Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:32 28/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường GTNT Nà Kiềng – Cốc Lùng, xã Quảng Lâm, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường GTNT Nà Kiềng – Cốc Lùng, xã Quảng Lâm, huyện Bảo Lâm, tỉnh Cao Bằng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 08/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500168731_2504281623
Ngày phê duyệt
28/04/2025 16:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quảng Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 28/04/2025
đến
08:30 08/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 08/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2025 (06/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TVXD THIÊN LONG - CN BẢO LÂM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu 4, Thị Trấn Pác Miầu, Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Cao Bằng, Việt Nam
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ SÁNG TẠO Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 061, Tổ 7, Phường Sông Bằng, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ SÁNG TẠO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 061, Tổ 7, Phường Sông Bằng, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu bánh xích - Dung tích gầu ≥0,5m3.
1
2
Máy lu bánh thép tự hành - Trọng lượng tĩnh ≥8,5 T
1
3
Máy trộn BT dung tích ≥ 250ml
1
4
Máy đầm cóc - Trọng lượng 70kg
1
5
Ô tô tự đổ tải trọng ≥7,0T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
44.9284
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
132.8037
100m3
4
Đào phá đá chiều dày <= 0,5m bằng búa căn khí nén 3m3/ph, đá cấp IV
116.8
m3
5
Đào vuốt nối cuối tuyến + đường vào nhà bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.5
100m3
6
Đào rãnh đường, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.5711
100m3
7
Đào rãnh đường, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp IV
1.1598
100m3
8
Đào rãnh đường bằng búa căn khí nén 3m3/ph, đá cấp IV
1.7
m3
9
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.8061
100m3
10
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
1.7942
100m3
11
Đào phá đá khuôn đường, bằng búa căn khí nén 3m3/ph, đá cấp IV
3.4
m3
12
Đào phá đá chiều dày <= 0,5m bằng búa căn khí nén 3m3/ph, đá cấp IV
1.8
m3
13
MẶT ĐƯỜNG
14
Thi công mặt đường cấp phối lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 14 cm ( Giảm trừ vật liệu)
22.5386
100m2
15
Lu lòng đường bằng máy lu 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
5.5721
100m3
16
Vuốt nối ngã ba
0.3206
100m2
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.7084
100m3
18
Vận chuyển đất tận dụng để đắp bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp IV (Tính 50% KL đắp )
3.7902
100m3
19
Vận chuyển đất tận dụng bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III (Tính 50% KL đắp )
3.7902
100m3
20
Vận chuyển đất tận dụng làm mặt đường cấp phối bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III ( tính 25%)
0.8914
100m3
21
Vận chuyển đất tận dụng làm mặt đường cấp phối, bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp IV
0.8914
100m3
22
Vận chuyển đất thải đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
45.9142
100m3
23
Vận chuyển đất đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
131.9123
100m3
24
Vận chuyển đá tận dụng làm mặt cấp phối bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 500m*50%KL
0.6185
100m3
25
Vận chuyển đá đổ thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.6185
100m3
26
KÈ XÂY
27
Đào móng kè, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.7456
100m3
28
Đào móng kè, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.6852
100m3
29
Xây bó nền đá hộc , vữa XM mác 75 PCB30
13.25
m3
30
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM mác 75 PCB30
119.35
m3
31
Xây rãnh đá hộc, vữa XM mác 75 PCB30
3.08
m3
32
Xây đá hộc, xây móng kè , vữa XM mác 75 PCB30
24.4
m3
33
Xây thân kè đá hộc, vữa XM mác 75 PCB30
28.69
m3
34
Đắp đất sau kè bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3979
100m3
35
CỐNG THOÁT NƯỚC
36
Đào móng cống+ móng kè, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.7005
100m3
37
Đào móng cống+ móng kè, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.4627
100m3
38
Đào móng cống + móng kè bằng búa căn khí nén 3m3/ph, đá cấp IV
11.02
m3
39
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 75 PCB30
72.96
m3
40
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75 PCB30
115.65
m2
41
Đổ bê tông tấm bản, đá 1x2, mác 200 PCB30
2.08
m3
42
Bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 150 PCB30
3.37
m3
43
Gia công cốt thép tấm đan
0.1625
tấn
44
Bê tông láng mặt, đá 1x2, mác 250 PCB30
0.96
m3
45
Ván khuôn mũ mố
0.1618
100m2
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
11
1 cấu kiện
47
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 200
4.2
m3
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 10mm
0.444
tấn
49
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn ống cống, ống buy
0.6406
100m2
50
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
12
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây