Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:12 28/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo Trường tiểu học Kim Định; Hạng mục: Nhà đa năng phục vụ các hoạt động thể dục thể thao và hoạt động chung của nhà trường và sân bê tông
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo Trường tiểu học Kim Định; Hạng mục: Nhà đa năng phục vụ các hoạt động thể dục thể thao và hoạt động chung của nhà trường và sân bê tông
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Sơn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 09/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500179987_2504282203
Ngày phê duyệt
28/04/2025 22:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Kim Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:08 28/04/2025
đến
15:00 09/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 09/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/05/2025 (06/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và thương mại Thuận Bảo Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Xóm 11, xã Lai Thành, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình.
2 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
3 Công ty TNHH MTV Sunshine Land Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang, Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn (trộn bê tông hoặc vữa) có thể tích thùng trộn ≥250L, có tài liệu chứng minh
1
2
Máy đầm dùi có công suất ≥1,5Kw, có tài liệu chứng minh
1
3
Máy đầm bàn có công suất ≥1Kw, có tài liệu chứng minh
1
4
Máy đầm cóc hoặc đầm đât cầm tay có trọng lượng ≥70Kg, có tài liệu chứng minh
1
5
Máy khoan có công suất ≥0,62Kw, có tài liệu chứng minh
1
6
Máy cắt gạch đá có công suất ≥1,7Kw, có tài liệu chứng minh
1
7
Máy hàn có công suất ≥23Kw, có tài liệu chứng minh
1
8
Máy đào có thể tích gầu ≥0,5m3, có tài liệu chứng minh
1
9
Ô tô tự đổ có tải trọng ≥7T, có tài liệu chứng minh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100
65.864
m2
2
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
25.824
m2
3
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
89.76
m2
4
Đắp chữ nổi bằng xi măng tên: NHÀ ĐA NĂNG
1
bộ
5
Gia công vì kèo bằng thép tấm
7.4235
tấn
6
Gia công giằng mái thép
0.3437
tấn
7
Gia công xà gồ thép
2.0879
tấn
8
Gia công bulong
0.0205
tấn
9
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
270.407
m2
10
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.5851
tấn
11
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.5851
tấn
12
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
7.4235
tấn
13
Lắp dựng xà gồ thép
2.0879
tấn
14
Lắp dựng giằng thép liên kết bằng bu lông
0.3437
tấn
15
Lợp mái tôn tấm lợp chống nóng, chống ồn PU dày 18mm, APU1 -0.45mm
4.4234
100m2
16
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
288.4816
m2
17
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM M75
101.7368
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
803.7686
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
818.4784
m2
20
Gia công bán kèo thép mái sảnh
1.0048
tấn
21
Gia công thép hộp mái sảnh + khung trong nhà
0.7895
tấn
22
Mua+ lắp đặt bulong neo M24, L=450 + ecu+ long đen
32
cái
23
Mua bulong M20+ ecu+ long đen
40
cái
24
Mua bulong M14+ ecu+ long đen
48
cái
25
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
54.2817
m2
26
Lắp dựng bán kèo mái sảnh
0.1581
tấn
27
Lắp dựng thép hộp mái sảnh + khung bịt trong nhà + khung bịt cửa D1
0.7895
tấn
28
Thi công trần bằng tấm ốp nhựa Aluminium ngoài trời nhôm dày 0.4mm, tấm dày 5mm
51.6651
m2
29
Thi công vách bằng tấm ốp nhựa Aluminium trong nhà
54.938
m2
30
Mua cửa xếp làm bằng INOX
37.8
m2
31
Mua xen hoa cửa sổ Inox
482.49
kg
32
Lắp dựng hoa sắt cửa
29.07
m2
33
Mua cửa đi mở quay Xingfa hệ 55, 93, kính dày 6,38mm (chưa bao gồm phụ kiện)
4.239
m2
34
Mua cửa sổ mở quay 2 cánh Xingfa hệ 55, 93, kính dày 6,38mm (chưa bao gồm phụ kiện)
33.06
m2
35
Mua cửa ô thoáng nhôm
34.65
m2
36
Mua vách kính cố định nhôm Xingfa hệ 55, kính an toàn 6.38mm (bao gồm phụ kiện)
49.68
m2
37
Mua phụ kiện cửa đi mở quay 1 cánh khóa đơn điểm, bản lề 3D
2
bộ
38
Mua phụ kiện cửa sổ 2 cánh dùng: TNĐĐ, TC, bản lề chữ A
7
bộ
39
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
65.649
m2
40
Vách kính khung nhôm mặt tiền
49.68
m2
41
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.3498
100m2
42
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.3498
100m2
43
Cấp điện trong nhà
44
Lắp đặt các loại đèn LED ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
14
bộ
45
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí nổi
3
bộ
46
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn tường kiểu ánh sáng hắt
8
bộ
47
Lắp đặt quạt treo tường
15
cái
48
Lắp đặt quạt trần
3
cái
49
Móc quạt trần fi 14 ,L= 400(tạm tính)
3
cái
50
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột 3x10+1x6mm2
50
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây