Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:09 06/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hoàn thiện hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hoàn thiện hệ thống điện chiếu sáng trên địa bàn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đầu tư phát triển Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đảo Cồn Cỏ, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500175979_2505061502
Ngày phê duyệt
06/05/2025 15:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ HỘI HUYỆN ĐẢO CỒN CỎ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:04 06/05/2025
đến
09:00 13/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.255.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu hai trăm năm mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/05/2025 (10/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Quảng Thành Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 22 Lê Thế Tiết, Phường 1, Thị xã Quảng Trị, Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam
2 Công ty TNHH RECO Tư vấn lập E-HSMT Xã Gio Mai, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH RECO Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Gio Mai, huyện Gio Linh, tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông 12CV(MCD 218) Máy đầm bàn 1kW
1
2
Máy đầm bàn 1kW
1
3
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
4
Máy đầm dùi 1, 5kW
1
5
Máy đào ≥0,5m3
1
6
Máy hàn điện 14kW
1
7
Máy toàn đạc điện tử TS06 hoặc loại tương tự
1
8
Máy trộn bê tông 250 lít
1
9
Ô tô tưới nước 5m3
1
10
Xe nâng >11m
1
11
Tàu thuỷ chở hàng công xuất ≥280cv
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
4.5813
m3
2
Ván khuôn móng cột
0.3213
100m2
3
Ống nhựa xoắn chịu lực D50/40
0.285
100 m
4
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện (Khung móng cột đèn)
0.2668
tấn
5
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.152
100m3
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1062
100m3
7
Rãnh cáp ngầm hạ áp R1 (Đi trên vĩa hè L=428m):
8
Lát gạch thẻ
42.8
m2
9
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.3424
100m3
10
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất III
1.2519
100m3
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.8881
100m3
12
Hoàn trả vĩa hè lát gạch Tezero (L=428m):
13
Cắt đường bê tông
8.56
100m
14
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
32.1
m3
15
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
21.4
m3
16
Rải bạt nilon xanh đỏ
2.14
100m2
17
Lát gạch Tezero 300x300, vữa XM M75, PCB40
256
m2
18
THÍ NGHIỆM ĐIỆN CHIẾU SÁNG
19
Thí nghiệm điện trở tiếp đất của cột điện, cột thu lôi; Kết cấu bê tông
4
1 vị trí
20
Thí nghiệm cáp lực theo các cấp điện áp; Điện áp định mức U: U≤1kV
2
1 sợi, 1 ruột
21
Bộ nguồn 12V-50A ngoài trời, chống nước tuyệt đối (Tương đương Probest)
17
Bộ
22
Tuyến từ ngã ba biểu tượng Cồn Cỏ đến giếng Mội Cổ
23
Cần đèn đơn CD-06 (Mạ kẽm nhúng nóng)
10
1 cần đèn
24
Colie treo cần đèn lắp trên cột BTLT 10m (Mạ kẽm nhúng nóng)
10
bộ
25
Colie treo cần đèn lắp trên cột đôi dọc tuyến BTLT 10m (Mạ kẽm nhúng nóng)
bộ
26
Đèn đường led 100w (Tương đương DCSD 08 Rạng Đông)
10
bộ
27
Cáp vặn xoắn LV-ABC-3x16mm2 (Tương đương Cadivi)
3.13
100m
28
Cáp điện CVV-3x1,5mm2 (Tương đương Cadivi)
0.5
100m
29
Ống nối cách điện MJPT 25 (Tương đương Tuấn Ân)
Cái
30
Khóa đỡ cáp ABC 4x(35-150) (Tuấn Ân hoặc tương đương)
6
Cái
31
Kẹp ngừng cáp KN4x(11-150) cho dây ABC-4x95mm (Tuấn Ân hoặc tương đương)
6
Cái
32
Bulông M16x250 (Tuấn Ân hoặc tương đương)
Cái
33
Bulông M16x350 (Tuấn Ân hoặc tương đương)
Cái
34
Giá móc treo cáp (Tuấn Ân hoặc tương đương)
10
Cái
35
Kẹp răng IPC cho dây bọc hạ thế 25-120/6-120 (2BL)(Tuấn Ân hoặc tương đương)
30
Cái
36
Bịt đầu cáp dùng cho cáp ABC-4x25(Tuấn Ân, Đức Phát hoặc tương đương)
3
Cái
37
Đai thép không rỉ + khóa đai trên cột đơn (Tuấn Ân, Đức Phát hoặc tương đương)
20
Cái
38
Đai thép không rỉ + khóa đai trên cột đôi (Tuấn Ân, Đức Phát hoặc tương đương)
Cái
39
Đầu cos đồng nhôm MA-16 (Tương đương Tuấn Ân, Đức Phát)
0.3
10 đầu cốt
40
Chụp đầu cos màu V-16 (Tương đương Tuấn Ân, Đức Phát)
3
Cái
41
Đánh số cột bê tông ly tâm
1
10 cột
42
Tuyến quanh bờ hồ trước nhà văn hóa Thanh Niên
43
Cột trang trí Nouvo cao 3,7m (Đế gang thân bằng nhôm, ngoài sơn tĩnh điện chống nhiễm mặn)
12
1 cột
44
Lắp đặt Đèn trang trí D640xH585mm, thân đèn bằng nhôm đúc, áp lực cao, thấu kính PC chịu nhiệt cao cấp-50w
12
bộ
45
Đèn led chiếu pha đổi màu 20W (Tương đương CP09.RGB Rạng Đông)
24
bộ
46
Cáp ngầm CXV/DSTA-4x10mm2(Tương đương Cadivi, Cadisun)
3.11
100m
47
Cáp điện CVV-3x1,5mm2 (Tương đương Cadivi)
0.96
100m
48
Dây đồng trần C-10mm2 (Tương đương Caidivi)
311
m
49
Luồn cáp ngầm cửa cột
12
1 đầu cáp
50
Đánh số cột thép
1.2
10 cột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây