Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:58 22/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo Trường MN Lương Hòa Lạc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo Trường MN Lương Hòa Lạc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp giáo dục năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chợ Gạo, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500164261_2504221644
Ngày phê duyệt
22/04/2025 16:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án và phát triển quỹ đất huyện Chợ Gạo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 22/04/2025
đến
09:00 29/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/04/2025 (28/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐHĐ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2/15 Nguyễn Văn Nguyễn, Phường 2, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Đan Nguyên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán ấp Đông Hòa, Xã Song Thuận, Huyện Châu Thành, Tỉnh Tiền Giang
3 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Chợ Gạo Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Ô4, Khu 1, thị trấn Chợ Gạo, huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang
4 Công ty TNHH tư vấn An Nhiên Tư vấn lập E-HSMT số 25A, đường Hoàng Việt, phường 5, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
5 Công ty TNHH tư vấn An Nhiên Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25A, đường Hoàng Việt, phường 5, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
6 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Chợ Gạo Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Ô4, Khu 1, thị trấn Chợ Gạo, huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch. Kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA KHỐI LỚP HỌC VÀ KHỐI HÀNH CHÁNH
2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kính - Vệ sinh bề mặt gạch ốp tường (Ốp trong)
846.4515
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kính - Vệ sinh bề mặt gạch ốp tường (Ốp ngoài hành lang)
355.4065
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ - Trong nhà
1215.5965
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần - Trong nhà
609.09
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ - Ngoài nhà
1608.7195
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần - Ngoài nhà
919.535
m2
8
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
361.471
m2
9
Đục nhám mặt bê tông
202.6351
m2
10
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
848.01
m2
11
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤ 28m
625.94
m2
12
CẢI TẠO: Vệ sinh, đánh bóng đá mài
131.544
m2
13
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
1215.597
1m2
14
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần - Trong nhà
609.09
1m2
15
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
1608.72
1m2
16
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần - Ngoài nhà
919.535
1m2
17
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1824.6865
1m2
18
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
2528.2545
1m2
19
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
361.471
1m2
20
Lát nền, sàn, tiết diện gạch ≤0,36m2, vữa XM mác 75 - Gạch Ceramic 600x600mm
848.01
m2
21
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
202.6351
1m2
22
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 100
202.6351
m2
23
Vệ sinh bề mặt cửa
779.992
1m2
24
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ (tole sóng vuông mạ màu 0,45mm)
6.259
100m2
25
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
18.216
100m2
26
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
17.2056
100m2
27
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
40
bộ
28
Tháo dỡ hệ thống ống thoát nước hiện hữu (vật tư+nhân công)
45
md
29
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà (Dặm vá bả 100% khối lượng)
15
1m2
30
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
15
1m2
31
Cung cấp + lắp đặt máng rửa tay inox 4 vòi (theo qui cách của nhà sản xuất)
10
bộ
32
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 20mm (ống PVC D21x1,6mm)
0.2
100m
33
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 32mm (ống PVC D34x2,0)
0.35
100m
34
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm (ống PVC D60x2,8mm)
0.95
100m
35
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm (ống PVC D90x3,8mm)
0.62
100m
36
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 32mm (co PVC D21)
50
cái
37
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 65mm (co PVC D60)
20
cái
38
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 89mm (co PVC D90)
15
cái
39
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 32mm (tê PVC D34x21)
40
cái
40
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 65mm (tê PVC D60x34)
5
cái
41
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 32mm (co PVC D34x21)
80
cái
42
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 65mm (co PVC D60x34)
10
cái
43
SỬA CHỮA KHỐI LỚP HỌC 09 PHÒNG
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kính - Vệ sinh bề mặt gạch ốp tường (Ốp trong)
659.034
m2
45
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kính - Vệ sinh bề mặt gạch ốp tường (Ốp ngoài)
219.219
m2
46
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ - Trong nhà
755.898
m2
47
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần - Trong nhà
453.8
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ - Ngoài nhà
874.0455
m2
49
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần - Ngoài nhà
716.625
m2
50
Đục nhám mặt bê tông
181.09
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây