Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:04 12/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang liệt sỹ Bắc sơn và nghĩa trang liệt sỹ Nam Đồng, xã Đồng Sơn (Hạng mục: Cải tạo nghĩa trang liệt sỹ Bắc Sơn)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật công trình: Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang liệt sỹ Bắc sơn và nghĩa trang liệt sỹ Nam Đồng, xã Đồng Sơn (Hạng mục: Cải tạo nghĩa trang liệt sỹ Bắc Sơn)
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn hỗ trợ của Tập đoàn công nghiệp - viễn thông quân đội (Viettel) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Trực, Tỉnh Nam Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 21/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500268655_2506121541
Ngày phê duyệt
12/06/2025 16:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đồng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:02 12/06/2025
đến
10:00 21/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 21/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.143.120 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu một trăm bốn mươi ba nghìn một trăm hai mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2025 (19/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG THÁI THỌ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Rót - Xã Bình Minh - Huyện Nam Trực - Tỉnh Nam Định
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH AN DƯƠNG 6 Tư vấn lập E-HSMT Số 10 nhà A1 tập thể Yên Ngưu - Thị trấn Văn Điển - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH HALECO Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 3- Số 18 ngách 7/4 đường Thanh Lãm - Phường Phú Lãm - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH AN DƯƠNG 6 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10 nhà A1 tập thể Yên Ngưu - Thị trấn Văn Điển - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH HALECO Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 3- Số 18 ngách 7/4 đường Thanh Lãm - Phường Phú Lãm - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 5 tấn (kèm theo hoá đơn hoặc đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực) (Nhà thầu chuẩn bị sẵn thiết bị và giấy kiểm định gốc để bên mời thầu tới đối chiếu khi cần thiết)
1
2
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kw (kèm theo hoá đơn máy hợp lệ) (Nhà thầu chuẩn bị sẵn thiết bị và hoá đơn chứng từ gốc để bên mời thầu tới đối chiếu khi cần thiết)
1
3
Máy trộn vữa, bê tông dung tích ≥ 150L (kèm theo hoá đơn máy hợp lệ) (Nhà thầu chuẩn bị sẵn thiết bị và hoá đơn chứng từ gốc để bên mời thầu tới đối chiếu khi cần thiết)
1
4
Máy đầm bê tông các loại ≥ 1kw (kèm theo hoá đơn máy hợp lệ) (Nhà thầu chuẩn bị sẵn thiết bị và hoá đơn chứng từ gốc để bên mời thầu tới đối chiếu khi cần thiết)
1
5
Máy hàn 14 - 23 KW (kèm theo hoá đơn máy hợp lệ) (Nhà thầu chuẩn bị sẵn thiết bị và hoá đơn chứng từ gốc để bên mời thầu tới đối chiếu khi cần thiết)
1
6
Máy khoan bê tông ≥ 1,5 KW (kèm theo hoá đơn máy hợp lệ) (Nhà thầu chuẩn bị sẵn thiết bị và hoá đơn chứng từ gốc để bên mời thầu tới đối chiếu khi cần thiết)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XM cát mịn M75, XM PCB30
22.96
m
2
Quét dầu bóng bề mặt Granito
10.5042
m2
3
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.0207
100m3
4
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi 3km - Cấp đất IV
0.0207
100m3/1km
5
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
7.514
m3
6
Nilong chống mất nước
57.8
m2
7
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
5.78
m3
8
Đánh bóng mặt nền 1.5kg/m2
57.8
m2
9
RÃNH THU NƯỚC VEN TƯỜNG RÀO:
10
cắt nền sân bê tông
81.63
m
11
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0816
100m2
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
3.0203
m3
13
Xây rãnh thoát nước bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
2.6938
m3
14
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
42.4476
m2
15
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
12.2445
m2
16
CỘT CỜ:
17
Phá dỡ cột cờ hiện trạng, khoán gọn
1
t.bộ
18
Cắt nền sân đào móng cột cờ
4.8
m
19
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
0.144
m3
20
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.8107
1m3
21
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0032
100m2
22
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
0.064
m3
23
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0204
100m2
24
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB30
0.297
m3
25
Bulong neo inox M18*600
4
cái
26
Gia công + lắp đặt cột cờ inox
57.05
kg
27
Dây cáp bọc nhựa phi 6
19
m
28
LÁT GẠCH NỀN SÂN:
29
Phá dỡ nền gạch lá nem
498.2
m2
30
Vệ sinh rêu mốc nền bê tông lối đi giữa các hàng mộ
15
công
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.0249
100m3
32
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi 3km - Cấp đất IV
0.0249
100m3/1km
33
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
1014.7
m2
34
Lát gạch Terrazzo giả đá 400x400x30, vữa XM mác 75, PCB30
1014.7
m2
35
Mài bóng lại mộ liệt sỹ ốp đá Granit
99
mộ
36
1: KỲ ĐÀI:
37
Vệ sinh mái ngói
1
t.bộ
38
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - bê tông
184.8456
m2
39
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
184.8456
m2
40
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.3247
100m2
41
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
19.752
m2
42
Tháo dỡ gạch ốp tường
9.972
m2
43
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
34.6842
m2
44
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
1.9752
m3
45
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
1.9752
m3
46
Lát nền, sàn đá hoa cương tiết diện đá ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB40
19.752
m2
47
Ốp đá hoa cương vào tường, tiết diện đá ≤ 0,25m2, vữa XM M75, XM PCB40
10.056
m2
48
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
32.2272
m2
49
Trát granitô tay vịn lan can, cầu thang dày 2,5cm, vữa XM cát mịn M75, XM PCB40
2.457
m2
50
Quét dầu bóng bề mặt Granito
2.457
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây