Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:02 26/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Vận động GPMB đường QH số 39.
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Vận động GPMB đường QH số 39
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách phường ( nguồn thu sử dụng đất của thành phố trợ cấp về cho ngân sách phường)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 07/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500060873_2502261457
Ngày phê duyệt
26/02/2025 15:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ Ban Nhân Dân phường Tân Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:01 26/02/2025
đến
16:00 07/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 07/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/03/2025 (05/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Thiên Phong Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 3, Khu phố, Phước Bình, Phường Tân Xuân, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước, Việt Nam
2 Công ty TNHH MTV TV XD Đức An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp 3, Xã Tân Thành, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước, Việt Nam
3 Công ty Cổ phần tư vấn đấu thầu S400 Tư vấn lập E-HSMT 114/15 Đường số 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
4 Công ty Cổ phần Xây dựng Quyết Tâm Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 2, thôn Tân Long, xã Bù Nho, huyện Phú Riềng, tỉnh Bình Phước, Việt Nam
5 Công ty Cổ phần tư vấn đấu thầu S400 Tư vấn đánh giá E-HSDT 114/15 Đường số 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
6 Công ty Cổ phần Xây dựng Quyết Tâm Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 2, thôn Tân Long, xã Bù Nho, huyện Phú Riềng, tỉnh Bình Phước, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 10 tấn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu phải có giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận đăng kiểm do cơ quan đăng kiểm cấp. - Đối với xe máy thiết bị nhà thầu huy động phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy; phải có giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận đăng kiểm do cơ quan đăng kiểm cấp thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
2
2
Máy đào dung tích gàu ≥ 0,5 m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận kiếm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp. - Đối với xe máy thiết bị nhà thầu huy động phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy; phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận kiếm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
3
Máy san (Xe ban) hoặc máy ủi công suất ≥ 80 CV (HP) Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận kiếm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp. - Đối với xe máy thiết bị nhà thầu huy động phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy; phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận kiếm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
4
Máy lu bánh thép tự hành tải trọng ≥ 10 tấn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận kiếm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp. - Đối với xe máy thiết bị nhà thầu huy động phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy; phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận kiếm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
2
5
Máy lu rung bánh hỗn hợp tự hành tải trọng ≥ 12 tấn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận kiếm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp. - Đối với xe máy thiết bị nhà thầu huy động phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy; phải có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận kiếm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng (do cơ quan đăng kiểm cấp) Hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định an toàn do đơn vị có chức năng cấp thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
6
Máy đo đạc (Toàn đạc điện tử hoặc Kinh vĩ, hoặc UFO, hoặc máy tương đương) Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với máy móc thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu phải có xác nhận quyền sở hữu là hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc của nhà thầu. - Đối với máy móc thiết bị nhà thầu huy động phải có hợp đồng nguyên tắc thuê mướn máy móc, thiết bị (Nếu thuê của cá nhân thì kèm theo căn cước công dân); hoá đơn tài chính chứng minh sở hữu máy móc thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản scan bản gốc hoặc bản scan bản pho tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CHẶT CÂY, PHÁT QUANG
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 60cm
92
cây
3
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 60cm
92
gốc cây
4
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
207
cây
5
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
207
gốc cây
6
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
198.04
100m2
7
PHÁ DỠ CÔNG TRÌNH
8
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
121.55
m3
9
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
1.216
100m3
10
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
1.216
100m3
11
VÉT ĐẤT HỮU CƠ, SAN LẤP MẶT BẰNG, LÀM ĐƯỜNG CẤP PHỐI SỎI ĐỎ
12
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
47.857
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
47.857
100m3
14
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
78.625
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III
78.625
100m3
16
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
193.642
100m3
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
36.375
100m3
18
Mua đất Cấp III đắp
17216.462
m3
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 1km
1721.6462
10m3/1km
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 10km
5164.939
10m3/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn Đấu thầu S400 như sau:

  • Có quan hệ với 50 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 72,22%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.032.583.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 122.177.570.052 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây