Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:04 30/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Đường khu vực trung tâm xã Hương Mỹ (từ QL.57 đến lộ tổ NDTQ số 1, ấp Thị), xã Hương Mỹ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
dự án Sửa chữa, cải tạo Đường khu vực trung tâm xã Hương Mỹ (từ QL.57 đến lộ tổ NDTQ số 1, ấp Thị), xã Hương Mỹ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chỉnh trang, nâng cấp đô thị loại V được giao hàng năm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mỏ Cày Nam, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 10/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500299406_2506292125
Ngày phê duyệt
29/06/2025 21:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HUYỆN MỎ CÀY NAM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:02 30/06/2025
đến
09:30 10/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 10/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2025 (07/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG TAM PHÁT BẾN TRE Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 278D, ấp Bình Thạnh - Xã Bình Phú - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Huỳnh Thủy Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 160/2A, Quốc lộ 57C, ấp Mỹ An A - Xã Mỹ Thạnh An - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG Tư vấn lập E-HSMT Số 430 Ấp 4 - Xã Đạo Thạnh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Mỏ Cày Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố 3, Thị trấn Mỏ Cày, huyện Mỏ Cày Nam, tỉnh Bến Tre;
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 430 Ấp 4 - Xã Đạo Thạnh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Mỏ Cày Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố 3, Thị trấn Mỏ Cày, huyện Mỏ Cày Nam, tỉnh Bến Tre;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,50 m3 (Chiếc) - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
2
Máy lu bánh thép (chiếc) – trọng lượng tĩnh ≥ 8,5 tấn - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
3
Máy ủi – công suất ≥ 110CV (chiếc). - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
4
Cần cẩu – sức nâng ≥ 10T (Chiếc). - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
5
Máy đầm dùi (Máy) - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
6
Máy đầm bàn (Máy). - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
7
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Máy) - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
8
Máy kinh vĩ hoặc máy thủy bình (máy). - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng và giấy chứng nhận kiểm định hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
9
Máy hàn xoay chiều (Máy). - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN NỀN ĐƯỜNG
2
Phát hoang mặt bằng thi công dọc 2 bên tuyến (kể cả đào gốc cây)
22.32
100m2
3
Đào khuôn đường mở rộng nền đường
1.155
100m3
4
Đóng cừ tràm gia cố ngập đất
48.664
100m
5
Đóng cừ tràm gia cố không ngập đất
20.856
100m
6
Cung cấp cừ tràm cặp cổ
1.646
100m
7
Neo cừ tràm bằng thép D6
0.063
tấn
8
Đắp đất dính tấn lề, taluy 1:1.5, K>=0.90
2.039
100m3
9
Tấn đất dính đầu mương taluy 1:1, K>=0.85
0.609
100m3
10
Cung cấp đất dính
121.883
m3
11
Lấp mương bằng cát sông, tạo mặt bằng thi công
2.949
100m3
12
Lấp mương bằng cát sông, K>=0.85
1.802
100m3
13
Đắp nền đường bằng cát sông, K>=0.95
4.117
100m3
14
PHẦN MẶT ĐƯỜNG
15
Cán CPĐD loại 1, Dmax=37.5mm, K>=0.98
1.953
100m3
16
Ván khuôn thép mặt đường
0.893
100m2
17
Trải mũ nilong nền đường
9.916
100m2
18
Bê tông mặt đường đá 1x2, B20 (M.250), đs 2-4
242.656
m3
19
Cắt khe co giãn
3.687
100m
20
PHẦN BÓ VỈA
21
Ván khuôn thép bê tông bó vỉa
1.337
100m2
22
Trải mũ nilong bó vỉa
3.342
100m2
23
Bê tông lót bó vỉa đá 1x2, B12.5 (M150), đs 2-4
12.03
m3
24
Bê tông bó vỉa đá 1x2 B20 đs 2-4
40.207
m3
25
PHẦN CỌC TIÊU, BIỂN BÁO
26
Cốt thép cọc tiêu D6
0.018
tấn
27
Cốt thép cọc tiêu D10
0.055
tấn
28
Bê tông cọc tiêu đá 1x2, B15 (M200)
0.545
m3
29
Ván khuôn thép cọc tiêu
0.119
100m2
30
Đào đất cấp 1 trồng cọc tiêu
1.76
m3
31
Bê tông móng cọc tiêu đá 1x2, B12.5 (M150), đs 2-4
1.562
m3
32
Lắp dựng cọc tiêu
22
1 cấu kiện
33
Sơn dầu 2 lớp cọc tiêu
9.735
m2
34
Đào đất cấp 1 trồng biển báo
0.4
m3
35
Bê tông móng biển báo đá 1x2, B12.5 (M150), đs 2-4
0.368
m3
36
Cung cấp trụ biển báo STK D90
15
md
37
Lắp đặt trụ và biển báo phản quang
5
cái
38
Cung cấp biển báo tròn D70
5
cái
39
Cung cấp biển báo tam giác C70
1
cái
40
Cung cấp bulong D16x150
12
cái
41
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 6,0mm
21.6
m2
42
Sơn vạch 1.1, vạch 7.3 bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2,0mm
17.2
m2
43
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
44
Đào đất để xây hố ga đất cấp II
0.231
100m3
45
Đóng cừ tràm gia cố móng hố ga, hố thu
6.496
100m
46
Đệm cát lót móng
1.015
m3
47
Ván khuôn bê tông móng
0.048
100m2
48
Bê tông lót móng đá 1x2, B12.5 (M150), đs 2-4
1.015
m3
49
Gia công cốt thép hố ga ĐK=8mm
0.333
tấn
50
Gia công cốt thép hố ga ĐK=10mm
0.465
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây