Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:23 23/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cứng hoá đường BTXM trục chính thôn Châu Sơn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cứng hóa đường BTXM trục chính thôn Châu Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ngọc Thiện, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:30 04/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
24/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
23/02/2026 08:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND&UBND xã Ngọc Thiện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:22 23/02/2026
đến
08:30 04/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 04/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/03/2026 (02/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD&TM ĐĂNG TUẤN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Am Ngàn, Xã An Dương, Huyện Tân Yên, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam - Xã An Dương - Huyện Tân Yên - Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng ACR Tư vấn lập E-HSMT Số 26 Châu Xuyên - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đức Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Lập, xã Ngọc Thiện, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang - - Xã Ngọc Thiện - Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng ACR Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26 Châu Xuyên - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đức Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Lập, xã Ngọc Thiện, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang - - Xã Ngọc Thiện - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy đào. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy lu. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo đăng kiểm còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo đăng kiểm còn hiệu lực)
1
5
Máy rải. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo đăng kiểm còn hiệu lực)
1
6
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
7
Máy đầm đất cầm tay. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
9
Máy cắt bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
10
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Giao thông
Theo quy định tại Chương V
2
Phần nền
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường, đất cấp I
16.1992
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
16.1992
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
16.1992
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào nền đường, đất cấp II
3.4702
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào nền đường, đất cấp III
22.3478
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Phá dỡ kết cấu bê tông
9.34
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Xúc đá tảng ở bãi trữ, cục bê tông lên phương tiện vận chuyển, đường kính 0,4-1m
0.0934
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
9.34
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
9.34
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
38.038
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Mua đất đồi, đất cấp 3 đắp nền đường K95
1331.1739
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
16.3425
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Mua đất đồi, đất cấp 3 đắp nền đường K98
1895.73
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3071
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Phần mặt
Theo quy định tại Chương V
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
8.8851
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Rải nilong lót
55.5318
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Ván khuôn mặt đường
6.6214
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
1786.44
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
145.75
10m
Theo quy định tại Chương V
23
Nhựa đường chèn khe co
583
kg
Theo quy định tại Chương V
24
Cắt khe 2x4 của đường lăn, sân đỗ
35.2
10m
Theo quy định tại Chương V
25
Gỗ chèn khe dãn
1.1264
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Nhựa đường chèn khe dãn
281.6
kg
Theo quy định tại Chương V
27
Thoát nước
Theo quy định tại Chương V
28
Cống tròn
Theo quy định tại Chương V
29
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.9195
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2758
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
3.18
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính =600mm, bản B=38cm
18
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính =400mm, bản B=27cm
30
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2m, đường kính = 600mm, tải trọng C
11
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
35
Nối ống bê tông, đường kính 600mm
9
mối nối
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2m, đường kính = 400mm, tải trọng C
19
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
37
Nối ống bê tông, đường kính 400mm
15
mối nối
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn móng dài
1.023
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
34.28
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Ốp mái taluy
Theo quy định tại Chương V
41
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
5.9226
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn móng dài
1.5794
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 150
47.3808
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Rải nilong lót
5.9273
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt lưới thép gia cố mái taluy
5.9273
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Đổ bê tông mái bờ kênh mương dày <=20cm, đá 1x2, mác 150
88.9095
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn móng dài
0.4752
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Đổ bê tông lan can, gờ chắn, đá 2x4, mác 200
4.455
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
62.37
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây