Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:42 17/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường Tiểu học và THCS Quang Hưng ( điểm học THCS), xã Quang Hưng, huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa trường Tiểu học và THCS Quang Hưng ( điểm học THCS), xã Quang Hưng, huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500214451_2505171449
Ngày phê duyệt
17/05/2025 15:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quang Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 17/05/2025
đến
09:00 27/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2025 (25/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng á đông Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5B/492 Thiên Lôi - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOÀNG PHAN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12/27 Hồ Sen - Phường Trại Cau - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm dùi ≥1,1 KW
1
2
Máy cắt uốn cắt thép ≥ 2,5KW
1
3
Máy hàn ≥ 2,3 KW
1
4
Máy trộn vữa ≥80l
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn
1
6
Ô tô có gắn cẩu
1
7
Xe trộn bê tông
1
8
Xe bơm bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cầu chắn rác DN80
8
bộ
2
Nối góc 45 U.PVC D90
16
cái
3
Đai INOX giữ ống D90 (khoảng cách 1m/cái)
64
bộ
4
Hạng mục: DÃY NHÀ LỚP HỌC ĐƠN NGUYÊN I
5
*/ Tháo dỡ:
6
Tháo dỡ bảng, biển hiệu, vận chuyển bàn ghế vào kho và lắp đặt lại sau khi thi công xong
15
công
7
Tháo dỡ hệ thống điện, nước
10
công
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
476.45
m2
9
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
81
m
10
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
207.2
m
11
Tháo dỡ hoa sắt đã han gỉ, xuống cấp
217.6
m2
12
Tháo dỡ xà gồ cũ đã hư hỏng
1.7816
tấn
13
Tháo tấm lợp tôn cũ đã hư hỏng
5.4643
100m2
14
Vệ sinh mái ngói sảnh
17.9075
m2
15
Tháo dỡ bục giảng gỗ
1
cái
16
Tháo dỡ cấu kiện bê tông đúc sẵn. Tháo dỡ con tiện
560
cấu kiện
17
Phá dỡ bê tông cốt thép lan can đã bong rộp, nứt vỡ
4.4133
m3
18
Cắt sân thi công tam cấp
12.87
m
19
Đục tháo dỡ nền bê tông
1.9561
m3
20
Cắt tường chuyển cửa S thành D1
16.8
m
21
Đục, tháo dỡ tường xây gạch sửa cửa, lan can
4.7898
m3
22
Đục tháo dỡ tường xây gạch sửa khuôn cửa
7.5773
m3
23
Đục tẩy lớp vữa láng seno đã bong rộp
237.2911
m2
24
Đục tẩy lớp mài granito bậc tam cấp, bậc cầu thang đã hư hỏng nứt, vỡ
78.6766
m2
25
Đục tẩy, tháo dỡ nền tầng 1 đã hư hỏng, lún sụt, bong rộp, nứt
47.88
m3
26
Đục tẩy gạch lát nền Tầng 2 đã hư hỏng
445.9208
m2
27
Đục tẩy lớp vữa nền cũ tầng 2
445.9208
m2
28
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
58.8408
m2
29
Dóc vữa tường ngoài nhà
979.8224
m2
30
Dóc vữa tường trong nhà
969.2164
m2
31
Dóc vữa trát cột ngoài nhà
175.4544
m2
32
Dóc vữa trát dầm ngoài nhà
152.8196
m2
33
Dóc vữa trát trần ngoài nhà
425.5562
m2
34
Dóc vữa trát dầm trong nhà
119.2992
m2
35
Dóc vữa trát trần trong nhà
608.9808
m2
36
Dóc vữa trát cầu thang
55.412
m2
37
Dóc vữa trát bạo cửa
135.76
m2
38
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại (hệ số rời 1.1)
164.3636
m3
39
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
164.3636
m3
40
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
164.3636
m3
41
*/ Sửa chữa:
42
Đầm chặt nền nhà hiện trạng
4
ca
43
Rải ni lông lót nền
478.8
m2
44
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
47.88
m3
45
Ván khuôn gia cố lanh tô, lanh tô liền mái hắt
99.4455
m2
46
Cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, đường kính cốt thép <=10mm
2.6024
100kg
47
Cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, đường kính cốt thép >10mm
4.1897
100kg
48
Bê tông giằng lanh tô, đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
6.1767
m3
49
Gia công xà gồ thép mạ kẽm C100x50x15x2:
1.7816
tấn
50
Lắp dựng xà gồ thép
1.7816
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây