Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:17 28/01/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Di chuyển các tuyến đường dây điện lực phục vụ GPMB dự án đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật CCN Mỹ Thuận
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo Kinh tế kỹ thuật công trình: Di chuyển các tuyến đường dây điện lực phục vụ GPMB dự án đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật CCN Mỹ Thuận
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn kinh phí GPMB của dự án đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật CCN Mỹ Thuận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Mỹ Lộc, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
72/QĐ-HĐGPMB
Ngày phê duyệt
28/01/2026 14:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Hội đồng bồi thường, hỗ trợ, tái định cư GPMB khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án đầu tư xây dựng hạ tầng kỹ thuật cụm công nghiệp Mỹ Thuận tại phường Mỹ Lộc, tỉnh Ninh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:16 28/01/2026
đến
09:00 06/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/02/2026 (06/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và thương mại Thiên Hà Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 487 đường Đặng Xuân Bảng, xã Nam Vân, TP. Nam Định, tỉnh Nam Định, Việt Nam - - Phường Hồng Quang - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HÀ LAN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Ngô Xá - - Xã Tân Minh - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HẢI ĐĂNG Tư vấn lập E-HSMT Số 11/339 Trần Huy Liệu, Phường Văn Miếu, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định, Việt Nam - - Phường Trường Thi - Tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH thương mại Nam Cường Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT 2/212 đường Kênh - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HẢI ĐĂNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 11/339 Trần Huy Liệu, Phường Văn Miếu, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định, Việt Nam - - Phường Trường Thi - Tỉnh Ninh Bình
6 Công ty TNHH thương mại Nam Cường Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 2/212 đường Kênh - - Phường Nam Định - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥5T (Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Cần trục ô tô hoặc ô tô vận tải có gắn cẩu ≥5T (Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy đầm dùi ≥1,5kW
1
4
Máy phát điện dự phòng
1
5
Máy trộn bê tông ≥250 lít
1
6
Tời máy ≥5 tấn
1
7
Máy xúc ≥0,4m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Di chuyển đền bù ĐZK 22kV
2
Xây dựng mới di chuyển, đền bù ĐZK 22kV
3
Cung cấp vật liệu và đào đúc Móng cột: MT16-3
17
móng
4
Cung cấp vật liệu và đào đúc Móng cột: MTK12-6
1
móng
5
Cung cấp vật liệu và đào đúc Móng cột: MTK16-6
8
móng
6
Cung cấp vật tư, vận chuyển và lắp dựng Cột bê tông ly tâm PC.I12-10,0kN (Dn=190mm)
2
cột
7
Cung cấp vật tư, vận chuyển và lắp dựng Cột bê tông ly tâm PC.I16-11,0kN (Dn=190mm)
16
cột
8
Cung cấp vật tư, vận chyển và lắp dựng Cột bê tông ly tâm PC.I16-13,0kN (Dn=190mm)
17
cột
9
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Giằng cột đúp cột LT12m: GCK-12
1
bộ
10
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Giằng cột đúp cột LT16m: GCK-16
8
bộ
11
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Xà néo cột đúp dọc tuyến: XNĐ-22D
6
bộ
12
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Xà néo cột đúp ngang tuyến: XNĐ-22N
2
bộ
13
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Xà khóa cột đúp ngang tuyến: XKĐ-22N
1
bộ
14
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Xà rẽ cột đúp dọc tuyến: XRĐ-22D
1
bộ
15
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Xà rẽ cột đúp ngang tuyến: XRĐ-22N
2
bộ
16
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Xà rẽ cân trên 1 cột: XRC-1T
1
bộ
17
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Xà khóa bằng trên 1 cột: XK-1T
17
bộ
18
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Xà XP-1
2
bộ
19
Cung cấp, vận chuyển và lắp đặt Tiếp địa ĐZK: Rc-1
26
bộ
20
Cung cấp vật tư, vận chuyển và lắp đặt Chuỗi néo đơn x 3 bát thuỷ tinh + phụ kiện khoá néo cho dây dẫn 120mm2
51
chuỗi
21
Cung cấp vật tư, vận chuyển và lắp đặt Chuỗi néo kép 2x3 bát thuỷ tinh + phụ kiện khoá néo cho dây dẫn 120mm2
6
chuỗi
22
Cung cấp vật tư, vận chuyển và lắp đặt Sứ đứng 24kV loại Pinpost + ty; đường rò ≥ 600mm
123
quả
23
Cung cấp, vận chuyển dây dẫn AcKP-120/19mm2
2689
kg
24
Rải căng dây lấy độ võng dây AcKP≤120mm2
5.217
km
25
Căng dây lấy lại độ võng - dây AC-50mm2
0.384
km
26
Cung cấp, vận chuyển Ghíp nhôm 3 bu lông A120
234
cái
27
Khóa dây, bẻ góc đầu cuối tuyến dây S ≤ 50mm2
1
vt
28
Khóa dây, bẻ góc đầu cuối tuyến dây S ≤ 150mm2
8
vt
29
Cung cấp vật tư, vận chuyển và lắp đặt Biển báo an toàn & biển tên cột
61
cái
30
Liên hệ đóng, cắt điện
2
lần
31
Thu hồi đường dây 22kV
32
Chặt hạ, vận chuyển cột LT10
6
cột
33
Chặt hạ, vận chuyển cột LT12
26
cột
34
Chặt hạ vận chuyển cột LT14
5
cột
35
Tháo hạ, vận chuyển chụp cột LT2,5m
4
cái
36
Tháo hạ, vận chuyển xà XNĐ-22D
4
bộ
37
Tháo hạ, vận chuyển xà XNĐ-22N
2
bộ
38
Tháo hạ, vận chuyển xà XRĐ-22D
1
bộ
39
Tháo hạ, vận chuyển xà XK-1T
5
bộ
40
Tháo hạ, vận chuyển xà XR-1T
1
bộ
41
Tháo hạ, vận chuyển xà XĐ-1T
16
bộ
42
Tháo hạ, vận chuyển xà XNZ-1T
1
bộ
43
Tháo hạ, vận chuyển xà XĐZ-1T
4
bộ
44
Tháo hạ, vận chuyển chuỗi néo Polymer 22kV (trên cột tròn)
45
bộ
45
Tháo hạ, vận chuyển sứ đứng Polymer 22kV (trên cột tròn)
6
quả
46
Tháo hạ, vận chuyển sứ đứng 22kV (trên cột tròn)
84
quả
47
Tháo hạ, vận chuyển chuỗi néo thủy tinh 4 bát
6
chuỗi
48
Tháo hạ vận chuyển chuỗi đỡ thủy tinh 3 bát
12
chuỗi
49
Tháo hạ, vận chuyển dây Ac-120
4.401
km
50
Tháo hạ, vận chuyển dây Ac-50
0.723
km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây