Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
- IB2500247390-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Đóng thầu, Nhận HSDT từ, Mở thầu vào (Xem thay đổi)
- IB2500247390-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty cổ phần tư vấn XDCT giao thông 2 (TECCO2) | Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán | Số 28 phố Vĩnh Hồ, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội |
| 2 | Công ty CP đầu tư và triển khai công nghệ toàn cầu DBL | Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán | Số 2/26 phố Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội |
| 3 | CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH | Tư vấn lập E-HSMT | Số 142-144, Đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang |
| 4 | CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG | Tư vấn thẩm định E-HSMT | Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ - Phường Trần Phú - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang |
| 5 | CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH | Tư vấn đánh giá E-HSDT | Số 142-144, Đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang |
| 6 | CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ - Phường Trần Phú - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang |
| STT | Thời điểm Gia hạn thành công | Thời điểm đóng thầu cũ | Thời điểm đóng thầu sau gia hạn | Thời điểm mở thầu cũ | Thời điểm mở thầu sau gia hạn | Lý do |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 19:13 18/06/2025 | 08:30 20/06/2025 | 07:00 24/06/2025 | 08:30 20/06/2025 | 07:00 24/06/2025 | Gia hạn để cập nhật giá dự toán |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT | Trên thông mời thầu thời gian thực hiện hợp đồng là 540 ngày, nhưng tại chương III, mục 4.1 (Thời gian thi công đề xuất) thời gian thi công không vượt quá 180 ngày. Vậy đề nghị bên mời thầu làm rõ nội dung này. | Do sơ suất trong quá trình soạn thảo, Bên mời thầu đính chính Mục 4.1. Thời gian thi công: Có đề xuất thời gian thi công không vượt quá 540 ngày (kể cả ngày nghỉ; ngày nghỉ lễ, tết và có tính đến ngày bị ảnh hưởng bởi thời tiết nghỉ không thi công). Trân trọng! |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| STT | Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị | Số lượng tối thiểu cần có |
|---|
1 |
Máy đào có dung tích gầu ≥ 1,25 m3. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu: hoá đơn mua bán hoặc đăng ký và kiểm định) |
1 |
2 |
Máy đào có dung tích gầu ≥ 1,6 m3. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu: hoá đơn mua bán hoặc đăng ký và kiểm định) |
1 |
3 |
Ô tô tự đổ ≥ 12T. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực) |
6 |
4 |
Ô tô tưới nước ≥ 5m3. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực) |
1 |
5 |
Máy toàn đạc. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo kiểm định còn hiệu lực) |
2 |
6 |
Máy thuỷ bình. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo kiểm định còn hiệu lực) |
2 |
7 |
Máy trộn bê tông. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt |
2 |
8 |
Máy đầm bàn. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt |
2 |
9 |
Máy đầm dùi. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt |
2 |
10 |
Máy đầm cóc. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt |
2 |
11 |
Máy lu bánh thép ≥ 10T. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu: hoá đơn mua bán hoặc đăng ký và kiểm định) |
1 |
12 |
Máy lu rung ≥ 25T. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo kiểm định còn hiệu lực) |
2 |
13 |
Máy lu bánh hơi ≥ 16T. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu: hoá đơn mua bán hoặc đăng ký và kiểm định) |
1 |
14 |
Máy ủi công suất ≥ 110 CV. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu: hoá đơn mua bán hoặc đăng ký và kiểm định) |
2 |
15 |
Máy rải. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu: hoá đơn mua bán hoặc đăng ký và kiểm định) |
2 |
16 |
Máy phun nhựa đường hoặc Ô tô phun tưới nhựa. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm của ô tô còn hiệu lực) |
1 |
17 |
Xe nâng người. Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực) |
1 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người ta thường có thói quen nhìn ngắm bên ngoài. Chảng hạn như khi nhìn giảng đường này, họ sẽ nói: “Giảng đường này thật lớn!”. Thật ra nó chẳng lớn chút nào. Nó lớn hay không, tùy theo quan niệm của ta mà thôi. Thật ra, giảng đường này nó chỉ vậy thôi, chẳng lớn mà cũng chẳng bé. Thế nhưng, người ta luôn luôn chạy theo cảm quan của mình. Người ta bận rộn nhìn và đánh giá mọi vật chung quanh mà không có thì giờ để nhìn vào chính mình. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xây dựng Tân Yên đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ban Quản lý dự án xây dựng Tân Yên đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.