Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:48 17/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở cơ quan và khu trưng bày giới thiệu sản phẩm thành viên Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa trụ sở cơ quan và khu trưng bày giới thiệu sản phẩm thành viên Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (đã bố trí tại Quyết định số 889/QĐUBND ngày 06 tháng 12 năm 2024 của Ủy ban nhân dân tỉnh Ninh Bình)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500278190_2506171740
Ngày phê duyệt
17/06/2025 17:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:46 17/06/2025
đến
09:00 24/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2025 (22/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số nhà 99, Tổ 14, Phường Trung Sơn, Thành phố Tam Điệp, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam - Phường Trung Sơn - Thành phố Tam Điệp - Tỉnh Ninh Bình
2 Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Thành phố Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ - Phường Nam Thành - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang - Phường Ninh Khánh - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi công suất >= 1,5 kW
1
2
Máy đầm bàn công suất >= 1,0 kW
1
3
Máy hàn công suất >= 23 kW
1
4
Máy trộn bê tông (vữa) dung tích >=250L.
1
5
Máy cắt uốn cốt thép >= 5kW
1
6
Máy cắt gạch đá >=1,7kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HANG MUC: NHÀ LÀM VIÊC 3 TẦNG
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ cửa
15.89
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
145.4284
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
20.26
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tháo dỡ gạch ốp tường
97.992
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Phá dỡ nền gạch lá nem
31.9506
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
3.2733
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
20.26
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
4.84
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
119.4932
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75
142.346
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Đổ bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
3.2408
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300X300mm, vữa XM mác 75
31.5062
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Chống thấm bằng màng khò
25.9321
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Mua cửa nhôm xingfa
15.89
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Phụ kiện khóa cửa đi nhôm hệ xingfa
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Phụ kiện bản lề 3D cửa nhôm hệ xingfa
36
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt chậu xí bệt
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt chậu tiểu nam
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt gương soi
4
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Mua Vòi xả nhanh
4
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Mua phễu thoát sàn
6
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt ống nhựa PPR, đường kính ống 25mm, chiều dày 4,2mm
0.3
100m
Theo quy định tại Chương V
31
Mua van khoá 1 chiều đường kính ông 25mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 4,2mm
20
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt côn nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 4,2mm
18
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 4,2mm
18
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt ống nhựa miệng bát dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 125mm
0.18
100m
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.15
100m
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 40mm
0.06
100m
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt cút nhựa miệng bát,đường kính 125mm
10
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt côn nhựa miệng bát,đường kính 65mm
10
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt côn nhựa miệng bát ,đường kính 65mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt côn nhựa miệng bát,đường kính 40mm
10
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt cút nhựa miệng bát,đường kính 125mm
8
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt cút nhựa miệng bát,đường kính 65mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt cút nhựa miệng bát,đường kính 40mm
10
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt côn nhựa miệng bát,đường kính 125mm
12
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt côn nhựa miệng bát,đường kính 65mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt côn nhựa miệng bát,đường kính 40mm
8
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt côn nhựa miệng bát,đường kính 65mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây