dăm sạn đệm lót móng chân khay
15.549
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đào móng chân khay đất cấp 3
662.785
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đắp trả móng chân khay K90
491.743
m3
Theo quy định tại Chương V
39
*D\ Hoàn trả sân nền và nút dân sinh
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông M200 đá 1x2
27.725
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông mặt đường M250 đá 1x2 (h<=25cm), bê tông mặt đường chịu uốn (bt thương phẩm)
60.446
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Lát giấy dầu
487.06
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Làm móng cấp phối đá dăm Dmax25
45.335
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn mặt đường bê tông
35.18
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25 m3 gắn đầu búa thủy lực
34.766
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Xúc hỗn hợp bằng máy đào đổ lên ôtô =M đào 1,25 m3
34.766
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển phế thải đổ đi, cự ly 1km
34.766
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Cắt khe co mặt đường bê tông, rộng <=1cm, sâu <=8cm
19.27
m
Theo quy định tại Chương V
49
Thép D12 khoan cấy thân mương
0.966
Tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Khoan cấy thép thân mương(đường kính khoan D14; sâu 15cm)
479.7
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 112

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây