Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:23 19/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp chợ Ngọc Thanh (cũ) và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp chợ Ngọc Thanh (cũ) và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ Nguồn vốn đầu tư công ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Xuân Hòa, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
17:00 28/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 05/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
19/01/2026 16:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án phường Xuân Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:20 19/01/2026
đến
17:00 28/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 28/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
256.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/01/2026 (28/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng – Sở Xây dựng Phú Thọ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 7 lạc Long Quân, Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Thành Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ngõ 03, Ngách 01, Đường Hùng Vương, Phường Vĩnh Yên, Tỉnh Phú Thọ
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng HBT Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT Xã Liên Châu, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH Tư vấn ĐTXD Thiên An VN Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số nhà 67A, ngõ 18, đường Mê Linh, Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
1
2
- Loại thiết bị: Máy đầm đất cầm tay (đầm coc). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
2
3
- Loại thiết bị: Máy cắt uốn thép - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
2
4
- Loại thiết bị: Máy đầm bàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
2
5
- Loại thiết bị: Máy đầm dùi. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
2
6
- Loại thiết bị: Máy hàn điện hoặc Máy biến thế hàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
2
7
- Loại thiết bị: Máy trộn vữa (bê tông). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
2
8
- Loại thiết bị: Khoan bê tông - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
2
9
- Loại thiết bị: Máy cắt gạch (đá). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
1
10
- Loại thiết bị: Máy phát điện. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
1
11
- Loại thiết bị: Máy thủy bình - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
1
12
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) giấy chứng nhận đăng ký xe; giấy đăng kiểm xe còn hiệu lực; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
1
13
- Loại thiết bị: Cần cẩu hoặc xe tải có cẩu hoặc xe nâng - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: file scan bản gốc (hoặc bản sao được công chứng/chứng thực) giấy chứng nhận đăng ký xe; giấy đăng kiểm xe còn hiệu lực; Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải cung cấp thêm các tài liệu như Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp sở hữu thiết bị (thuê của cá nhân thì nộp kèm theo CCCD) để chứng minh thông tin chủ sở hữu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố
0.2
5 đèn
2
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2 , dây chống cháy
10
m
3
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn, đường kính Dn16mm
10
m
4
HỆ THỐNG PCCC KHU CHỢ + GIAN HÀNG 1+2 (PHẦN CHỮA CHÁY)
5
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, đường kính ống 50mm
0.3
100m
6
Lắp đặt cút thép, đường kính cút 50mm
12
cái
7
Lắp đặt kép thép, đường kính kép 50mm
6
cái
8
Lắp đặt hộp chữa cháy vách tường gồm hộp tổ hợp chuông đèn nút nhấn báo cháy
6
Hộp
9
Lắp đặt van ren, đường kính van 50mm
6
cái
10
Lắp đặt Van giảm áp, đường kính van 50mm
6
Cái
11
Lắp đặt khớp nối ren trong D50
6
Cái
12
Lắp đặt lăng phun D50-13, 2,5l/s
6
Cái
13
Lắp đặt cuộn vời chữa cháy D50-20m
6
Cuộn
14
Lắp đặt tiêu lệnh chữa cháy ( bằng Mica in UV)
8
Bộ
15
Lắp đặt bình chữa cháy MFZ-ABC 8kg
10
Bình
16
Lắp đặt bình chữa cháy CO2-MT 3kg
8
Bình
17
Lắp đặt giá để bình chữa cháy
2
Cái
18
Thử áp lực đường ống gang và đường ống thép, đường kính ống <100mm
0.3
100m
19
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
4.71
m2
20
Lắp đặt tủ trung tâm báo cháy 05 Zone
1
Tủ
21
Lắp đặt trung tâm xử lý tín hiệu báo cháy
1
trung tâm
22
Bộ nguồn dự phòng 24V-3A cho tủ trung tâm báo cháy ( ắc quy 12V )
1
Bộ
23
Lắp đặt hệ thống tiếp địa cho tủ trung tâm báo cháy
1
Bộ
24
Lắp đặt dây cáp tín hiệu 5Px2x0,75mm dây cáp chống cháy
35
m
25
Lắp đặt ống nhựa gen xoắn đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=48mm
35
m
26
Đào đất, đất cấp III
16.8
m3
27
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.168
100m3
28
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn, đường kính D16mm
600
m
29
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x0.75mm2 dây chống cháy chống nhiễu
570
m
30
Lắp đặt thiết bị đầu báo và đầu báo cháy
3
10 đầu
31
Lắp đặt đèn báo phòng
1.2
5 đèn
32
Lắp đặt thiết bị cuối kênh
2
bộ
33
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 150cm2
2
hộp
34
Lắp đặt chuông báo cháy
1.2
5 chuông
35
Lắp đặt đèn báo cháy
1.2
5 đèn
36
Lắp đặt nút báo cháy khẩn cấp
1.2
5 nút
37
Lắp đặt đèn thoát hiểm Exit
1.2
5 đèn
38
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố
1.2
5 đèn
39
Lắp đặt ổ cắm đôi
12
cái
40
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2, dây chống cháy
150
m
41
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn, đường kính Dn16mm
150
m
42
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2
2
hộp
43
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
2
cái
44
Vật tư phụ ( cút,măng sông,keo nhựa,vít, nở....)
1
Công trình
45
Xây móng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75,
3.6298
m3
46
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75,
25.445
m2
47
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2,0 cm, vữa XM 100
48.0391
m2
48
HẠNG MỤC: BỂ NƯỚC NGẦM + NHÀ ĐẶT MÁY BƠM, MÁY PHÁT ĐIỆN
49
Bể nước ngầm
50
Đào móng - Cấp đất III
3.1509
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây