Thông báo mời thầu

THI CÔNG XÂY DỰNG

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 22:00 20/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng NTM (đường ngõ xóm và trục chính nội đồng) xã Ea Hiu, huyện Krông Pắc
Tên gói thầu
THI CÔNG XÂY DỰNG
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư xây dựng NTM (đường ngõ xóm và trục chính nội đồng) xã Ea Hiu, huyện Krông Pắc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NGÂN SÁCH XÃ + HUY ĐỘNG
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Pắk, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 26/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500159574_2504202041
Ngày phê duyệt
20/04/2025 21:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Hiu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:58 20/04/2025
đến
07:00 26/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 26/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2025 (25/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BAZAN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 102/51/5 Nguyễn Tất Thành, Phường Tân Lập, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 PHÒ NG KINH TẾ VÀ HA ̣TẦ NG HUYÊṆ KRÔNG PẮ C Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 305, đường Giải Phóng, thị trấn Phước An, huyện Krông Pắc, tỉnh Đắk Lắk.
3 UBND XÃ EA HIU Tư vấn lập E-HSMT UBND XÃ EA HIU, huyện Krông Pắc, tỉnh Đắk Lắk.
4 UBND XÃ EA HIU Tư vấn thẩm định E-HSMT UBND XÃ EA HIU, huyện Krông Pắc, tỉnh Đắk Lắk.
5 UBND XÃ EA HIU Tư vấn đánh giá E-HSDT UBND XÃ EA HIU, huyện Krông Pắc, tỉnh Đắk Lắk.
6 UBND XÃ EA HIU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu UBND XÃ EA HIU, huyện Krông Pắc, tỉnh Đắk Lắk.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy ủi
1
3
Lu tĩnh > 9 TẤN
1
4
Ô tô tự đổ
2
5
Máy trộn bê tông
2
6
Đầm dùi
1
7
Đầm bàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy ủi 110CV, đất cấp III, tận dụng đắp
1.126
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
0.483
100m3
4
Vận chuyển đất đào nền đường đổ đi 1km đầu tiên bằng ô tô tự đổ 7T, đất cấp II, đường cấp 5
5.839
10m3
5
Đào rãnh dọc bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
1.184
100m3
6
Vận chuyển đất đào rãnh dọc đổ đi km đầu tiên bằng ôtô tự đổ 7T, đất cấp II, đường cấp 5
14.324
10m3
7
Đào vét hữu cơ bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
7.123
100m3
8
Vận chuyển hữu cơ đổ đi km đầu tiên bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp II, đường cấp 5
86.188
10m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.985
100m3
10
Lu tăng cường nền đường đào, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.861
100m3
11
Đào xúc đất đắp nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
5.491
100m3
12
Vận chuyển đất đắp nền bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong km đầu tiên, đất cấp III, đường cấp 4
66.439
10m3
13
Vận chuyển đất đắp nền bằng ô tô tự đổ 7T 3,5km tiếp theo, đất cấp III, đường cấp 4
66.439
10m3
14
MẶT ĐƯỜNG
15
Bê tông mặt đường đá 1x2 M250 dày 14cm
419.34
m3
16
Rải giấy dầu lớp cách ly
29.953
100m2
17
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II dày 10cm
3.692
100m3
18
Đắp lề đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.283
100m3
19
Ván khuôn thép mặt đường
3.336
100m2
20
Đào xúc đất đắp lề bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
3.71
100m3
21
Vận chuyển đất đắp nền bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong km đầu tiên, đất cấp III, đường cấp 4
44.887
10m3
22
Vận chuyển đất đắp nền bằng ô tô tự đổ 7T 3,5km tiếp theo, đất cấp III, đường cấp 4
44.887
10m3
23
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC (Cống tròn D60)
24
Bê tông đúc sẵn tấm bản đá 1x2, mác 200
3.048
m3
25
Cốt thép tấm bản Ø ≤ 18mm
0.293
tấn
26
Cốt thép tấm bản Ø ≤ 10mm
0.075
tấn
27
Bê tông đá 2x4 M150 móng cống, chân khay
8.55
m3
28
Bê tông đá 2x4 M150 thân cống, tường đầu, tường cánh, hố thu
11.886
m3
29
Làm lớp đá đệm móng dày 10cm
4.38
m3
30
Ván khuôn đúc tấm bản
0.165
100m2
31
Ván khuôn tường đầu, tường cách, thân cống
0.841
100m2
32
Lắp đặt cống tròn D60
18
cái
33
Bê tông phủ mặt bản đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.44
m3
34
Đào móng cống, đất cấp 3
0.443
100m3
35
Đắp móng cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.151
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "THI CÔNG XÂY DỰNG". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "THI CÔNG XÂY DỰNG" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây