Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.215.385.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.960.087.082 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.215.385.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.960.087.082 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn nén tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NỀN MÓNG NINH BÌNH
22/06/2025 09:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC QUÂN
23/05/2025 14:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG XUÂN
19/05/2025 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 22:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo Trường tiểu học Kim Định; Hạng mục: Nhà đa năng phục vụ các hoạt động thể dục thể thao và hoạt động chung của nhà trường và sân bê tông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định với 5 gói thầu.
28/04/2025 21:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÊ TÔNG VÀ XÂY DỰNG TRÀNG AN
15/04/2025 10:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRẦN ĐỨC
15/04/2025 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nạo vét kênh Định Hướng đoạn phía Nam sông Ân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định với 2 gói thầu.
15/04/2025 10:21
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kênh Định Hướng đoạn phía Nam sông Ân.
15/04/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
26/03/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Kim Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn nén tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NỀN MÓNG NINH BÌNH
22/06/2025 09:40
Ủy ban nhân dân xã Kim Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC QUÂN
23/05/2025 14:28
Ủy ban nhân dân xã Kim Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG XUÂN
19/05/2025 10:34
Ủy ban nhân dân xã Kim Định công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 17:59
Ủy ban nhân dân xã Kim Định đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 22:08
Ủy ban nhân dân xã Kim Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÊ TÔNG VÀ XÂY DỰNG TRÀNG AN
15/04/2025 10:31
Ủy ban nhân dân xã Kim Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRẦN ĐỨC
15/04/2025 10:26
Ủy ban nhân dân xã Kim Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nạo vét kênh Định Hướng đoạn phía Nam sông Ân với 2 gói thầu.
15/04/2025 10:21
Ủy ban nhân dân xã Kim Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
26/03/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn nén tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NỀN MÓNG NINH BÌNH
22/06/2025 09:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC QUÂN
23/05/2025 14:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG XUÂN
19/05/2025 10:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 22:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo Trường tiểu học Kim Định; Hạng mục: Nhà đa năng phục vụ các hoạt động thể dục thể thao và hoạt động chung của nhà trường và sân bê tông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định với 5 gói thầu.
28/04/2025 21:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÊ TÔNG VÀ XÂY DỰNG TRÀNG AN
15/04/2025 10:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRẦN ĐỨC
15/04/2025 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nạo vét kênh Định Hướng đoạn phía Nam sông Ân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định với 2 gói thầu.
15/04/2025 10:21
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét kênh Định Hướng đoạn phía Nam sông Ân.
15/04/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
26/03/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 69 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải 12 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định đã đăng tải 51 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Định có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn sẽ không bao giờ hạnh phúc nếu bạn tiếp tục tìm kiếm thành phần của hạnh phúc. Bạn sẽ không bao giờ sống nếu bạn vẫn tìm kiếm ý nghĩa của cuộc đời. "
Albert Camus