Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:12 24/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống cấp nước sinh hoạt phường B’Lao, xã Bảo Lâm 3 (đoạn từ nút giao đường tránh với Quốc lộ 55 thuộc phường B’Lao đến nhà làm việc của UBMTTQ xã Bảo Lâm 3), Lâm Đồng; Hệ thống cấp nước thành phố Bảo Lộc (đoạn từ nút giao đường tránh với quốc lộ 55 thuộc phường Lộc Sơn – thành phố Bảo Lộc đến UBND xã Lộc Thành + 300 mét thuộc xã Lộc Thành – huyện Bảo Lâm), tỉnh Lâm Đồng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hệ thống cấp nước sinh hoạt phường B’Lao, xã Bảo Lâm 3 (đoạn từ nút giao đường tránh với Quốc lộ 55 thuộc phường B’Lao đến nhà làm việc của UBMTTQ xã Bảo Lâm 3), Lâm Đồng; Hệ thống cấp nước thành phố Bảo Lộc (đoạn từ nút giao đường tránh với quốc lộ 55 thuộc phường Lộc Sơn – thành phố Bảo Lộc đến UBND xã Lộc Thành + 300 mét thuộc xã Lộc Thành – huyện Bảo Lâm), tỉnh Lâm Đồng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn tự có của Nhà đầu tư
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
14:00 02/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
113/QĐ-CTNBL
Ngày phê duyệt
24/03/2026 14:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CP CẤP THOÁT NƯỚC VÀ XÂY DỰNG BẢO LỘC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:09 24/03/2026
đến
14:00 02/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 02/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
134.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/04/2026 (30/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Cấp thoát nước và Xây dựng Bảo Lộc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 56 Lê Thị Pha, Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty TNHH Kiến trúc Cao Nguyên Xanh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 225 Hồ Tùng Mậu, Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
3 Công ty Cổ phần Công nghệ Xây dựng TEXA Tư vấn lập E-HSMT P.903, Tầng 9, Tòa nhà Diamond Plaza, 34 Lê Duẩn, Phường Sài gòn, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty cổ phần xây dựng GCCONS Tư vấn thẩm định E-HSMT 361/14/52A Bình Đông, Phường Phú Định, TP Hồ Chí Minh
5 Công ty Cổ phần Công nghệ Xây dựng TEXA Tư vấn đánh giá E-HSDT P.903, Tầng 9, Tòa nhà Diamond Plaza, 34 Lê Duẩn, Phường Sài gòn, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty cổ phần xây dựng GCCONS Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 361/14/52A Bình Đông, Phường Phú Định, TP Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
2
2
Máy bơm nước 5CV (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê)
2
3
Máy đầm đất cầm tay (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê)
2
4
Máy gia nhiệt D315 (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê)
4
5
Máy hàn xoay chiều 23kW (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
6
Máy hàn nhiệt cầm tay (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
7
Máy khoan bê tông 1,5 kW (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
8
Máy trộn bê tông 250L (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê)
2
9
Ô tô tự đổ ≥ 7T (Kèm theo giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô và giấy chứng nhận kiểm định/kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực)
2
10
Máy đào ≥ 0,4m3 (Kèm theo giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định/kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực)
3
11
Cần cầu ≥ 6T (Kèm theo giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định/kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực)
1
12
Máy ủi 75 CV (Kèm theo giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định/kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực)
1
13
Máy và thiết bị khoan kéo ống băng đường có định hướng (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê)
1
14
Máy phát điện: Công suất tối thiểu 30KVA (Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN ỐNG CẤP NƯỚC SINH HOẠT HDPE D160MM, D90MM, D63MM
2
Phá dỡ kết cấu bằng máy khoan bê tông 1,5 kW, bê tông không cốt thép
107.36
m3
3
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤ 1m, đất cấp III
663.938
m3
4
Đào kênh mương bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng kênh mương ≤ 6m, đất cấp III
59.7544
100m3
5
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
62.136
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp III
4.2578
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp III
4.2578
100m3/km
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
4.2578
100m3/km
9
PHẦN TUYẾN ỐNG
10
Ống HDPE OD160-PN10
72.73
100m
11
Ống HDPE OD90-PN10
60.88
100m
12
Ống HDPE OD63-PN10
72.73
100m
13
Thử áp lực đường ống, đường kính ống 160 mm
72.73
100m
14
Thử áp lực đường ống, đường kính ống 90 mm
60.88
100m
15
Thử áp lực đường ống, đường kính ống 63 mm
72.73
100m
16
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 160mm
72.73
100m
17
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống <=100mm
133.61
100m
18
CHI TIẾT QUA CẦU 01+02; 08+09; 13+12; 20+19; 28+29; 08'+09'; 13'+12'; 20'+19'; 28'+29'"
19
Ổng inox 304 DN150
1.435
100m
20
Ổng inox 304 DN80
0.891
100m
21
Cút 45 độ inox 304 DN150
10
cái
22
Cút 45 độ inox 304 DN80
8
cái
23
Mối nối mềm gang EE DN150
10
cái
24
Mối nối mềm gang EE DN80
8
cái
25
Đai khởi thủy gang DN150x25 ren trong
5
cái
26
Đai khởi thủy gang DN80x25 ren trong
4
cái
27
Nối 2 đầu ren ngoài STK DN25
9
cái
28
Van ren đồng DN25
9
cái
29
Nối ren ngoài HDPE D32
9
cái
30
Van xả khí DN25
9
cái
31
KHOAN BĂNG ĐƯỜNG 05, 06, 14, 17, 24, 30
32
Khoan băng đường
0.36
100m
33
Đào kênh mương bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng kênh mương ≤ 6m, đất cấp III
3.36
100m3
34
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.36
100m3
35
Ống HDPE D160-PN10
0.36
100m
36
Tê gang DN150x150 BBB
6
cái
37
Van cổng ty chìm DN150+Ống cơi họng ổ khóa
12
cái
38
Nối bích HDPE D160+Bích thép DN150
18
cái
39
BĂNG ĐƯỜNG 05', 06', 14', 17', 24', 30'
40
Tê gang DN80x80 BBB
6
cái
41
Van cổng ty chìm DN80+Ống cơi họng ổ khóa
12
cái
42
Nối bích HDPE D90+Bích thép DN80
18
cái
43
Côn giảm HDPE D160x90
6
cái
44
CHI TIẾT 07, 10, 11, 15, 16, 18, 21, 22, 23, 25, 26, 27, 31
45
Tê gang DN150x150 BBB
13
cái
46
Van cổng ty chìm DN150+Ống cơi họng ổ khóa
26
cái
47
Nối bích HDPE D160+Bích thép DN150
39
cái
48
CHI TIẾT 32
49
Van cổng ty chìm DN150+Ống cơi họng ổ khóa
1
cái
50
Nối bích HDPE D160+Bích thép DN150
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 103

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây