Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:44 17/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cố hóa kênh 50-6 xã Xuân Thành, huyện Xuân Trường
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Kiên cố hóa kênh 50-6 xã Xuân Thành, huyện Xuân Trường
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Xuân Trường, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 26/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500149462_2504171625
Ngày phê duyệt
17/04/2025 16:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Xuân Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:42 17/04/2025
đến
15:00 26/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 26/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2025 (25/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG HỒNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm 6 - Xã Xuân Thành - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
3 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 181 đường Xuân Thủy - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC NAM ĐỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 211, tổ 18 - Thị trấn Xuân Trường - Huyện Xuân Trường - Tỉnh Nam Định
5 CÔNG TY CỔ PHẦN FOURTECH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 181 đường Xuân Thủy - Phường Lộc Hòa - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép ≥5kW
2
2
Máy cắt bê tông
2
3
Máy đầm bàn ≥1kW
2
4
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
2
5
Máy đầm dùi ≥1,5kW
2
6
Máy đào ≤ 1,25m3
2
7
Máy hàn ≥23kW
2
8
Máy trộn bê tông ≥250l
2
9
Máy trộn vữa ≥150l
2
10
Ô tô 5T -7T
2
11
Cần trục ≥6T
1
12
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KIÊN CỐ HÓA KÊNH
2
CHUẨN BỊ MẶT BẰNG THI CÔNG
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng, đường kính gốc cây <= 60cm
13
cây
4
Đào gốc cây, đường kính gốc <= 60cm
13
gốc cây
5
Đào bụi cây, bụi tre, đường kính <= 50cm
3
bụi
6
Vận chuyển phế thải về nơi quy định
10
chuyến
7
Di chuyển cột đèn, cột điện trong phạm vi công trình và dựng lại
6
côt
8
PHẦN ĐẬP TẠM, ĐẤT ĐÀO ĐẮP
9
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,85
2.19
100m3
10
Mua đất đắp công trình
234.33
m3
11
Tre cây f8, f6
66
cây
12
Đóng cọc tre phần ngập đất, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
6.72
100m
13
Đóng cọc tre phần không ngập đất, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
2.88
100m
14
Phên nứa gia cố đập
90
cái
15
Dây thép buộc
50
kg
16
Bơm nước
2.3
ca
17
Đào chân khay, đất cấp I
454
m3
18
Đào kênh mương, đất cấp I
3152
m3
19
Vận chuyển đất cấp I
32.08
100m3
20
XÂY ĐÚC
21
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
252.36
100m
22
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
210.3
m3
23
Xây tường thẳng bằng đá hộc, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
284.46
m3
24
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM mác 100
762.23
m3
25
Thi công lớp đá 1x2
324.72
m3
26
Thi công lớp đá 2x4
2.1
m3
27
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
6.17
100m3
28
Ván khuôn tấm thoát nước
0.2019
100m2
29
Bê tông tấm thoát nước, đá 1x2, mác 250
2.52
m3
30
Lắp đặt tấm thoát nước
168
1 cấu kiện
31
Rải vải địa kỹ thuật làm mái đê
1.0752
100m2
32
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
119.34
m2
33
Ván khuôn gờ chắn bánh
2.1126
100m2
34
Bê tông gờ chắn bánh, đá 1x2, mác 250
21.26
m3
35
Sơn gờ chắn bánh bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
265.87
m2
36
Đào phá đập tạm, đất cấp I
2.19
100m3
37
* ĐƯỜNG BÊ TÔNG MỞ RỘNG BỜ HỮU
38
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
50.832
m3
39
Vận chuyển đất cấp IV
0.5083
100m3
40
Đào nền đường, đất cấp II
222
m3
41
Vận chuyển đất cấp II
2.15
100m3
42
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.08
100m3
43
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới
7.79
100m2
44
Li lông chống mất nước
7.79
100m2
45
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 200
117
m3
46
Cắt khe 1x4 của đường
7.56
10m
47
Láng bảo dưỡng mặt đường
779
m2
48
* CỐNG CẤP 3 TẠI K0C3+14,5M
49
Đào đất móng, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp I
15
m3
50
Vận chuyển đất cấp I
0.15
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây