Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:44 08/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Cải tạo đường bê tông nội bộ bên phải và xây tường rào mặt sau trường
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo đường bê tông nội bộ bên phải và xây tường rào mặt sau trường
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí không tự chủ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
14:00 17/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
91/QĐ-THTHA
Ngày phê duyệt
08/12/2025 15:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Thái Hòa A

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:38 08/12/2025
đến
14:00 17/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 17/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/12/2025 (16/04/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Khải Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Số 12, đường Nguyễn Thị Minh Khai, Kp8, phường Phú Lợi, Tp.Hồ Chí Minh
2 Công ty cổ phần Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Tiến Nam Thành Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 31A/11 Khu phố Bình Quới B, phường Thuận Giao, Tp. Hồ Chí Minh
3 Gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng thuộc công trình Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng Cải tạo đường bê tông nội bộ bên phải và xây tường rào mặt sau trường
4 Tư vấn xây dựng và Quản lý dự án Phương Nam Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 334/78B, đường Chu Văn An, phường 12, quận Bình Thạnh, Tp.HCM
5 Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Xây dựng Khai Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 29B, đường Trương Văn Hải, khu phố 2, phường Tăng Nhơn Phú B, thành phố Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Cập nhật quy mô gói thầu
Số quyết định
Ngày phê duyệt quyết định
19:10 31/08/2026
Thời điểm huỷ thầu
17:39 10/12/2025

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
ĐƯỜNG NỘI BỘ BÊN PHẢI
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.48
100m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
3
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
7.4
100m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
4
Ván khuôn gỗ gờ chặn
0.9624
100m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bệ máy, đá 1x2, mác 200, PCB40 bó nền
14.436
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
6
Thi công móng cấp phối đá mi
1.38
100m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
7
Rải lớp PE cản nước
6.9
100m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40
69
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
9
Cắt khe dọc đường bê tông chiều dày mặt đường <= 22cm (cách khoảng 5m)
1.188
100m
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
10
TƯỜNG RÀO MẶT SAU
Theo quy định tại Chương V
11
Phần phá dỡ
Theo quy định tại Chương V
12
Phát rừng tạo mặt bằng bằng thủ công. Phát rừng loại I, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng: <= 3 cây
7.15
100m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
13
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
25.8444
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
14
Phá dỡ tường xây đá hộc
8.256
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
15
Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
0.341
100m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
16
Vận chuyển xà bần tiếp 5km bằng ôtô tự đổ 12 tấn
1.705
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
17
Tháo dỡ terrazzo kích thước 40x40cm
80.92
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
18
Phần kết cấu
Theo quy định tại Chương V
19
Ép trước cọc bê tông cốt thép bằng máy ép cọc, lực ép từ 60-70 tấn, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp II
3.268
100m
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
20
Cung cấp cọc bê tông 25x25cm, L=7m
301
md
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
21
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép
1.032
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
22
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.2683
100m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
23
Đổ bê tông lót móng thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
1.7952
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.0508
tấn
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
2.9121
tấn
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
26
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
1.2792
100m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.6192
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1365
tấn
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.8553
tấn
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.7912
100m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.956
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2941
tấn
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.1739
tấn
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
34
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
1.2148
100m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
10.7984
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
36
Phần hoàn thiện
Theo quy định tại Chương V
37
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
24.2964
m3
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
485.928
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
39
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
32.68
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
40
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB40
161.976
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
41
Bả bằng bột bả vào tường
485.928
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
42
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
194.656
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
43
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
680.584
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
44
Cung cấp và lắp dựng chông sắt Fi12, cao 20cm
179.58
md
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
45
Lát lại gạch terrazzo sân trường, vữa XM M75, PCB40 (Không tính gạch)
80.92
m2
Theo quy định tại Chương V
Khu phố Ba Đình, phường Tân Đông Hiệp, Tp. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây