Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:56 08/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa chỉnh trang một số tuyến đường giao thông, đường ngõ các tổ dân phố trên địa bàn thị trấn An Lão, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, sửa chữa chỉnh trang một số tuyến đường giao thông, đường ngõ các tổ dân phố trên địa bàn thị trấn An Lão, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Vốn ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 17/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500132304_2504081437
Ngày phê duyệt
08/04/2025 18:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn An Lão
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:25 08/04/2025
đến
15:00 17/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 17/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2025 (16/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SÁNG NGHIỆP Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Minh Khai (tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Mỹ Đức - Huyện An Lão - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 79 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Tân Nam (tại nhà ông Nguyễn Trung Kiên), Xã Mỹ Đức, Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam - - - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn lập E-HSMT Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 21/3 Lý Tự Trọng - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21/3 Lý Tự Trọng - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 21 đường 3, lô 7 Quán Nam - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải >=7 tấn (có đăng kiểm)
1
2
Xe cẩu hoặc cần cầu (có đăng kiểm)
1
3
Máy đào (có giấy kiểm định an toàn kỹ thuật)
1
4
Xe lu - trọng lượng xe >=8,5T (có giấy kiểm định an toàn kỹ thuật)
1
5
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa (hoặc gồm: máy rải cấp phối đá dăm và máy tưới nhựa đường) (có giấy kiểm định an toàn kỹ thuật)
1
6
Máy đầm đất
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Máy trộn bê tông
1
9
Máy đầm dùi
1
10
Máy đầm bàn
1
11
Máy cắt uốn thép
1
12
Máy cắt bê tông
1
13
Máy khoan
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NGÕ 108+124, ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN TRỖI
2
NỀN MẶT ĐƯỜNG
3
Đục tẩy lối lên xuống nhà dân
23.16
m3
4
Vận chuyển đất, đất cấp II
0.2316
100m3
5
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm
2.77
100m2
6
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
12.2539
100m2
7
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
12.2539
100m2
8
Hỗ trợ di chuyển cột điện hạ thế (bao gồm cả vật liệu đổ đế móng, di chuyển đường dây, công tơ điện và dây nối thêm, nhân công)
3
cột
9
CỐNG 600
10
Cắt khe dọc đường bê tông
6.2058
100m
11
Đào rãnh thoát nước, đất cấp II
419.621
m3
12
Phá dỡ tường rãnh cũ
25.6
m3
13
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính 4x6
25.6529
m3
14
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính D600mm
447
cái
15
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2m, đường kính 600mm
149
đoạn ống
16
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 600mm
148
mối nối
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới loại 2, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
0.9557
100m3
18
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
7.1315
100m2
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
7.1315
100m2
20
Hỗ trợ di chuyển cột điện hạ thế (bao gồm cả vật liệu đổ đế móng, di chuyển đường dây, công tơ điện và dây nối thêm, nhân công)
5
cột
21
CỐNG DỌC D600
22
Cắt khe dọc đường bê tông
3.5664
100m
23
Phá dỡ tường rãnh cũ
25.6
m3
24
Đào móng cống, đất cấp II
299.9475
m3
25
Đá dăm 4x6 dày 10cm đệm móng
14.65
m3
26
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2m, đường kính D600mm
85
đoạn ống
27
Chít vữa mối nối cống
84
mối nối
28
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính D600mm
255
cái
29
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên loại 1, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
0.5493
100m3
30
Đắp đất núi nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.4111
100m3
31
Vật liệu đất núi đầm chặt K=1,13
159.4543
m3
32
Vận chuyển đất, đất cấp II
2.9995
100m3
33
GA CỐNG D600
34
Phá dỡ nền bê tông
14.87
m3
35
Đào ga, đất cấp II
100.263
m3
36
Đá dăm 4x6 đệm móng
2.24
m3
37
Bê tông móng mác 200 đá 2x4
4.48
m3
38
Ván khuôn đổ bê tông móng
0.12
100m2
39
Đổ bê tông tường ga đá 1x2, mác 250
10.91
m3
40
Ván khuôn tường ga
1.0908
100m2
41
Đắp đất núi hoàn trả ga, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.6015
100m3
42
Vật liệu đất núi đầm chặt K=1,13
67.9695
m3
43
Bê tông tấm đan mác 250 đá 1x2
2.37
m3
44
Cốt thép tấm đan
0.3394
tấn
45
Ván khuôn tấm đan
0.159
100m2
46
Lắp đặt tấm đan G
10
1 cấu kiện
47
Cung cấp lắp đặt nắp ga composite KT 900x900 tải trọng 12.5T
10
bộ
48
Vận chuyển đất, đất cấp II
1.0026
100m3
49
HỐ THU NƯỚC
50
Phá dỡ nền bê tông
4.68
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây