Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:39 28/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hồ chứa nước Ông Thọ, xã Ea Yông, huyện Krông Pắc. HM: Công trình đầu mối
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hồ chứa nước Ông Thọ, xã Ea Yông, huyện Krông Pắc. HM: Công trình đầu mối
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NS huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Pắk, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500208458_2505271829
Ngày phê duyệt
27/05/2025 18:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Krông Pắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:37 28/05/2025
đến
09:00 03/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/06/2025 (01/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH An Phú BMT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 88/17 Nguyễn Hữu Thấu, Phường Tân Lợi, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Xây dựng và Phát triển An Dũng Tư vấn lập E-HSMT Thôn 1, xã Cư Ebur, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Xây dựng và Phát triển An Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 1, xã Cư Ebur, Tp. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu (Giấy đăng ký + đăng kiểm thiết bị (còn hiệu lực)). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực)
1
2
Máy trộn BT ≥ 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
3
Máy đầm dùi 1,5Kw - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
4
Máy đầm cóc hoặc đầm đất - trọng lượng : 70 kg - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐẬP ĐẤT
2
Bóc phong hóa đất C1 bãi vật liệu bằng máy
2.635
100m3
3
Đào phong hóa đập, đất C1 bằng máy
6.557
100m3
4
Vận chuyển đất phong hóa đập bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
6.557
100m3
5
Vận chuyển tiếp đất phong hóa đập bằng ô tô tự đổ 7T 1,5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
6.557
100m3/1km
6
Đào đất móng đập bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
3.131
100m3
7
Đào xúc đất để đắp đập bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
11.298
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
11.298
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1,5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
11.298
100m3/1km
10
Đắp đất đập bằng máy lu bánh thép 16T, dung trọng <=1,65 tấn/m3
14.243
100m3
11
Móng cấp phối đá dăm mặt đập
1.121
100m3
12
Bê tông đá 1x2 M200 gờ chắn, mái đập
146.775
m3
13
Cốt thép mái đập, gờ chắn
6.364
tấn
14
Rải giấy dầu lớp cách ly
8.73
100m2
15
Lót đá 4x6 VXM M50
30.855
m3
16
Bê tông đá 2x4 VXM M200 khóa mái thượng lưu
15.7
m3
17
Bê tông rãnh thoát nước chân đập, đá 1x2, mác 200
7.74
m3
18
Đào đất cấp III rãnh thoát nước
11.61
m3
19
Ván khuôn
4.022
100m2
20
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
50.225
m2
21
Lắp đặt ống PVC lỗ giảm áp
0.776
100m
22
Trồng cỏ mái đập
9
100m2
23
Vận chuyển vầng cỏ tiếp 10m
9
100m2
24
Đắp đê quây thượng lưu
4.695
100m3
25
Đào đất đê quây để đắp
5.211
100m3
26
Vận chuyển đất đắp đê quây bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
5.211
100m3
27
Vận chuyển tiếp đất đắp đê quây bằng ô tô tự đổ 7T 1,5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
5.211
100m3/1km
28
Phá bỏ đất đê quây thượng lưu, đất cấp II
4.695
100m3
29
Vận chuyển đất phá đê quây đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.695
100m3
30
Vận chuyển tiếp đất phá đê quây đổ đi bằng ô tô tự đổ 7T 1,5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.695
100m3/1km
31
TRÀN XẢ LŨ
32
Đào phong hóa tràn, đất C1 bằng máy
0.786
100m3
33
Vận chuyển đất phong hóa bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.786
100m3
34
Vận chuyển tiếp đất phong hóa bằng ô tô tự đổ 7T 1,5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.786
100m3/1km
35
Đào móng đất cấp III thủ công
50.006
m3
36
Đào móng đất cấp III bằng máy
3.046
100m3
37
Đắp đất tràn bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.533
100m3
38
Lót đá 4x6 VXM M50
18.532
m3
39
Bê tông đá 2x4 M200 móng
33.167
m3
40
Bê tông đá 2x4 M200 tường
117.757
m3
41
Bê tông đá 1x2 M250 tấm bản cầu
2.888
m3
42
Lắp đặt ống thép lan can D90
0.144
100m
43
Thép > phi 10
0.516
tấn
44
Lắp đặt ống giảm áp
0.39
100m
45
Dăm sạn lỗ thoát nước
4.29
m3
46
Cát lót lỗ thoát nước
8.97
m3
47
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
20.04
m2
48
Làm và thả rọ đá, loại rọ 2x1x0,5 m trên cạn
2
rọ
49
Ván khuôn
4.627
100m2
50
CỐNG ĐẦU MỐI

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây