Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:29 04/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà đa năng và Phụ trợ xung quanh Trường THCS Cẩm Chế, xã Hà Bắc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà đa năng và Phụ trợ xung quanh Trường THCS Cẩm Chế, xã Hà Bắc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hà Bắc, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
07:30 13/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1142 /QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/11/2025 10:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ HÀ BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:27 04/11/2025
đến
07:30 13/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 13/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2025 (13/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Hoàng Nam 86 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 23/73, đường Thanh Bình, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần xây dựng Nhà An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
6 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: ≥23 kW
1
2
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng:≥ 6 T
1
3
Máy cắt gạch đá - công suất: ≥1,7 kW
2
4
Máy cắt bê tông - công suất: ≥12 CV
1
5
Máy cắt uốn cốt thép - công suất:≥ 5 kW
2
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥1,0 kW
2
7
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW
2
8
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥70 kg
2
9
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu:≥ 0,50 m3
1
10
Máy trộn bê tông - dung tích:≥ 250 lít
2
11
Máy trộn vữa - dung tích:≥ 150 lít
2
12
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥5 T
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ GPMB + Tường vây công vụ ngăn phân khu thi công
2
Gia công khung thép tường rào công vụ
0.9764
tấn
3
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn vách thưng tôn
0.9764
tấn
4
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ dày 0,4mm
2.2663
100m2
5
Tháo dỡ vách thưng tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
226.63
m2
6
Tháo dỡ khung thép vách thưng tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
226.63
m2
7
Nhân công thăm dò mộ
40
công
8
Di chuyển mộ vô chủ
50
mộ
9
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤20cm
5
cây
10
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
5
gốc
11
Cắt nền bê tông, chiều dày ≤ 22cm để thi công móng nhà
1.0072
100m
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
9.0288
m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0903
100m3
14
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.0903
100m3/1km
15
Phần Kết cấu Móng, nền Nhà đa năng
16
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
2.8285
100m3
17
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất II
70.7125
1m3
18
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
19.8318
1m3
19
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
118.8625
100m
20
Phên nứa chèn giữ thành
288.96
m2
21
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
8.7188
100m2
22
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,98
1.1912
100m3
23
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0675
100m3
24
Đắp cấp phối nền móng công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,98
0.0563
100m3
25
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
12.2165
m3
26
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy - Ván khuôn Bê tông lót móng
0.3737
100m2
27
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.7129
100m2
28
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.3449
100m2
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.7794
tấn
30
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
3.5291
tấn
31
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
43.4095
m3
32
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
336.2181
m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.3717
100m3
34
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất II
0.3717
100m3/1km
35
Đào xúc cát vào nền để đắpbằng đầm cóc, đào xúc bằng thủ công - Cấp đất I
88.17
1m3
36
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.8817
100m3
37
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.4025
100m3
38
Nilong lót nền trước khi đổ bê tông
5.61
100m2
39
Ván khuôn tạo khe co dãn bê tông nền
0.134
100m2
40
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
56.1
m3
41
PHẦN THÂN - KẾT CẤU BTCT
42
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.8008
100m2
43
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3661
tấn
44
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.8206
tấn
45
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
4.4044
m3
46
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
64.7913
m3
47
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.6546
100m2
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1394
tấn
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.9672
tấn
50
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
6.3734
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây