Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:32 31/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng đường liên xã 30/4 (Đoạn từ đường T1 đến Cầu Trạm Y tế)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mở rộng đường liên xã 30/4 (Đoạn từ đường T1 đến Cầu Trạm Y tế)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã 2026 - 2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã An Lục Long, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
431/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
31/03/2026 08:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã An Lục Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:30 31/03/2026
đến
08:00 09/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
256.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/04/2026 (07/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng Giao Thông Long An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 66a Đường Hùng Vương, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
2 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dân Dụng và Công Nghiệp Châu Thành L.A Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 26/11, Hẻm 26, ấp 3, xã Tầm Vu, tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH TM DV Thủy Mộc Tư vấn lập E-HSMT Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
4 Công ty TNHH Tín Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT 21A đường D3, khu dân cư trung tâm mở rộng, khu phố Bình Cư 3, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
5 Công ty TNHH TM DV Thủy Mộc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
6 Công ty TNHH Tín Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 21A đường D3, khu dân cư trung tâm mở rộng, khu phố Bình Cư 3, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,4 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
2
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
3
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: tải trọng ≥ 10 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
4
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi (bánh lốp). - Đặc điểm thiết bị: tải trọng ≥ 16 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
5
- Loại thiết bị: Máy lu rung. - Đặc điểm thiết bị: lực rung ≥ 25 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
6
- Loại thiết bị: Máy phun tưới nhựa đường. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 190 CV. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
7
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 50m3/h. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
8
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh hơi. - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 6 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
9
- Loại thiết bị: Máy ủi. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
10
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước. - Đặc điểm thiết bị: dung tích bồn chứa ≥ 5 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
11
- Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, đầm bàn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
12
- Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, dầm dùi. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
13
- Loại thiết bị: Máy hàn xoay chiều. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
14
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
5
15
- Loại thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
16
- Loại thiết bị: Máy cắt bê tông - Đặc điểm thiết bị: công suất ≥ 12CV. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
17
- Loại thiết bị: Thiết bị nấu nhựa - Đặc điểm thiết bị: dung tích ≥ 500 lít. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
18
- Loại thiết bị: Ô tô vận tải thùng (thùng kín hoặc có mui). - Đặc điểm thiết bị: trọng tải chuyên chở ≥ 2,5 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
19
- Loại thiết bị: Ô tô tải (tự đổ). - Đặc điểm thiết bị: trọng tải chuyên chở ≥ 5 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
20
- Loại thiết bị: Thiết bị sơn kẻ vạch. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
21
- Loại thiết bị: Lò nấu sơn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
22
- Loại thiết bị: Máy nén khí. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 360m3/h. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
23
- Loại thiết bị: Máy nén khí. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 600m3/h. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
24
- Loại thiết bị: Máy đo cao độ (thủy bình/kinh vĩ/toàn đạc/GPS). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
VD định mức cắt mặt đường hiện hữu
1.34
100m
Theo quy định tại Chương V
3
Vét hữu cơ
7.614
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đánh cấp nền đường
5.318
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào nền đường
73.605
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
VD đào nền bóc lớp nhựa
0.177
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đục nhám mặt bê tông
1177.77
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Quét Sikadur 732
1177.77
1m2
Theo quy định tại Chương V
9
Vữa Sikagrout
41.222
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
64.308
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
166.291
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
140.799
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
13.797
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Rải lớp nilon ngăn cách
101.458
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 300
2081.507
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
200.28
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Láng mặt đường, láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm, tiêu chuẩn nhựa 1,8 kg/m2
98.509
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Láng mặt đường, láng nhựa 2 lớp dày 2,5cm, tiêu chuẩn nhựa 3 kg/m2
101.771
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Cắt khe đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
33.128
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ kết cấu bê tông
1.888
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp lề, taluy K=0,95
63.038
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Thi công lớp đá đệm móng
1.888
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Rải lớp nilon ngăn cách
0.189
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.322
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đục nhám mặt bê tông
1.32
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D≤12mm, chiều sâu khoan ≤10cm
80
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
27
Quét Sikadur 732
0.026
1m2
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường chặn, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.088
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn thép tường chặn
0.122
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông tường chặn đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.856
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I ngập đất
613.76
100m
Theo quy định tại Chương V
32
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I k ngập đất hs: 0.75
76.72
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Cừ tràm kẹp đầu cừ
19.18
100m
Theo quy định tại Chương V
34
Cừ tràm kẹp đầu cừ
1918
m
Theo quy định tại Chương V
35
Công tác lắp dựng cốt thép buộc đầu cừ đkính <= 10mm
0.639
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Thép tròn đk<=10
638.694
kg
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tam giác
12
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tròn
4
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Biển báo tam giác
15
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Biển báo tròn
5
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Trụ biển báo 3.2m
12
trụ
Theo quy định tại Chương V
42
Trụ biển báo 4.1m
4
trụ
Theo quy định tại Chương V
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang
165.45
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Thi công cột km bằng bê tông
3
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Thùng chụp cột Km
3
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép
42
cái
Theo quy định tại Chương V
47
ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
48
Đào móng cống
0.427
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Đắp cát lưng cống K=0,95
0.137
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp cát lưng cống bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.137
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây