Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:14 28/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa và xây dựng trụ sở làm việc Trung tâm dịch vụ tổng hợp, Ban Chỉ huy Quân sự, Uỷ ban kiểm tra và một số đơn vị khác thuộc xã Lý Bôn, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa và xây dựng trụ sở làm việc Trung tâm dịch vụ tổng hợp, Ban Chỉ huy Quân sự, Uỷ ban kiểm tra và một số đơn vị khác thuộc xã Lý Bôn, tỉnh Cao Bằng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lý Bôn, Tỉnh Cao Bằng
Thời điểm đóng thầu
08:30 09/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
957/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/11/2025 16:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LÝ BÔN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:45 28/11/2025
đến
08:30 09/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 09/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2025 (08/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Thịnh Khang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán xóm 7, xã Bảo Lạc, Tỉnh Cao Bằng
2 Công ty TNHH UCE Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Đạo, xã Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH UCE Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Đạo, xã Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5,0 T. Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LẮP GHÉP 5 GIAN
2
Đào móng băng đất cấp III
3.4253
m3
3
Bê tông lót móng đá 1x2 mác 150
1.4272
m3
4
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 50
2.9436
m3
5
Đào móng trụ đất cấp III
0.4608
m3
6
Đắp đất nền
14.1086
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150 PCB30
9.4058
m3
8
Lát nền gạch Ceramic kích thước 600x600mm, vữa XM mác 75 PCB30
103.5
m2
9
Trát chân móng, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50 PCB30
11.35
m2
10
Gia công cột bằng thép hộp
0.1229
tấn
11
Lắp dựng cột thép hộp
0.1229
tấn
12
Bê tông móng cột đá 1x2 mác 200
0.96
m3
13
Gia công vì kèo thép hộp khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.2311
tấn
14
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.2311
tấn
15
Gia công xà gồ thép hộp
0.3432
tấn
16
Lắp dựng xà gồ thép hộp
0.3432
tấn
17
Lợp mái bằng tôn Suntex chống nóng chống ồn dày 0,4 ly màu đỏ
1.3657
100m2
18
Tôn úp nóc, úp sườn
33.2
md
19
Gia công dầm trần thép hộp
0.205
tấn
20
Lắp dựng dầm trần
0.205
tấn
21
Trần tôn vân gỗ
0.8334
100m2
22
Gia công vách tường
0.2076
tấn
23
Bịt tường bằng tấm Panel EPS dày 5cm màu trắng
1.896
100m2
24
Gia công lắp dựng U 38*50*1.2 thép
343.9
md
25
Sơn U 38*50*1.2 thép bằng sơn tổng hợp, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.6122
m2
26
Cửa đi nhôm hệ 55 Xingfa kính an toàn dày 6,38 ly
16.8
m2
27
Cửa sổ nhôm hệ 55 Xingfa kính an toàn dày 6,38 ly
22.8
m2
28
Phụ kiện cửa đi
5
bộ
29
Phụ kiện cửa Sổ
10
bộ
30
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
31
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
5
cái
32
Đế nổi + mặt ổ
40
cái
33
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2X4mm2
100
m
34
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2X2,5mm2
100
m
35
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
200
m
36
Lắp đặt ống ghen nhựa
200
m
37
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
25
cái
38
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
10
bộ
39
Lắp đặt quạt trần
5
cái
40
Lắp đặt ổ cắm đôi
20
cái
41
Bóng điện 20w + đui bóng
5
bộ
42
Tủ điện tổng KT 150x100x100
1
cái
43
NHÀ LẮP GHÉP 6 GIAN
44
Phá dỡ
45
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
110.88
m2
46
Tháo dỡ trần
79.2
m2
47
Tháo dỡ cửa
36.64
m2
48
Tháo dỡ hệ thống điện
1
công
49
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
36.608
m3
50
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
36.608
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây