Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:10 17/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà hội trường, nhà trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND, nhà quân sự xã Đồng Ích, huyện Lập Thạch
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà hội trường, nhà trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND, nhà quân sự xã Đồng Ích, huyện Lập Thạch
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:10 24/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500088346_2503170842
Ngày phê duyệt
17/03/2025 09:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đồng Ích, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:08 17/03/2025
đến
09:10 24/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 24/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/03/2025 (22/06/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hoàng Minh Khang 68 Tư vấn lập E-HSMT Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH một thành viên xây dựng NTT Tư vấn thẩm định E-HSMT Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH Hoàng Minh Khang 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH một thành viên xây dựng NTT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH MTV tư vấn đầu tư và XD Phương Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Trường Hằng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công Tỉnh Vĩnh Phúc

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thực hiện theo văn bản số: 2087/UBND-KT5 của UBND tỉnh Vĩnh Phúc
Số quyết định
Ngày phê duyệt quyết định
05:01 06/09/2026
Thời điểm huỷ thầu
08:53 24/03/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy cắt gạch
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy khoan bê tông
1
5
Máy trộn bê tông
1
6
Ô tô tự đổ (Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.9795
m3
2
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0067
100m2
3
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0054
tấn
4
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.0396
m3
5
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
13.2104
m2
6
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
14.6472
m2
7
Bạt tải xác răn lót nền
19.1556
m2
8
Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB40
1.9156
m3
9
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
14.6472
m2
10
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
13.2104
m2
11
Gia công xà gồ thép
0.0911
tấn
12
Lắp dựng xà gồ thép
0.0911
tấn
13
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
7.6224
1m2
14
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.224
100m2
15
Tấm bo viền dày 0,42mm
16.86
m
16
Gia công cửa đi 2 cánh mở quay, khung thép dập tôn dày 3mm
3.78
m2
17
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
3.78
m2
18
Lắp đặt công tắc 1 hạt
2
cái
19
Lắp đặt công tắc 2 hạt
3
cái
20
Lắp đặt công tắc 3 hạt
4
cái
21
Lắp đặt công tắc 4 hạt
2
cái
22
Lắp đặt ổ cắm đôi
24
cái
23
Lắp đặt các Aptomat 1 pha 32A
11
cái
24
Lắp đặt các Aptomat 3 pha 150A
1
cái
25
Tủ điện tổng KT 300x250x150mm sơn tĩnh điện
1
cái
26
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2
24
hộp
27
Cút nhựa D20 (Ống luồn dây)
202
cái
28
Cút nhựa D25 (Ống luồn dây)
28
cái
29
Tê nhựa D20 (Ống luồn dây)
106
cái
30
Tê nhựa D25 (Ống luồn dây)
12
cái
31
Nối ống D20 (Ống luồn dây)
274
cái
32
Nối ống D25 (Ống luồn dây)
34
cái
33
Đế công tắc, ổ cắm, aptomat chôn âm tường
46
cái
34
Mua điều hòa 24.000BTU Inverter (Điều hòa Daikin Inverter 24200 BTU FTKY71WVMV - hoặc tương đương)
8
bộ
35
Ống đồng D12,7x0,71mm
48
m
36
Ống đồng D6,4x0,71mm
48
m
37
Bảo ôn ống đồng, ống cách nhiệt xốp - Đường kính 6,4mm
0.48
100m
38
Bảo ôn ống đồng, ống cách nhiệt xốp - Đường kính 12,7mm
0.48
100m
39
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục - Loại máy Treo tường
8
máy
40
PHẦN CHỐNG SÉT:
41
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1m
5
cái
42
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=12mm
55
m
43
Kẹp kiểm tra, bulong đai ốc đệm vành ...
2
bộ
44
Bình sứ trang trí chân kim
5
cái
45
Cọc đỡ dây dẫn sét theo tường cột dầm trần
42
cái
46
Đo điện trở nối đất hệ thống chống sét công trình
1
hệ thống
47
HẠNG MỤC: NHÀ TRỤ SỞ LÀM VIỆC + NHÀ LÀM VIỆC 1 CỬA
48
PHÁ DỠ NHÀ TRỤ SỞ:
49
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt tường ngoài nhà
250.9836
m2
50
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
307.6611
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây