Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:49 14/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Nguyễn Tất Thành, thị trấn Quảng Phú; Hạng mục: Nhà lớp học 12 phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường THCS Nguyễn Tất Thành, thị trấn Quảng Phú; Hạng mục: Nhà lớp học 12 phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công Ngân sách huyện (tỉnh BSMT và NS huyện)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư M'gar, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500085265_2503141100
Ngày phê duyệt
14/03/2025 11:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Cư M'gar
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:47 14/03/2025
đến
09:00 25/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/03/2025 (21/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ GIA PHÚC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 2 - Phường Ea Tam - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG PHÁT ĐẮK LẮK Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 47B Mai Hắc Đế - Thị trấn Quảng Phú - Huyện Cư M'gar - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy đào dung tích gầu ≥0,4m3. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt; có tài liệu chứng minh dung tích gầu; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị (đăng ký, kiểm định, hóa đơn hoặc các chứng từ hợp lệ khác).
1
2
- Loại thiết bị: Ô tô tải tự đổ, tải trọng hàng hóa ≥ 7 tấn. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt, đúng tải trọng quy định; có giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận kiểm định; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị.
1
3
- Loại thiết bị: Xe bơm bê tông tự hành. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt; có giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận kiểm định; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị.
1
4
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông, vữa ≥250L. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt; có tài liệu chứng minh dung tích thùng trộn; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị (hóa đơn hoặc các chứng từ hợp lệ khác).
4
5
- Loại thiết bị: Máy đầm dùi ≥1,5KW. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt; có tài liệu chứng minh công suất; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị (hóa đơn hoặc các chứng từ hợp lệ khác).
4
6
- Loại thiết bị: Máy cắt gạch đá ≥1,7 kW. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt; có tài liệu chứng minh công suất; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị (hóa đơn hoặc các chứng từ hợp lệ khác).
3
7
- Loại thiết bị: Máy khoan bê tông cầm tay ≥1kW. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt; có tài liệu chứng minh công suất; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị (hóa đơn hoặc các chứng từ hợp lệ khác).
3
8
- Loại thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép ≥5 kW. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt, đúng đặc tính kỹ thuật; có tài liệu chứng minh công suất; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị (hóa đơn hoặc các chứng từ hợp lệ khác).
1
9
- Loại thiết bị: Máy hàn điện ≥23KW. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt; có tài liệu chứng minh công suất; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị (hóa đơn hoặc các chứng từ hợp lệ khác).
3
10
- Loại thiết bị: Máy vận thăng ≥ 0,8 tấn. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt, đúng đặc tính kỹ thuật; có tài liệu chứng minh tải trọng nâng; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị (hóa đơn hoặc các chứng từ hợp lệ khác).
1
11
- Loại thiết bị: Máy đầm cóc ≥ 70 kg. - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tố; có tài liệu chứng minh tải trọng đầm; có tài liệu, chứng từ chứng minh chủ sở hữu thiết bị (hóa đơn hoặc các chứng từ hợp lệ khác).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Y lọc 100mm
2
cái
2
Khớp nối mềm chống rung DN100
4
cái
3
Lắp đặt van cổng 100mm
2
cái
4
Lắp đặt van cổng 65mm
2
cái
5
Lắp đặt van 1 chiều, đường kính van 100mm
2
cái
6
Lắp đặt đồng hồ đo áp lực
2
cái
7
Lắp bích thép, đường kính ống 100mm
10
cặp bích
8
Lắp đặt tủ đựng dụng cụ phá dỡ thông thường
1
hộp
9
Lắp đặt côn gang nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 100mm
2
cái
10
Măng sông DN100
2
cái
11
Van phao kiểm tra mực nước
1
cái
12
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
10
m2
13
Biển báo cho xe chữa cháy
2
cái
14
Lắp đặt trung tâm báo cháy 8 zone
1
trung tâm
15
Bộ lưu điện 12H
1
bộ
16
Bộ chống tĩnh điện cho trung tâm báo cháy (bao gồm dây cáp đồng, cọc tiếp địa, hộp kiểm tra điện trở…)
1
bộ
17
Lắp đặt thiết bị đầu báo và đầu báo cháy
2.4
10 đầu
18
Lắp đặt chuông báo cháy
1.2
5 chuông
19
Lắp đặt đèn báo cháy
1.2
5 đèn
20
Lắp đặt nút báo cháy khẩn cấp
1.2
5 nút
21
Lắp đặt điện trở phụ, 3 pha
3
bộ
22
Lắp đặt đèn báo phòng
2.4
5 đèn
23
Lắp đặt tủ âm tường (chuông, đèn, nút nhấn khẩn cấp)
6
hộp
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1mm2
460
m
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
210
m
26
Lắp đặt ống nhựa D20mm
560
m
27
Lắp đặt đế chia ngã 1,2,3
24
cái
28
Lắp đặt kẹp các loại
370
cái
29
Lắp đặt hộp nối và đi dây vào tủ TTBC hiện trạng
3
hộp
30
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
3
hộp
31
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 34mm
0.68
100m
32
Lắp đặt tủ cứu hỏa vách tường đồng bộ KT: 1200x600x180 (1 cuộn void D50, 1 lắng phun B, 1 khớp nối D50)
3
hộp
33
Lắp đặt tủ đựng bình chữa cháy
6
hộp
34
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 100mm
0.1
100m
35
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 65mm
0.12
100m
36
Lắp đặt tê thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính tê 100mm
1
cái
37
Lắp đặt tê thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính tê 65mm
2
cái
38
Lắp đặt côn thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 100mm
1
cái
39
Lắp đặt cút thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút 65mm
5
cái
40
Lắp đặt cút thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút 100mm
1
cái
41
Bình chữa cháy MFz8
12
bình
42
Bình chữa cháy MT3
6
bình
43
Lắp bảng nội quy PCCC, bảng tiêu lệnh PCCC
12
bảng
44
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
65
m
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
65
m
46
Lắp đặt đèn chiếu sáng khẩn cấp
2
5 nút
47
Lắp đặt đèn thoát hiểm
1.4
5 đèn
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
180
m
49
Lắp đặt kẹp các loại
120
cái
50
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
180
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Cư M'gar như sau:

  • Có quan hệ với 151 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 97,62%, Tư vấn 2,38%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 908.041.914.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 897.541.665.927 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 118

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây