Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:28 24/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Huyện ủy Tủa Chùa
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách địa phương cấp huyện quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tủa Chùa, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500030382_2501230929
Ngày phê duyệt
24/01/2025 10:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Huyện ủy Tủa Chùa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:26 24/01/2025
đến
10:00 08/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 08/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/02/2025 (08/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty tư vấn xây dựng và chuyển giao công nghệ tỉnh Điện Biên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 26, tổ dân phố 7, phường Nam Thanh, thành phố Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng TNH Điện Biên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Thắng Lợi 2, thị trấn Tủa Chùa, huyện Tủa Chùa
3 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng Đức Dũng Điện Biên Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Thành Công, thị trấn Tủa Chùa, huyện Tủa Chùa, tỉnh Điện Biên
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đoàn Kết Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố Đoàn Kết, thị trấn Tủa Chùa, huyện Tủa Chùa, tỉnh Điện Biên
5 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng Đức Dũng Điện Biên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Thành Công, thị trấn Tủa Chùa, huyện Tủa Chùa, tỉnh Điện Biên
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đoàn Kết Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố Đoàn Kết, thị trấn Tủa Chùa, huyện Tủa Chùa, tỉnh Điện Biên
7 Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Gia Hân Điện Biên Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Tổ dân phố Đoàn Kết, Thị Trấn Tủa Chùa, Huyện Tủa Chùa, Tỉnh Điện Biên

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:29 24/01/2025 10:00 07/02/2025 10:00 08/02/2025 10:00 07/02/2025 10:00 08/02/2025 Thời gian chuẩn bị E-HSDT đủ 5 ngày làm việc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải thùng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ máy điều hòa, vệ sinh máy, lắp đặt lại (điều hòa tận dụng dùng lại)
25
bộ
2
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
582.3305
m2
3
Tháo dỡ gạch ốp tường
42.51
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (tạm tính 15%)
386.216
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
2188.5559
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần (tính 100% diện tích)
669.7472
m2
7
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
13.5895
m3
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
13.5895
m3
9
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
13.5895
m3
10
Sửa chữa
11
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
12.7011
100m2
12
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
7.092
100m2
13
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100
103.194
m2
14
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
103.194
m2
15
Lắp đặt lại kim chống sét tận dụng lắp đặt lại
3
công
16
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ (tôn dày 0,42mm)
4.0401
100m2
17
GCLD tấm tôn úp nóc tôn dày 0,42mm, (đã bao gồm tính các điểm nối)
66.3
m
18
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 600x600mm, vữa XM M75
569.895
m2
19
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 400x400mm (chống trơn), vữa XM M75
12.4355
m2
20
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 300x600mm, vữa XM M75
82.77
m2
21
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
258.5158
m2
22
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
126.3142
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
780.8942
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2384.2367
m2
25
* Phần cấp điện
26
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột (3x16+1x10mm)
120
m
27
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm
110
m
28
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm
75
m
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm
525
m
30
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm
670
m
31
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 32mm
110
m
32
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
450
m
33
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
500
m
34
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2
190
hộp
35
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 15Ampe
22
cái
36
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 20Ampe
22
cái
37
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
3
cái
38
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
1
cái
39
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng (Bóng tuýp led hình bán nguyệt 36W)
50
bộ
40
Lắp đặt đèn ốp trần tròn D300, 18W
6
bộ
41
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí nổi
28
bộ
42
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn cổ cò (bóng cầu thang thang)
2
bộ
43
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
25
cái
44
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
22
cái
45
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
30
cái
46
Lắp đặt công tắc xoay chiều
3
cái
47
Lắp đặt ổ cắm đôi
68
cái
48
Lắp đặt các loại sứ hạ thế - loại sứ 2 sứ
1
sứ
49
Tủ điện tổng các loại
4
cái
50
* Phần cấp thoát nước

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây