Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 08:32 31/03/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Expanding inter-commune road 30/4 (Đoạn từ đường T1 đến Cầu Trạm Y tế)
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Approve the project contractor selection plan: Expanding inter-commune road 30/4 (Section from T1 road to Medical Station Bridge)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Commune budget capital 2026 - 2030
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã An Lục Long, Province Tây Ninh
Time of bid closing
08:00 09/04/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
431/QĐ-KT
Approval date
31/03/2026 08:29
Approval Authority
Phòng Kinh tế xã An Lục Long
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:30 31/03/2026
to
08:00 09/04/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 09/04/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
256.000.000 VND
Amount in words
Two hundred fifty six million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 LONG AN CONSULTANT TRANSPORT CONTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 66a Đường Hùng Vương, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
2 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng Dân Dụng và Công Nghiệp Châu Thành L.A Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 26/11, Hẻm 26, ấp 3, xã Tầm Vu, tỉnh Tây Ninh
3 THUY MOC TRADE AND SERVICE COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
4 Công ty TNHH Tín Đức E-HSMT . appraisal consulting 21A đường D3, khu dân cư trung tâm mở rộng, khu phố Bình Cư 3, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
5 THUY MOC TRADE AND SERVICE COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số 138/6, Ấp 6, Xã Vĩnh Công, Tỉnh Tây Ninh
6 Công ty TNHH Tín Đức Consultancy on appraisal of contractor selection results 21A đường D3, khu dân cư trung tâm mở rộng, khu phố Bình Cư 3, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,4 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
2
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
3
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: tải trọng ≥ 10 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
4
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi (bánh lốp). - Đặc điểm thiết bị: tải trọng ≥ 16 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
5
- Loại thiết bị: Máy lu rung. - Đặc điểm thiết bị: lực rung ≥ 25 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
6
- Loại thiết bị: Máy phun tưới nhựa đường. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 190 CV. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
7
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 50m3/h. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
8
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh hơi. - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 6 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
9
- Loại thiết bị: Máy ủi. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
10
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước. - Đặc điểm thiết bị: dung tích bồn chứa ≥ 5 m3. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
11
- Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, đầm bàn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
12
- Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, dầm dùi. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
13
- Loại thiết bị: Máy hàn xoay chiều. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
14
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
5
15
- Loại thiết bị: Máy cắt uốn cốt thép - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
16
- Loại thiết bị: Máy cắt bê tông - Đặc điểm thiết bị: công suất ≥ 12CV. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
17
- Loại thiết bị: Thiết bị nấu nhựa - Đặc điểm thiết bị: dung tích ≥ 500 lít. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
18
- Loại thiết bị: Ô tô vận tải thùng (thùng kín hoặc có mui). - Đặc điểm thiết bị: trọng tải chuyên chở ≥ 2,5 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
19
- Loại thiết bị: Ô tô tải (tự đổ). - Đặc điểm thiết bị: trọng tải chuyên chở ≥ 5 tấn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
20
- Loại thiết bị: Thiết bị sơn kẻ vạch. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
21
- Loại thiết bị: Lò nấu sơn. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
22
- Loại thiết bị: Máy nén khí. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 360m3/h. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
23
- Loại thiết bị: Máy nén khí. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 600m3/h. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
24
- Loại thiết bị: Máy đo cao độ (thủy bình/kinh vĩ/toàn đạc/GPS). - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: + Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; + Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định/chứng nhận hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Tài liệu cần thiết khác quy định tại điểm 5 mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
VD định mức cắt mặt đường hiện hữu
1.34
100m
Theo quy định tại Chương V
3
Vét hữu cơ
7.614
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đánh cấp nền đường
5.318
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào nền đường
73.605
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
VD đào nền bóc lớp nhựa
0.177
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đục nhám mặt bê tông
1177.77
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Quét Sikadur 732
1177.77
1m2
Theo quy định tại Chương V
9
Vữa Sikagrout
41.222
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
64.308
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
166.291
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
140.799
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
13.797
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Rải lớp nilon ngăn cách
101.458
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 300
2081.507
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
200.28
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Láng mặt đường, láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm, tiêu chuẩn nhựa 1,8 kg/m2
98.509
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Láng mặt đường, láng nhựa 2 lớp dày 2,5cm, tiêu chuẩn nhựa 3 kg/m2
101.771
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Cắt khe đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
33.128
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ kết cấu bê tông
1.888
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đắp lề, taluy K=0,95
63.038
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Thi công lớp đá đệm móng
1.888
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Rải lớp nilon ngăn cách
0.189
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.322
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đục nhám mặt bê tông
1.32
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D≤12mm, chiều sâu khoan ≤10cm
80
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
27
Quét Sikadur 732
0.026
1m2
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường chặn, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.088
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn thép tường chặn
0.122
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông tường chặn đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.856
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I ngập đất
613.76
100m
Theo quy định tại Chương V
32
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I k ngập đất hs: 0.75
76.72
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Cừ tràm kẹp đầu cừ
19.18
100m
Theo quy định tại Chương V
34
Cừ tràm kẹp đầu cừ
1918
m
Theo quy định tại Chương V
35
Công tác lắp dựng cốt thép buộc đầu cừ đkính <= 10mm
0.639
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Thép tròn đk<=10
638.694
kg
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tam giác
12
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tròn
4
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Biển báo tam giác
15
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Biển báo tròn
5
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Trụ biển báo 3.2m
12
trụ
Theo quy định tại Chương V
42
Trụ biển báo 4.1m
4
trụ
Theo quy định tại Chương V
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang
165.45
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Thi công cột km bằng bê tông
3
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Thùng chụp cột Km
3
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép
42
cái
Theo quy định tại Chương V
47
ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
48
Đào móng cống
0.427
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Đắp cát lưng cống K=0,95
0.137
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đắp cát lưng cống bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.137
100m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second