Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:27 22/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường dẫn cầu Đá Ngầm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng đường dẫn cầu Đá Ngầm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục cho huyện Cần Giờ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 31/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500219169_2505221418
Ngày phê duyệt
22/05/2025 14:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THANH AN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:25 22/05/2025
đến
08:00 31/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 31/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
85.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/05/2025 (28/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết kế - Xây dựng Phú Cường Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 43B2 đường An Bình, phường 06, Quận 5, thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 77 Điện Biên Phủ - Phường Đa Kao - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HÀ AN Tư vấn lập E-HSMT 20/16 Nguyễn Trường Tộ - Phường 13 - Quận 4 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỊA ỐC NAM TIẾN Tư vấn thẩm định E-HSMT 32 Cao Thị Chính - Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HÀ AN Tư vấn đánh giá E-HSDT 20/16 Nguyễn Trường Tộ - Phường 13 - Quận 4 - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỊA ỐC NAM TIẾN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 32 Cao Thị Chính - Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ôtô tự đổ (tải trọng cho phép tham gia giao thông >= 05 tấn)
2
2
Ô tô tưới nước (dung tích >= 5m3)
1
3
Máy đào (dung tích gầu >= 0,8m3)
2
4
Xe lu bánh thép >= 10 tấn
1
5
Xe lu bánh hơi (hoặc bánh lốp) >= 16 tấn
1
6
Xe lu rung
1
7
Cần trục bánh hơi hoặc bánh lốp hoặc ô tô tải có cần cẩu >=10 tấn
1
8
Cần trục bánh xích >=10 tấn
1
9
Sà lan >= 200T
1
10
Tầu kéo và phục vụ thi công - công suất >= 150 CV
1
11
Máy thủy bình
1
12
Máy thủy bình
2
13
Máy cắt sắt
2
14
Máy hàn
2
15
Đầm bàn
2
16
Đầm dùi
2
17
Đầm cóc
2
18
Máy phát điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông cọc, cột, bê tông M350, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
220.272
m3
2
Sản xuất, lắp dựng cốt thép BT cọc đường kính <=10mm
7.146
tấn
3
Sản xuất, lắp dựng cốt thép BT cọc đường kính <=18mm
2.2269
tấn
4
Sản xuất, lắp dựng cốt thép BT đúc sẵn cọc đường kính >18mm
26.9478
tấn
5
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép bê tông đúc sẵn cọc
11.0136
100m2
6
Sản xuất khung thép chờ đầu cọc
2.939
tấn
7
Lắp đặt cấu kiện thép chôn sẵn trong bê tông, trọng lượng một cấu kiện ≤50 kg
2.939
tấn
8
Đắp cát san nền bãi đúc cọc bằng máy đầm cóc, độ chặt K=0,90
0.15
100m3
9
Bê tông lót móng rộng >250cm đá 4x6, vữa BT mác 100
7.5
m3
10
Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm, vữa XM mác 100
75
m2
11
Đóng cọc BTCT 40x40 chiều dài >24m trên mặt nước bằng tàu đóng cọc búa 3,5T phần ngập đất
12.987
100m
12
Đóng cọc BTCT 40x40 chiều dài >24m trên mặt nước bằng tàu đóng cọc búa 3,5T phần không ngập đất
0.78
100m
13
Sản xuất kết cấu thép hộp nối cọc
8.7929
tấn
14
Nối cọc BTCT 40x40cm
78
1 mối nối
15
Nối cọc BTCT 40x40cm
3.12
m3
16
Cung cấp cọc thép hình chữ I trên cạn, dài 12m cây (khấu hao 1,17%/tháng * 0,25 tháng + 3,5% cho một lần đóng nhổ = 3,79%)
0.96
100m
17
Đóng cọc thép hình (thép U, I) cao >100mm trên mặt nước, chiều dài cọc >10m, đất cấp I (phần ngập đất)
0.72
100m
18
Đóng cọc thép hình (thép U, I) cao >100mm trên mặt nước, chiều dài cọc >10m, đất cấp I (phần không ngập đất)
0.24
100m
19
Nhổ cọc thép hình sàn thao tác dưới nước (phần ngập đất)
0.72
100m
20
Nhổ cọc thép hình sàn thao tác dưới nước (phần không ngập đất)
0.24
100m
21
Cung cấp thép hình làm hệ khung sàn đạo (khấu hao 2,0%/tháng * 0,25 tháng và 7,0% cho 1 lần lắp dựng tháo dỡ = 7,5%)
2.15
tấn
22
Lắp dựng, tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo, giá long môn dưới nước
4.3
tấn
23
Lắp dựng, tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo, giá long môn dưới nước
4.3
tấn
24
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu dưới nước - giằng cọc mố trụ cầu
2.1712
100m2
25
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước đường kính <=10mm
1.166
tấn
26
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước đường kính <=18mm
2.115
tấn
27
Bê tông giằng cọc mố, trụ cầu dưới nước đá 1x2, vữa BT mác 300
30.208
m3
28
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cột vuông thân mố, trụ cầu
1.4851
100m2
29
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước đường kính <=10mm
0.469
tấn
30
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu dưới nước đường kính <=18mm
1.648
tấn
31
Bê tông móng, mố trụ cầu dưới nước đá 1x2, vữa BT mác 300
14.8512
m3
32
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại dầm cầu đổ tại chổ
231.674
m2
33
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép dầm cầu dưới nước, D ≤10mm
0.576
tấn
34
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép dầm cầu dưới nước, D ≤18mm
2.961
tấn
35
Bê tông dầm cầu đá 1x2, vữa BT mác 300
37.6366
m3
36
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn thép, cây chống gỗ mặt cầu, chiều cao <=16m
1.6789
100m2
37
Sản xuất, lắp dựng cốt thép bản mặt cầu đường kính <=10mm
3.452
tấn
38
Bê tông mặt cầu đá 1x2, vữa BT mác 300
30.2202
m3
39
Quét flinkote chống thấm mái, sê nô, ô văng...
167.89
m2
40
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chổ (gờ chắn, lan can)
0.4475
100m2
41
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng đường kính <=10mm
0.878
tấn
42
Bê tông lan can, gờ chắn đá 1x2, vữa BT mác 300
5.5935
m3
43
Sơn gờ chặn bánh xe, màu đen vàng 1 nước lót + 2 nước phủ
38.7816
m2
44
Sản xuất kết cấu thép lan can cầu đường bộ
0.9925
tấn
45
Nhúng kẽm nóng (lan can cầu)
992.5
kg
46
Lắp dựng lan can sắt, vữa XM mác 75
14.7315
m2
47
Sơn lan can thep bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
25.7072
1m2
48
Lắp dựng đầu trụ tròn innox D150
22
cái
49
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cầu thang thường
0.0562
100m2
50
Sản xuất, lắp dựng cốt thép cầu thang đường kính <=10mm, chiều cao <=4m
0.2251
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HÀ AN như sau:

  • Có quan hệ với 32 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,96 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,00%, Xây lắp 72,00%, Tư vấn 12,00%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.350.097.997 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.276.829.531 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,44%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây