Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:29 18/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường cụm Mận xóm Khi, xã Bình Hẻm, huyện Lạc Sơn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường cụm Mận xóm Khi, xã Bình Hẻm, huyện Lạc Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn đầu tư xây dựng cơ bản ngân sách xã năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lạc Sơn, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 24/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500215029_2505181722
Ngày phê duyệt
18/05/2025 17:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bình Hẻm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:27 18/05/2025
đến
15:00 24/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 24/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/05/2025 (21/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Minh Hải KB Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Lục Đồi, thị trấn Bo, huyện Kim Bôi, tỉnh Hòa Bình
2 Công ty TNHH Minh An Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, T.P Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
3 Công ty TNHH Minh An Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, T.P Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông >=7,5kw
1
2
Máy đầm dùi >=1,5kw
2
3
Máy đầm bàn >=1kw
2
4
Máy đầm đất cầm tay
2
5
Máy trộn bê tông >=250lít
1
6
Máy trộn vữa
1
7
Máy cắt uốn thép
1
8
Máy hàn >=23kw
1
9
Máy lu >=10 tấn
1
10
Máy Đào
1
11
Máy ủi
1
12
Ô tô tự đổ >= 7 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
2.367
100m3
2
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.939
100m3
3
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM M75
48.411
m3
4
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM M100
39.031
m3
5
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM M100
111.889
m2
6
Đổ bê tông, bê tông mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn, đá 1x2, mác 200
5.55
m3
7
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
3.63
m3
8
Đổ bê tông, bê tông mặt cầu, đá 1x2, mác 250
1.173
m3
9
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 200
4.06
m3
10
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn, đường kính <= 10mm
0.07
tấn
11
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.179
tấn
12
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.112
tấn
13
Gia công, lắp dựng cốt thép ống cống, ống buy, ống xi phông, ống xoắn, đường kính <= 10mm
0.414
tấn
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu trên cạn
0.264
100m2
15
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn panen
0.174
100m2
16
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn ống cống
0.865
100m2
17
Xếp đá khan không chít mạch, mái dốc thẳng
1.716
m3
18
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
29
cấu kiện
19
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
2.883
100m3
20
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
1.922
100m3
21
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.222
100m3
22
Đắp đất đê quây, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.755
100m3
23
Phá đê quây, đất cấp III
1.404
100m3
24
Làm lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<=4
25
m3
25
Bê tông lòng cống, chân khay, móng thân cống, móng tường cánh, BTXM đá 2x4, mác 200
80.069
m3
26
Bê tông tường cánh, thân mố BTXM đá 2x4, mác 200
106.076
m3
27
Bê tông thanh chống đá 1x2, mác 200
1.98
m3
28
Bê tông mũ mố đá 1x2, mác 200
4.46
m3
29
Bê tông bản đá 1x2, mác 250
10.62
m3
30
Bê tông bản vượt 1x2, mác 200
1.6
m3
31
Bê tông mặt cống đá 1x2, mác 250
5.002
m3
32
Bê tông lan can BTXM đá 2x4, mác 200
3.54
m3
33
Cốt thép mũ mố, đường kính <=10 mm
0.166
tấn
34
Cốt thép bản <= 10 mm
0.116
tấn
35
Cốt thép bản, đường kính > 10 mm
0.878
tấn
36
Cốt thép bản, đường kính >18 mm
1.353
tấn
37
Cốt thép dầm bản, bản vượt, đường kính D<=10mm
0.003
tấn
38
Cốt thép dầm bản, bản vượt, đường kính D<=18mm
0.286
tấn
39
Cốt thép mặt cống, đường kính <= 10 mm
0.329
tấn
40
Lắp dựng lan can sắt, dùng XM PCB40
5.536
m2
41
Gia công kết cấu thép lan can cầu, cống
0.309
tấn
42
Bu lông neo U
24
cái
43
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn móng tường mố, tường cánh, lòng cống, giằng chống
5.799
100m2
44
Ván khuôn mũ mố
0.196
100m2
45
Ván khuôn tấm bản
0.333
100m2
46
Quét nhựa bitum nóng vào tường
90.532
m2
47
ốp mái gia cố và tường chắn đá hộc
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.296
100m3
49
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.107
100m3
50
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép gia cố mái taluy, đường kính <10mm
0.173
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây