Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:07 29/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo vòng xoay giao lộ tại các điểm: Khu dân cư Hiệp Thành 3 và trước nhà truyền thống
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo vòng xoay giao lộ tại các điểm: Khu dân cư Hiệp Thành 3 và trước nhà truyền thống
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn thành phố quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 08/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500181324_2504291501
Ngày phê duyệt
29/04/2025 15:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thành phố Thủ Dầu Một
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:32 29/04/2025
đến
16:00 08/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 08/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
83.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2025 (06/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG UTA.A Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 170/12 Tô Ngọc Vân - Phường Linh Đông - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo An Phát Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 264/61, đường Nguyễn Thị Minh Khai, khu phố 3, phường Phú Hòa, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
3 Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng thuộc công trình: Cải tạo vòng xoay giao lộ tại các điểm: Khu dân cư Hiệp Thành 3 và trước nhà truyền thống Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng .
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIAO THÔNG, HẠ TẦNG, XÂY DỰNG SỐ 7 Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 94 Nguyêñ Văn Trỗi, KP 7 - Phường Hiệp Thành - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
5 Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng thành phố Thủ Dầu Một Cơ quan thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 161, đường Yersin, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 16T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Xe nâng người làm việc trên cao ≥ 12m Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
3
Máy ép thủy lực ≥ 400T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
4
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. + Giấy chứng nhận đăng ký xe.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY DỰNG BIỂU TƯỢNG NGỌN LỬA - HIỆP THÀNH 3
2
Phần xây dựng
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
2.5095
m3
4
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
9.3792
m3
5
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
22.0619
m2
6
Trát tường, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
13.0848
m2
7
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75, PCB40
39.0612
m2
8
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.5234
100m2
9
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất I
6.2487
1m3
10
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0914
100m3
11
Đất thịt trồng cỏ
66.3671
m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.0625
100m3
13
Trồng cỏ lá gừng
1.672
100m2
14
Trồng cây lá trắng và cây mai vạn phúc
1.1058
100m2
15
Vận chuyển hoa giấy hiện hữu đến vị trí chỉ định của chủ đầu tư, dự kiến khoảng cách 5km.
5.669
100 chậu
16
Chăm sóc hoa giấy trong vòng 6 tháng tại vị trí tập kết
2.7778
100m2/năm
17
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.7986
tấn
18
Sơn bó vỉ và sơn vạch giao thông nền đường
51.2269
m2
19
Gia công bản đế ngọn lửa bằng inox 304
0.5504
tấn
20
Gia công lắp đặt bulong neo 30x700
12
bộ
21
Gia công lắp đặt bulong liên kết 24x80
36
bộ
22
Lắp dựng bảng đế Inox
0.5504
tấn
23
Lắp đặt dây dây điện nguồn Cu/PVC 2x4
140
m
24
Lắp đặt dây dây điện nguồn Cu/PVC/PVC 2X8 cấp nguồn
200
m
25
Lắp đặt tủ nguồn 300x300x160mm tole sơn tĩnh điện
2
1 tủ
26
Lắp đặt MCB 63A
1
cỏi
27
Lắp đặt MCB 32A
2
cỏi
28
Lắp đặt timer hẹn giờ
1
cỏi
29
Lắp đặt contactor 60a
1
cỏi
30
Đèn chiếu led pha nghệ thuật chiếu 50W
8
bộ
31
Đèn chiếu led pha nghệ thuật chiếu 150W
12
bộ
32
Thi công cắt đường đi điện ngầm băng qua đường
24
m
33
Hoàn trả mặt bằng đi điện ngầm băng qua đường
24
m
34
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn ống HDPE, đường kính ống 50/40
44
m
35
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn ống HDPE, đường kính ống 32/25
70
m
36
Phá dỡ nền gạch vỉa hè
8
m2
37
Đào kênh đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
0.78
m3
38
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.78
m3
39
Lát vỉa hè gạch xi măng hoàn trả mặt bằng(tận dụng gạch tháo dở)
8
m2
40
Đào hố ga bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
2.0988
m3
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót hố ga, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
0.0769
m3
42
Bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 250, PCB40, đổ thủ công đúc sẳn
0.5804
m3
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lót , đáy bể
0.0067
100m2
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.074
100m2
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép hố ga, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0174
tấn
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép hố ga, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0871
tấn
47
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
1
1 cấu kiện
48
Nắp hố ga gang Kt 700x700
1
cái
49
Biểu tượng ngọn lửa (Nhà thầu xem khối lượng, vật tư, nhân công chi tiết của hạng mục tại Chương V của E-HSMT để chào giá dự thầu)
1
1 biểu tượng
50
XÂY DỰNG BIỂU TƯỢNG HOA SEN - TRƯỚC NHÀ TRUYỀN THỐNG

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Thủ Dầu Một như sau:

  • Có quan hệ với 274 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,34 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,39%, Xây lắp 52,22%, Tư vấn 33,54%, Phi tư vấn 0,63%, Hỗn hợp 1,27%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.220.512.229.205 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.034.986.544.437 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,40%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây