Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:57 24/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường TH-THCS Phan Văn Ba, xã An Cư
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cái Bè, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 20/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500030394_2501241538
Ngày phê duyệt
24/01/2025 15:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án và phát triển quỹ đất huyện Cái Bè
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:55 24/01/2025
đến
14:30 20/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 20/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
600.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/02/2025 (20/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Gia Khang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 62/6 Hùng Vương, Phường 7, TP My ̃ Tho, Tiền Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng Phúc Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 330, ấp Bình Phong, xã Tân Mỹ Chánh, TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
3 Ban quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Cái Bè Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Khu 1B, thị trấn Cái Bè, tỉnh Tiền Giang
4 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn xây dựng Hạ Tầng Vĩnh Long Tư vấn lập E-HSMT 57/3B đường số 18, Khu phố 2, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Cái Bè Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu 1, thị trấn Cái Bè, Tiền Giang
6 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn xây dựng Hạ Tầng Vĩnh Long Tư vấn đánh giá E-HSDT 57/3B đường số 18, Khu phố 2, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Cái Bè Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu 1, thị trấn Cái Bè, Tiền Giang
8 Ban quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Cái Bè Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Khu 1B, thị trấn Cái Bè, tỉnh Tiền Giang
9 Ban quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Cái Bè Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Khu 1B, thị trấn Cái Bè, tỉnh Tiền Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cẩu - sức nâng ≥ 16T - Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
2
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,40m3 - Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
3
Máy ủi - công suất ≥ 110 CV - Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
4
Máy đầm đất cầm tay - Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
2
5
Máy cắt bê tông - Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
2
6
Máy đầm bê tông, dầm dùi - Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
2
7
Máy hàn - Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
2
8
Máy trộn bê tông - Kèm tài liệu chứng minh: Có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng lan can sắt
165.87
m2
2
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
165.87
m2
3
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85 (tận dụng đất thừa, bê tông vở của hồ nước, HTH, hố ga, rãnh, sân đường HH,…)
3.503
100m3
4
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 150
81.416
m3
5
Lát nền, sàn, tiết diện gạch Ceramic 400x400, vữa XM mác 75
2136.118
m2
6
Lát nền, sàn, tiết diện gạch Terrazzo 400x400 , vữa XM mác 75
7.41
m2
7
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 100
283.649
m2
8
Quét dung dịch Flinkote chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
917.403
m2
9
Lát nền, sàn, tiết diện gạch Ceramic 300x300, vữa XM mác 75 (gạch chống trơn)
107.82
m2
10
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch Ceramic 300x600, vữa XM mác 75
405.09
m2
11
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch Ceramic 100x400
147.063
m2
12
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 60x240
21.252
m2
13
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
250.36
m2
14
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XM mác 75
443.2
m
15
Láng granitô cầu thang
298.163
m2
16
Lợp mái tole sóng vuông mạ màu dày 4,5zem
8.396
100m2
17
Lắp dựng xà gồ thép (3,61kg/md)
3.402
tấn
18
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
733.5
m
19
Trát granitô tay vịn cầu thang, lan can dày 2,5cm, vữa XM mác 75
40.814
m2
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (trát ngoài)
5.46
m2
21
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (không bả)
164.917
m2
22
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (trát ngoài)
1486.397
m2
23
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (trát trong)
1653.963
m2
24
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
65.853
m2
25
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (trát ngoài)
562.617
m2
26
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (trát trong)
570.332
m2
27
Trát xà dầm, vữa XM mác 75 (trát ngoài)
386.642
m2
28
Trát xà dầm, vữa XM mác 75 (trát trong)
671.237
m2
29
Trát xà dầm, vữa XM mác 75 (trát không bả)
48.975
m2
30
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75 (trát ngoài)
376.895
m2
31
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75 (trát trong)
274.454
m2
32
Trát trần, vữa XM mác 75 (ngoài nhà)
239.237
m2
33
Trát trần, vữa XM mác 75 trong nhà
1979.162
m2
34
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1552.25
m2
35
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
1653.963
m2
36
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
1673.271
m2
37
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
3666.997
m2
38
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3206.213
m2
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5320.96
m2
40
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.623
100m3
41
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp I
1.113
100m3
42
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.945
100m3
43
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
2.694
m3
44
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
13.091
m3
45
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
0.428
100m2
46
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
4.878
m3
47
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.893
100m2
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m: Thép D6mm
0.122
tấn
49
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
4.622
m3
50
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.296
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án và phát triển quỹ đất huyện Cái Bè như sau:

  • Có quan hệ với 171 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,39 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,78%, Xây lắp 74,37%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 0,42%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.626.039.946.615 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.487.359.966.700 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,53%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 114

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây