Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:32 28/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường tổ 12 ấp Thới Thuận, xã Thới Sơn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường tổ 12 ấp Thới Thuận, xã Thới Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500114949_2503281016
Ngày phê duyệt
28/03/2025 10:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Thới Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:30 28/03/2025
đến
08:00 05/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2025 (03/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Tín Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 8/9 Đinh Bộ Lĩnh, Phường 8, TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn kỹ thuật xây dựng Thuận Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 25/6 Lê Việt Thắng, P.5, TP. Mỹ Tho, T. Tiền Giang.
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Huy Phong Tư vấn lập E-HSMT Số 145K đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Huy Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 145K đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
5 Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho Thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 53 Trần Văn Dược, Phường 6, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥ 0,5 m3 (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
2
Ô tô tải tự đổ, tải trọng hàng hóa: ≥ 2,5 tấn (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
3
Máy kinh vỹ hoặc thủy bình (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền + đào lòng mượn đất bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
2.949
100m3
2
Đắp đất lề đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
2.6809
100m3
3
Đắp cát lòng + nền đường và hoàn trả lại khoan đào bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
6.2556
100m3
4
Trải mũ bạt sọc chống mất nước bêtông mặt đường
16.2188
100m2
5
Ván khuôn gỗ mặt đường bê tông
2.3448
100m2
6
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép 8mm
10.832
tấn
7
Bê tông mặt đường, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
209.0431
m3
8
Vận chuyển vữa bê tông bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển ≤ 2,0km
2.1217
100m3
9
Cắt khe co giãn mặt đường bêtông
63.3
10m
10
Bê tông lót móng cột biển báo SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
1.005
m3
11
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tải trọng tròn ĐK 70cm, tên đường chữ nhật 60x30cm
1
cái
12
Sắt ống Þ90 + bulông + nắm chụp nhựa, tráng kẽm dày 3,2mm, L=3,3m, sơn trắng đỏ xen kẻ
1
cái
13
Biển tải trọng phản quang dán decal 3M, loại tròn Þ70cm, dày 1,2mm, mạ kẽm
1
cái
14
Biển tên đường phản quang dán decal 3M, chữ nhật 60x30cm, dày 1,2mm, mạ kẽm
1
cái
15
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
9
cái
16
Sắt ống Þ90 + bulông + nắm chụp nhựa, tráng kẽm dày 3,2mm, L=2,8m, sơn trắng đỏ xen kẻ
9
cái
17
Biển tam giác phản quang dán decal 3M, cạnh 70cm, dày 1,2mm, mạ kẽm
9
cái
18
Phá dỡ kết cấu mặt đường hiện trạng bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4.92
m3
19
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
4.92
m3
20
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0492
100m3
21
Hoàn trả đường ống nước bị hư hỏng, trong quá trình thi công, lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm, dày 2,1mm
5.256
100m
22
Đóng cừ tràm Þgốc 8-:-10cm, Þngọn >=3,5cm, dài L=4,7m bằng máy đào 0,5m3, phần ngập đất - Cấp đất I
54.706
100m
23
Đóng cừ tràm Þgốc 8-:-10cm, Þngọn >=3,5cm, dài L=4,7m bằng máy đào 0,5m3, phần không ngập đất - Cấp đất I
4.984
100m
24
Thanh giằng cừ tràm Þgốc 8-:-10cm, Þngọn >=3,5cm, dài L=4,7m
2
cây
25
Công tác thép buộc khung gỗ, Þ4mm (buộc chéo cọc đứng với thanh giằng)
0.0105
tấn
26
Lắp đặt lưới B40 khổ 1,5m, dày 3,0li vào khung gỗ
0.1232
100m2
27
Lắp đặt vãi địa kỹ thuật vào khung gỗ
0.1232
100m2
28
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤60cm
5
cây
29
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤60cm
5
gốc
30
Lắp đặt ống nhựa uPVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 400mm, dày 7,8mm
0.06
100m
31
Ván khuôn gỗ đan mặt cầu
0.1482
100m2
32
Lắp dựng cốt thép đan mặt cầu + gờ chắn, ĐK 8mm
0.4255
tấn
33
Bê tông mặt cầu, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
3.12
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây