Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:09 14/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Đảng ủy, Mặt trận tổ quốc xã Vĩnh Thành
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Đảng ủy, Mặt trận tổ quốc xã Vĩnh Thành
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã trong kế hoạch đầu tư công trung hạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
10:30 24/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
15/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
14/11/2025 15:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÃ VĨNH THÀNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:04 14/11/2025
đến
10:30 24/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 24/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2025 (24/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Đức Huy Vĩnh Tường Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Nhật Tân - - Xã Vĩnh Tường - Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty CP tư vấn và dịch vụ XD Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Việt Nam
3 Phòng Kinh tế xã Vĩnh Thành Đơn vị thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Vĩnh Thành, tỉnh Phú Thọ, Việt Nam;
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH THÀNH HN Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Nhà số 24 ngõ 125 Vương Thừa Vũ, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội - - Phường Phương Liệt - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT, Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 4, ngõ 1,phố Kim Đống, TDP An Lập - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy cắt gạch (đá). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
2
2
- Loại thiết bị: Máy hàn điện. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
2
3
- Loại thiết bị: Máy khoan bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
4
- Loại thiết bị: Ô tô vận tải. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan giấy chứng nhận đăng ký xe; giấy đăng kiểm xe còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
5
- Loại thiết bị: Máy trộn vữa. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
6
- Loại thiết bị: Máy đầm cóc. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ
2
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
2
cây
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá
6.9921
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
2.4375
m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
8.4828
m3
6
Vận chuyển cát bể lọc
1
khoản
7
Vận chuyển phế thải
0.1791
100m3
8
CẢI TẠO NHÀ LÀM VIỆC ĐẢNG ỦY HĐND XÃ VĨNH THÀNH
9
PHẦN PHÁ DỠ
10
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
13.7003
100m2
11
Bạt che chắn bụi công trình
1370.028
m2
12
Tháo dỡ mái tôn
391.689
m2
13
Tháo dỡ kết cấu sắt thép
1.1589
tấn
14
Tháo dỡ hệ thống thiết bị điện, hệ thống đường ống thoát nước mái, hệ thống chống sét trên mái, hệ thống máy điều hòa
1
khoản
15
Phá dỡ kết cấu gạch đá
64.2738
m3
16
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
5.5072
m3
17
Phá dỡ nền gạch lát nhà cũ
686.9238
m2
18
Phá dỡ nền gạch nhà vệ sinh cũ
116.1168
m2
19
Phá dỡ nền granito bậc cầu thang, sảnh cũ
108.4496
m2
20
Tháo dỡ gạch ốp tường
127.752
m2
21
Tháo dỡ cửa
237.5805
m2
22
Tháo dỡ lan can gỗ
16.64
m
23
Lắp dựng lan can sắt
15.808
m2
24
Lắp dựng hoa sắt cửa
61.4728
m2
25
Tháo dỡ trần
84.7512
m2
26
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
61.5323
m2
27
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
199.792
m2
28
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
15.222
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1106.1852
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
705.9977
m2
31
Vận chuyển phế thải
112.9116
m3
32
PHẦN CẢI TẠO
33
Bạt lót nền nhà vệ sinh
55.072
m2
34
Bê tông nền, M150, đá 1x2
5.5072
m3
35
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
24.2382
m3
36
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN KT - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
9.6075
m3
37
Ván khuôn dầm giằng thu hồi
0.247
100m2
38
Lắp dựng cốt thép dầm giằng thu hồi, ĐK ≤10mm
0.1943
tấn
39
Lắp dựng cốt thép dầm giằng thu hồi, ĐK ≤18mm
0.0549
tấn
40
Bê tông xà dầm, giằng thu hồi, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2
0.2974
m3
41
Lắp dựng cốt thép lanh tô cửa, ĐK ≤10mm
0.0247
tấn
42
Lắp dựng cốt thép lanh tô cửa, ĐK >10mm
0.0487
tấn
43
Ván khuôn gỗ lanh tô cửa
0.2378
100m2
44
Bê tông lanh tô cửa M250, đá 1x2
1.4991
m3
45
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
976.8528
m2
46
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
235.072
m2
47
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
15.222
m2
48
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3456.4389
m2
49
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1099.0982
m2
50
Lát nền kích thước gạch men bóng KT60x60cm, vữa XM M75
686.9238
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây