Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:36 27/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường từ Khu đô thị Tiền đi CCN Đồng Đình, TT Cao Thượng, huyện Tân Yên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường từ Khu đô thị Tiền đi CCN Đồng Đình, TT Cao Thượng, huyện Tân Yên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500235124_2505271727
Ngày phê duyệt
27/05/2025 17:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tân Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:35 27/05/2025
đến
08:00 05/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2025 (03/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Long Khang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Tây Lò, xã Đào Mỹ, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 160 Nguyễn Xiển - Phường Hạ Đình - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144, Đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ - Phường Trần Phú - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144, Đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
6 CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ - Phường Trần Phú - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định)
1
2
Ô tô tự đổ. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
2
3
Máy trộn bê tông. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy đầm bàn. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy đầm dùi. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy đầm cóc. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
7
Máy lu bánh thép. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy lu ≥ 16T. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
9
Máy ủi. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
10
Máy san. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
11
Máy rải. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và kiểm định còn hiệu lực)
1
12
Máy phun nhựa đường hoặc ô tô phun nhựa đường. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đào móng công trình, đất cấp III
0.0768
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Ván khuôn móng cột
0.384
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Mua khung móng cột đèn
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.2251
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Đổ bê tông thủ công móng, mác 200
7.68
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Chèn chân cột đèn, vữa XM mác 100
4.8
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Đào móng công trình, đất cấp III
1.5192
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90
0.9289
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90
0.5724
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Mua và lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE D50/40mm
447.6
m
Theo quy định tại Chương V
12
Mua + Lắp đặt Cột thép Bát giác hoặc Tròn côn 7m D78-3.5mm (Trọng lượng: 87-91Kg)
12
cột
Theo quy định tại Chương V
13
Mua + Lắp đặt Cần đơn CD04 cao 2m, dày 3mm, vươn 1,5m -CSV
12
cần đèn
Theo quy định tại Chương V
14
Mua + Lắp đặt đèn LED công suất 120W
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Luồn dây Cu/PVC/PVC 3x1,5mm2 lên đèn
1.2
100m
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp bảng điện cửa cột
12
bảng
Theo quy định tại Chương V
17
Luồn cáp ngầm cửa cột
24
đầu cáp
Theo quy định tại Chương V
18
Mua cọc tiếp địa L63x63x6, L= 1500mm, dây nối D10x1500mm
24
cọc
Theo quy định tại Chương V
19
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất III
2.4
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
20
Mua dây đồng mêm M10 bắt tiếp địa (1.5m/vị trí)
18
m
Theo quy định tại Chương V
21
Mua lưới ni lông báo hiệu cáp loại 0,3m
391.8
m
Theo quy định tại Chương V
22
Bảo vệ đường cáp ngầm - Rải lưới ni lông
1.1754
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Cáp đồng ngầm 4 ruột (1 ruột trung tính nhỏ hơn) bọc cách điện XLPE, vỏ bọc PVC (Cu/XLPE/DSTA/PVC - 0,6/1 KV) DSTA 3x10+1x6
447.6
m
Theo quy định tại Chương V
24
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng thủ công; trọng lượng cáp ≤1kg/m
4.476
100m
Theo quy định tại Chương V
25
Mua+lắp đặt Át tô mát 2P-6A
12
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Mua cầu đấu cáp ngầm (Vinakip)
12
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Đầu cos đồng M6
48
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Đầu cos đồng M10
72
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤25mm2
12
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
30
Đánh số cột đèn
1.2
10 cột
Theo quy định tại Chương V
31
Thí nghiệm điện trở tiếp đất cột điện, cột thu lôi, kết cấu bê tông
12
01 vị trí
Theo quy định tại Chương V
32
Thí nghiệm mẫu dây nhôm, đồng bọc cách điện hạ áp, loại cáp lực 4 lõi
1
01 mẫu
Theo quy định tại Chương V
33
A. HỆ THỐNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
34
Phá dỡ kết cấu bê tông
6.64
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển đất cự ly vận chuyển 2km
305.954
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
36
Đào nền đường đất cấp I
29.817
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đào nền đường đất cấp II
0.712
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đào nền đường đất cấp III
0.0007
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đào Cống dọc tuyến đất cấp III
2.6067
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đắp đất nền đường độ chặt yêu cầu K=0,90
54.5276
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
0.993
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp đất nền đường độ chặt yêu cầu K=0,95
19.1076
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đắp đất nền đường độ chặt yêu cầu K=0,98
13.531
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Mua đất K90
56.3755
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Mua đất K95
22.478
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Mua đất K98
15.696
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới CPĐD loại II
8.1184
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên CPĐD loại I
4.3299
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
25.671
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa BTNC C19, HL nhựa 4.5%, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
25.671
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây