Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:19 07/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Hội trường UBND phường Đông Hòa
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa Hội trường UBND phường Đông Hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Cân đối từ nguồn dự toán được giao năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 14/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500070601_2503060927
Ngày phê duyệt
07/03/2025 16:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND PHƯỜNG ĐÔNG HÒA

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:16 07/03/2025
đến
16:00 14/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 14/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/03/2025 (12/07/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 01-01, khu Amber Court, đường D9 - Phường Thống Nhất - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH MTV NHƯ Ý CÁT TƯỜNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5, Đường D8, Khu phố 2 - Thị trấn Dầu Tiếng - Huyện Dầu tiếng - Tỉnh Bình Dương
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC Tư vấn lập E-HSMT Số 01-01, khu Amber Court, đường D9 - Phường Thống Nhất - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI Tư vấn thẩm định E-HSMT 169/6, KP 6 - Phường Tân Biên - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01-01, khu Amber Court, đường D9 - Phường Thống Nhất - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 169/6, KP 6 - Phường Tân Biên - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi về mục tiêu, phạm vi đầu tư trong quyết định đầu tư đã được phê duyệt làm thay đổi khối lượng công việc, tiêu chuẩn đánh giá đã ghi trong hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
87/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 14/03/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
11:05 14/03/2025

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt
2
2
Máy trộn
1
3
Máy khoan
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn cửa sắt các loại, gồm 1 nước lót, 1 nước phủ
134.122
m2
2
Lắp đặt ống nhựa PVC D21 âm tường
0.486
100m
3
Lắp đặt vòi xã lavabo
6
cái
4
Lắp đặt van xả bồn tiểu nam
4
cái
5
Lắp đặt dây đơn, loại dây CV 1,5mm2
360
m
6
Lắp đặt ống PVC D20 bảo hộ dây dẫn
120
m
7
Lắp đặt đèn 1,2m bóng 18w
14
bộ
8
Lắp đặt đèn áp trần 10w
24
bộ
9
Lắp đặt đèn âm trần 12w
138
bộ
10
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
4.77
100m2
11
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao tăng thêm 1,2m
4.77
100m2
12
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
11.3
100m2
13
Công tác vệ sinh công nghiệp nền gạch, cửa các loại
546.122
m2
14
CỔNG CHÍNH
15
Phá dỡ gạch ốp cột bằng máy khoan
21.792
m2
16
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, vữa XM mác 75
21.792
m2
17
Ốp gạch cột, gạch 150x300
21.792
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường
119.89
m2
19
Bả bằng bột bả vào cột, dầm
119.89
m2
20
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
119.89
m2
21
Sơn cửa cổng sắt gồm 1 nước lót, 1 nước phủ
19.55
m2
22
KHỐI HỘI TRƯỜNG
23
Phá dỡ nền gạch hiện trạng
15
m2
24
Tháo dỡ đèn hiện trạng các loại
176
bộ
25
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
140
m2
26
Đục tường rộng 10cm để đặt ống cấp nước thiết bị vệ sinh các loại
30.6
m
27
Tháo dỡ tấm trần cao hiện trạng
38.43
m2
28
Tháo dỡ tấm vách gỗ tiêu âm hiện trạng
33.55
m2
29
Tháo dỡ cửa hiện trạng bằng thủ công
28.42
m2
30
Quét chống thấm sàn mái
194.67
m2
31
Láng nền dày tb=3cm, vữa XM mác 75
155
m2
32
Xây tường dày 200 bằng gạch ống 8x8x19, vữa XM mác 75
3.88
m3
33
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
43.39
m2
34
Lát gạch nền 500x500, vữa XM mác 75
15
m2
35
Ốp gạch tường 30x60cm, vữa XM mác 75
16.2
m2
36
Công tác chà ron gạch nhà vệ sinh
82.08
m2
37
Thay tấm trần thạch cao dày 9mm các loại
38.43
m2
38
Sản xuất cửa sổ nhôm kính
6.08
m2
39
Sản xuất cửa đi nhôm kính
2.94
m2
40
Lắp dựng cửa nhôm kính
9.02
m2
41
CCLD tấm ván gỗ tiêu âm theo quy cách hiện trạng
33.55
m2
42
Chống mối vách gỗ hội trường
1
gói
43
CCLD diềm mái inox khổ dày 0,45mm
46
m
44
Bả bằng bột bả vào tường
166.883
m2
45
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
27.074
m2
46
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
541.48
m2
47
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1665.836
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây