Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:54 05/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình sửa chữa Trường Tiểu học Trương Công Định
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình sửa chữa Trường Tiểu học Trương Công Định
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Thi công xây dựng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 10/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500185414_2505051349
Ngày phê duyệt
05/05/2025 13:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:52 05/05/2025
đến
14:00 10/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 10/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/05/2025 (07/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng VAK Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 65A Lê Vĩnh Hòa, Phường Phú Thọ Hoà, Quận Tân phú, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng Cường Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 96/18 Phạm Đăng Giảng, Khu phố 1, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 5T. Tài liệu chứng minh: - Giấy đăng ký xe; Hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. - Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
2
Máy khoan. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
3
Máy trộn bê tông – dung tích >= 250 lít. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
4
Máy hàn. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
5
Máy cắt gạch đá. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
6
Máy đục bê tông. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
7
Máy mài. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
8
Giàn giáo. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
9.59
m2
2
Tháo dỡ vách nhôm kính
5.72
m2
3
Tháo dỡ bệ xí
4
bộ
4
Tháo dỡ lavabo
1
bộ
5
Tháo dỡ phễu thu sàn
2
bộ
6
Hút hầm tự hoại hiện hữu
1
hầm
7
Nạo vét hố ga
1
hố ga
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
2.374
m3
9
Tháo dỡ gạch ốp tường
1.08
m2
10
Phá dỡ gạch lát nền
22.381
m2
11
Phá dỡ nền gạch xi măng nền sân
85.725
m2
12
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
2.396
m3
13
Đào đường ống bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất IV
0.495
1m3
14
Đào hầm tự hoại bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất IV
16.491
1m3
15
Lấp hầm tự hoại bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.18
100m3
16
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.682
m3
17
Bê tông nền hầm tự hoại, SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.313
m3
18
Các lớp vật liệu lọc của hầm tự hoại
1
gói
19
Xây hầm tự hoại bằng gạch 4x8x19cm, vữa XM M75, PCB40
2.59
m3
20
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.203
m3
21
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK Fi 6mm, chiều cao ≤6m
0.002
tấn
22
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK Fi 12mm, chiều cao ≤6m
0.008
tấn
23
Ván khuôn gỗ lanh tô
0.022
100m2
24
Bê tông lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.1
m3
25
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
5
1 cấu kiện
26
Lắp dựng cốt thép nắp đan hầm tự hoại, ĐK ≤10mm
0.06
tấn
27
Ván khuôn tấm đan
0.058
100m2
28
Bê tông tấm đan hầm tự hoại, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.486
m3
29
Láng vữa dày 3cm, vữa XM M100 trộn Sika Latex, PCB40
3.01
m2
30
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M100 trộn sika latex, PCB40
15.68
m2
31
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
10.506
m2
32
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
13.976
m2
33
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.944
m3
34
Láng nền dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
7.05
m2
35
Láng nền, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
83.575
m2
36
Lát gạch thạch anh 400x400, vữa XM M75, PCB40
9.81
m2
37
Lát nền sân gạch Terazzo 400x400
83.575
m2
38
Lát gạch Ceramic nhám 300x300, vữa XM M75, PCB40
15.146
m2
39
Ốp tường gạch Ceramic 300x600, vữa XM M75, PCB40
5.58
m2
40
Lắp dựng cửa khung nhôm hệ 700, kính cượng lực dày 5mm
8
m2
41
Lắp dựng cửa khung nhôm (sử dụng lại cửa cũ)
5.55
m2
42
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
35.729
m2
43
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
12.15
m2
44
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
45.147
m2
45
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
12.33
m2
46
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
57.477
m2
47
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
34.637
m2
48
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
56.964
m2
49
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
56.964
m2
50
Lắp đặt lavabo (sử dụng lại lavabo cũ)
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây