Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:54 26/09/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở làm việc Hải quan Khu chế xuất Linh Trung
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc Hải quan Khu chế xuất Linh Trung
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1110/QĐ-HQKV2
Ngày phê duyệt
26/09/2025 16:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CHI CỤC HẢI QUAN KHU VỰC II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:39 26/09/2025
đến
09:00 06/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/10/2025 (03/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thiết kế Xây dựng Phúc Thiên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 702/77 Điện Biên Phủ, Phường Vườn Lài, Tp Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại LEVI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 31/3/1 Đường số 5, Phường Linh Xuân, Tp Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thái A Tư vấn lập E-HSMT 76/6F Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Sơn, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Tấn Linh Tư vấn thẩm định E-HSMT 152/15A đường Nguyễn Văn Thương, Phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh.
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thái A Tư vấn đánh giá E-HSDT 76/6F Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Sơn, Tp. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Tấn Linh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 152/15A đường Nguyễn Văn Thương, Phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 10T Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn GTGT; Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với E-TBMT (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
1
2
Máy cắt bê tông Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với E-TBMT (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
1
3
Máy đầm bàn Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với E-TBMT (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : 0,85 kW Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với E-TBMT (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
2
5
Máy trộn bê tông 250 lít Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với E-TBMT (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
2
6
Dàn giáo ( 1 bộ : 42 chân; 42 chéo) Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với E-TBMT (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
10
7
Máy tời Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với E-TBMT (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
1
8
Máy hàn Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với E-TBMT (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CCLĐ Đèn Led Panel Âm Trần 9w
104
bộ
2
CCLĐ Đèn Led Panel Âm Trần 18w
70
bộ
3
CCLĐ đèn EXIT treo trần
9
bộ
4
CCLĐ đèn chiếu sáng sự cố emergency
23
bộ
5
LĐ ống nhựa bảo vệ D20
600
m
6
Lắp đặt dây Cu.PVC 1x1,5mm2
800
m
7
Lắp đặt dây cáp Cu.PVC 1x2,5mm2
500
m
8
LĐ MCB 1P 10A 250V
2
cái
9
CCLĐ vách ngăn gỗ MDF 2 mặt
12.84
m2
10
CCLĐ Vách lững ngăn phòng, gỗ MDF và phụ kiện đi kèm
4.76
m2
11
CCLĐ Bộ cửa đi - cửa đi gỗ, linh kiện tay nắm ổ khóa
5.94
m2
12
Nạo vét bùn hầm tự hoại bằng xe hút bùn 3 tấn
24
m3 bùn
13
Xây bảng hiệu bằng gạch ống 8x8x19,chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75.
0.78
m3
14
Trát tường bảng hiệu, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
3.6
m2
15
Ốp bảng hiệu bằng đá Granite, vữa XM M100.
4.8
m2
16
Lắp đặt đèn chiếu sáng bảng hiệu
3
bộ
17
LĐ MCB 1P 10A 250V - bảng hiệu
1
cái
18
LĐ ống nhựa D20 - bảng hiệu
25
m
19
Lắp đặt dây Cu.PVC 1x1,5mm2 - bảng hiệu
60
m
20
CCLĐ bộ điều khiển Timer đèn chiếu sáng bảng hiệu
1
bộ
21
CCLĐ bộ chữ Inox thông tin gắn bảng hiệu cao 90mm, dày 20mm, bộ chữ Inox tên Chi cục gắn bảng hiệu cao 150mm, dày 50mm.
1
bộ
22
Đắp đất trồng cây
8.82
m3
23
Trồng cỏ lá gừng
0.147
100m2/ lần
24
Vận chuyển các loại phế thải ra bãi tập kết trước khi đi đổ
22
m3
25
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô - 2,5T
22
m3
26
Vận chuyển phế thải tiếp 5km bằng ô tô - 2,5T
22
m3
27
HẠNG MỤC: CẢI TẠO MÁI
28
Gia công sản xuất vì kèo, xà gồ, giằng mái thép
3.9804
tấn
29
Gia công sản xuất bản mã
0.063
tấn
30
Lắp dựng vì kèo, xà gồ, giằng mái thép
3.9804
tấn
31
Sơn vì kèo, xà gồ, giằng mái- 1 nước lót, 2 nước phủ
324.4456
m2
32
Lợp mái bằng tôn múi 5dem
726.1
m2
33
Lợp mái bằng tôn giảm tốc mạ màu 5dem
123.2
m2
34
Lợp mái tấm ốp nóc mái tôn 5dem
59.97
m2
35
Cung cấp, lắp đặt Bulon neo M12, L=500mm
268
cái
36
CCLĐ quả cầu hút nhiệt Inox - mái tôn
7
cái
37
LĐ ống nhựa D20
80
m
38
Lắp đặt dây Cu.PVC 1x1,5mm2
140
m
39
LĐ MCB 1P 10A 250V
2
cái
40
CCLD đèn Led tube 1m2 siêu mỏng (2 Led)
13
bộ
41
GCLĐ khung đặt hệ thống gián nóng máy lạnh
0.6515
tấn
42
CCLĐ tấm thép khung kê giàn nóng máy lạnh
0.4723
tấn
43
Tháo dỡ cục nóng điều hoà điều chỉnh vị trí
19
cái
44
CCLĐ dây cáp Cu.PVC 1x4mm2 - máy lạnh
130
m
45
CCLĐ ống đồng (ống hút) D19.05mm - máy lạnh
130
m
46
CCLĐ ống đồng (ống đẩy) D9.55mm- máy lạnh
130
m
47
Bơm ga giàn nóng máy lạnh sau khi di dời
19
cái
48
Phá dỡ lớp vữa ximang sê nô mái
139.92
m2
49
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M75, PC40
139.92
m2
50
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô
139.92
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây