Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:06 15/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo một số hạng mục cơ sở hạ tầng tại Trạm XSKT Hòa Cầm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn kinh doanh của Công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 24/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500019438_2501151653
Ngày phê duyệt
15/01/2025 17:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XỔ SỐ KIẾN THIẾT ĐÀ NẴNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:04 15/01/2025
đến
15:00 24/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 24/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/01/2025 (24/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÀN GIANG Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật K306-H10/02 Đường Nguyễn Công Hoan - Tổ 8A - Phường Hoà An - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm tra dự toán và thiết kế 270 Nguyễn Tri Phương - Phường Thạc Gián - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT K132/17 Lý Tự Trọng - Phường Thuận Phước - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu 110 Huỳnh Ngọc Huệ - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PAT Tư vấn Quản lý dự án 76 Nguyễn Thái Bình - Phường Hoà Minh - Quận Liên Chiểu - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất ≥1,7 kW
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất ≥1,5 kW
1
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
1
7
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,40 m3
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích ≥250 lít
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải: 5 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LÀM VIỆC
2
LÀM TƯỜNG RÀO CỔNG NGỎ MỚI
3
MƯƠNG THOÁT NƯỚC
4
THU HỒI VẬT LIỆU THÁO DỠ
5
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
215.08
m2
6
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0.8186
m3
7
Tháo dỡ trần
141.28
m2
8
Phá dỡ lớp vữa xi măng láng trên mái
50.49
m2
9
Xử lý vết nức thành bậc cấp-20% diện tích
0.96
m2
10
Cạo bỏ vị trí bong tróc tường ngoài
20
m2
11
Cạo bỏ, vệ sinh lớp sơn vôi cũ trên bề mặt tường -tường ngoài nhà
411.775
m2
12
Cạo bỏ, vệ sinh lớp sơn vôi cũ trên bề mặt trần -trần ngoài nhà
61.66
m2
13
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
70.05
m2
14
Cạo bỏ, vệ sinh lớp sơn Pu cửa cũ
132.99
m2
15
Tháo dỡ lan can cũ
21.92
m
16
Gia công xà gồ thép bằng thép KT50x100x2mm
1.2048
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép KT50x100x2mm
1.2048
tấn
18
Lợp mái tôn dày 0.5mm
2.1508
100m2
19
Gia công lan can sắt
0.318
tấn
20
Lắp dựng lan can sắt
21.92
m2
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
102.846
1m2
22
Sơn Pu cửa gỗ
132.99
m2
23
Lắp dựng cửa vào khuôn
70.05
1m2
24
Quét sika topseal 107 chống thấm mái, sê nô, ô văng
50.49
m2
25
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1.5cm, vữa XM M100, PCB40
50.49
m2
26
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40-vị trí bong tróc
20
m2
27
Sơn chống thấm dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
473.435
m2
28
Trần thạch cao chống ẩm 600x600 khung nổi
141.28
m2
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
6.1551
100m2
30
Tháo dỡ lưới B40
123.5
m2
31
Tháo dỡ chân tường rào xây gạch
26.1
m3
32
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép bằng thủ công
2.184
m3
33
Tháo dỡ tường rào sắt
21
m2
34
Cắt nền bê tông hiện trạng -vị trí làm tường rào
75.44
m
35
Đào móng trụ cổng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.5226
100m3
36
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
4.6005
m3
37
Xây móng bằng gạch bê tông 5,5x9x19cm - vữa XM M75, XM PCB40
7.16
m3
38
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1658
tấn
39
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.2192
tấn
40
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2934
100m2
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.4432
tấn
42
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.528
100m2
43
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
5.0476
m3
44
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
5.3431
m3
45
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0655
tấn
46
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3857
tấn
47
Ván khuôn gỗ cột - Cột vuông, chữ nhật
0.488
100m2
48
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.44
m3
49
Xây trụ bằng gạch bê tông 5,5x9x19cm - vữa XM M75, XM PCB40
5.0495
m3
50
Xây tường rào gạch bê tông 9,5x13,5x19cm - vữa XM M75, XM PCB40
11.8162
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây