Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:52 15/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa Kênh N-6 Nam Phú Ninh thôn Bích Ngô, Phú Khê
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, sửa chữa Kênh N-6 Nam Phú Ninh thôn Bích Ngô, Phú Khê
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Tỉnh và ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 25/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500208007_2505151730
Ngày phê duyệt
15/05/2025 17:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Xuân II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:50 15/05/2025
đến
07:30 25/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 25/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
146.367.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi sáu triệu ba trăm sáu mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2025 (21/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đức Phát Thịnh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 34 Hòa Minh 21, Phường Hoà Minh, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng
2 công ty TNHH tư vấn xây dựng Tâm Gia Phúc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Long Thành, Xã Tam Tiến, Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Núi Thành Tư vấn thẩm định giá Khối 3, Thị trấn Núi Thành, Huyện Núi Thành, Quảng Nam
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Ninh Phước Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phú Mỹ, xã Tam Phước, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phúc Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Tam Anh Bắc, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Ninh Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phú Mỹ, xã Tam Phước, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phúc Tiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Tam Anh Bắc, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >=0.4 m3 (Đảm bảo hoạt động tốt, có đăng ký xe và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Ô tổ vận chuyển >= 7 Tấn (Đảm bảo hoạt động tốt, có đăng ký xe và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy trộn bê tông 250L
2
4
Máy đầm dùi 1.5 KW
2
5
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần Kênh
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
889.222
m3
3
Đào xúc đất cấp I bóc phong hóa bằng thủ công
89.176
1m3
4
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
35.8116
100m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
50.263
100m3
6
Mua và vận chuyển đất đến công trình để đắp
1445.14
m3
7
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
322.1115
m3
8
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
752.5389
m3
9
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
819.6973
m3
10
Ván khuôn móng dài
8.2507
100m2
11
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường
134.6509
100m2
12
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK 6;8mm, chiều cao ≤6m
16.0353
tấn
13
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
76.204
tấn
14
Bê tông thanh giằng, M250, đá 1x2, PCB40
23.0976
m3
15
Ván khuôn thép thanh giằng
5.7744
100m2
16
Lắp dựng cốt thép thanh giằng, ĐK =6;8mm
3.6412
tấn
17
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
250.68
m2
18
BỂ LẮNG CÁT TẠI K0+37.78; K1+859.94; K3+081.97; K3+114.55
19
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
1.26
m3
20
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
3.78
m3
21
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
6.0312
m3
22
Ván khuôn móng dài
0.0614
100m2
23
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường
0.8162
100m2
24
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.133
tấn
25
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.5871
tấn
26
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
4.555
m2
27
CỐNG TƯỚI
28
Cắt đường bê tông
0.305
10m
29
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph (mặt đường bê tông)
1.525
m3
30
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.1002
100m3
31
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0216
100m3
32
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
2.0928
m3
33
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
14.076
m3
34
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
5.02
m3
35
Ván khuôn móng dài
0.8591
100m2
36
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
0.5096
100m2
37
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 400mm
0.022
100m
38
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 300mm
0.045
100m
39
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 200mm
0.312
100m
40
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 140mm
0.1721
100m
41
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
1.89
m2
42
Gia công cửa van
1.2222
1tấn
43
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn cửa cống tưới
1.2222
tấn
44
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.0763
100m2
45
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.525
m3
46
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.0082
100m2
47
Nối ống nhựa PVC - Đường kính 90mm
0.14
100m
48
CẦU QUA KÊNH
49
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
3.1169
100m3
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.6184
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 104

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây