Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:37 30/09/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường GTNT xã Tam Xuân II Tuyến: Quốc lộ 1A đi Châu Ngọc Diệp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình: Nâng cấp, mở rộng đường GTNT xã Tam Xuân II - Tuyến: Quốc lộ 1A đi Châu Ngọc Diệp
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tam Xuân, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
30/09/2025 09:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Tam Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:35 30/09/2025
đến
09:00 10/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/10/2025 (08/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Kim Thành Phát - Tín Phát Đạt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Tam Anh, thành phố Đà Nẵng - Xã Tam Xuân, thành phố Đà Nẵng
2 công ty TNHH tư vấn xây dựng Tâm Gia Phúc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Long Thành, Xã Tam Xuân, TP Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và Thương mại Ninh Phước Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phú Mỹ, xã Tây Hồ, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phúc Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Tam Anh, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và Thương mại Ninh Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phú Mỹ, xã Tây Hồ, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phúc Tiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Tam Anh, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3, có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực. Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị.
1
2
Ô tô tải ≥ 7T, có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực. Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị.
1
3
Máy lu bánh thép >=10T, có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực. Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị.
1
4
Máy rải bê tông nhựa: 130 CV - 140 CV, có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực. Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị. .
1
5
Ô tô tưới nước 5m3, có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn còn hiệu lực. Thiết bị nhà thầu đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường đất cấp 3 bằng máy đào
4.822
m3
3
Đào khuôn đường đất cấp 3 bằng máy đào
251.752
m3
4
Đánh cấp nền đường đất cấp 2 bằng máy đào
248.858
m3
5
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ Cự ly 1km, ô tô 10T, Đất cấp 2
248.858
m3
6
Bóc hữu cơ bằng máy đào
441.841
m3
7
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ Cự ly 1km, ô tô 10T, Đất cấp 1
441.841
m3
8
Phá dỡ BTXM đường cũ bằng máy đào
0.184
m3
9
Vận chuyển phế thải đổ đi, cự ly 1km
0.184
m3
10
Đắp đất nền đường K95
876.823
m3
11
Đất đắp K95
711.032
m3
12
Lu lèn nền đường K95
1589.769
m2
13
* Mặt đường
14
Bê tông nhựa chặt 16 dày 7cm
4603.514
m2
15
Tưới nhựa thấm bám tiêu chuẩn 1.0kg/m2
4603.514
m2
16
Cấp phối đá dăm lớp trên Dmax25 dày 12cm
564.561
m3
17
Bù vênh cấp phối đá dăm Dmax25
219.408
m3
18
Cấp phối đá dăm lớp dưới Dmax37.5 dày 13cm
241.466
m3
19
Đắp nền đường K98 bằng máy đầm
555.23
m3
20
Đất đắp K98
798.642
m3
21
Sản xuất bê tông nhựa hạt mịn bằng trạm trộn 120T/h
794.244
tấn
22
Vận chuyển bê tông nhựa bằng ô tô tự đổ Cự ly 4km, ô tô 10T
794.244
tấn
23
Vận chuyển bê tông nhựa bằng ô tô tự đổ Cự ly 8,7km, ô tô 10T
794.244
tấn
24
Nút giao
25
Bê tông nhựa chặt 16 dày 7cm
174.63
m2
26
Tưới nhựa thấm bám tiêu chuẩn 1.0kg/m2
174.63
m2
27
Cấp phối đá dăm lớp trên Dmax25
16.378
m3
28
Cấp phối đá dăm lớp dưới Dmax37.5
1.139
m3
29
Đắp nền đường K98 bằng máy đầm
2.628
m3
30
Đất đắp K98
3.78
m3
31
Lu lèn nền đường K95
8.76
m2
32
Sản xuất bê tông nhựa hạt mịn bằng trạm trộn 120T/h
30.087
tấn
33
Vận chuyển bê tông nhựa bằng ô tô tự đổ Cự ly 4km, ô tô 10T
30.087
tấn
34
Vận chuyển bê tông nhựa bằng ô tô tự đổ Cự ly 8,7km, ô tô 10T
30.087
tấn
35
Mương thoát nước
36
* Mương dọc
37
Bê tông thân mương đá 2x4 M200
89.566
m3
38
Cốt thép d=10mm
0.986
tấn
39
Ván khuôn thân mương
895.658
m2
40
Bê tông M200 đá 2x4 móng mương
59.522
m3
41
Ván khuôn móng mương
149.204
m2
42
Cấp phối đá dăm Dmax37.5 đệm móng
29.761
m3
43
Bê tông tấm đan M250 đá 1x2
23.68
m3
44
Ván khuôn đan cống
189.44
m2
45
Cốt thép đan cống d=8mm
0.818
tấn
46
Cốt thép đan cống d=10mm
1.306
tấn
47
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan
5.92
m3
48
Cốt thép tấm đan d=8mm
0.291
tấn
49
Cốt thép tấm đan d=10mm
0.475
tấn
50
Ván khuôn tấm đan
38.48
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây