Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.770.057.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.731.121.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.770.057.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.731.121.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 15:15
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn Thẩm định HSMT, KQLCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
24/08/2026 11:31
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
24/08/2026 11:28
Chủ đầu tư Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình.
21/08/2026 17:17
Chủ đầu tư Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh HTX tỉnh.
21/08/2026 17:17
Chủ đầu tư Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh HTX tỉnh.
21/08/2026 17:17
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh HTX tỉnh với 4 gói thầu.
21/08/2026 17:11
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT
16/06/2026 16:48
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
16/06/2026 16:46
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án thuộc Dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh HTX tỉnh với 2 gói thầu.
16/06/2026 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Trần Huynh, Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư phát triển Trường Sơn
29/06/2025 18:17
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 09:02
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 17:46
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT
17/06/2025 14:34
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa trụ sở cơ quan và khu trưng bày giới thiệu sản phẩm thành viên Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình với 4 gói thầu.
17/06/2025 12:27
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đầu tư mua sắm giải pháp phần mềm và thiết bị thực hiện đề án: Triển khai giải pháp chuyển đổi số phục vụ nuôi trồng thủy sản tại các hợp tác xã trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp Số
27/05/2025 10:14
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Đầu tư mua sắm giải pháp phần mềm và thiết bị thực hiện đề án: Triển khai giải pháp chuyển đổi số phục vụ nuôi trồng thủy sản tại các hợp tác xã trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
29/04/2025 15:11
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Đầu tư mua sắm giải pháp phần mềm và thiết bị thực hiện đề án: Triển khai giải pháp chuyển đổi số phục vụ nuôi trồng thủy sản tại các hợp tác xã trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 15:44
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ: “Triển khai giải pháp chuyển đổi số phục vụ nuôi trồng thủy sản tại các tổ chức kinh tế tập thể trên địa bàn tỉnh Ninh Bình năm 2025 với 2 gói thầu.
09/04/2025 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 15:15
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn Thẩm định HSMT, KQLCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
24/08/2026 11:31
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
24/08/2026 11:28
Chủ đầu tư Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình.
21/08/2026 17:17
Chủ đầu tư Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh HTX tỉnh.
21/08/2026 17:17
Chủ đầu tư Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh HTX tỉnh.
21/08/2026 17:17
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh HTX tỉnh với 4 gói thầu.
21/08/2026 17:11
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT
16/06/2026 16:48
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
16/06/2026 16:46
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị dự án thuộc Dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh HTX tỉnh với 2 gói thầu.
16/06/2026 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Những chật vật mà tôi phải chịu trong đời tạo ra sự cảm thông – tôi có thể cảm thông với nỗi đau, với việc bị bỏ rơi, không được ai yêu thương. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".