Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 21:15 09/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng bãi xử lý rác thải tập trung xã Phước Chánh (Giai đoạn 1)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng bãi xử lý rác thải tập trung xã Phước Chánh (Giai đoạn 1)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói và Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phước Chánh, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
74/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
09/04/2026 21:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC CHÁNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:13 09/04/2026
đến
08:00 20/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
104.981.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ bốn triệu chín trăm tám mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/04/2026 (17/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng và môi trường Lập An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 15 Phan Thanh, Khối Tân Lập, Phường Hội An Tây, TP Đà Nẵng
2 Công ty cổ phần tư vấn kiểm định xây dựng BK-CENTRAL Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 198 Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường, Thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn lập E-HSMT 60 Phan Bá Phiến, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tam Lộc Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT 27 Trần Quý Cáp, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn đánh giá E-HSDT 60 Phan Bá Phiến, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tam Lộc Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 27 Trần Quý Cáp, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào xúc đất (gầu ≥ 1,2m3) Cung cấp bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực: giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn tài chính; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
1
2
Máy ủi 110CV Cung cấp bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực: giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn tài chính; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
1
3
Máy lu bánh thép, tải trọng tĩnh 10T Cung cấp bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực: giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn tài chính; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
1
4
Ô tô tự đổ 7 tấn Cung cấp bản gốc hoặc bản chụp có chứng thực: giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn tài chính; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01D. Bảng kê hạng mục công việc theo trọn gói:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cốt thép sàn nắp bể, D<=10mm
2.198
tấn
2
Cốt thép tấm chắn BT, D<= 18mm
0.073
tấn
3
Cốt thép máng ra, D<= 18mm
0.016
tấn
4
Xây đá hộc rãnh dọc thoát nước xung quanh bể, vữa XM mác 100, PCB40
16.18
m3
5
Đục tường chôn thép bậc lên xuống
5
công
6
Gia công lắp dựng lưới chắn rác (2500x350)mm
0.875
m2
7
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 250 kg
1
cái
8
BỂ SINH HỌC
9
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng bể sinh học, vữa XM mác 100, PCB40
50.84
m3
10
NHÀ QUẢN LÝ
11
Đào móng cột, trụ bằng thủ công, đất cấp III
11.98
m3
12
Đào đất móng bằng thủ công, đất cấp III
47.15
m3
13
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3343
100m3
14
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
28.08
m3
15
Bê tông lót móng M100, đá 4x6
4.19
m3
16
Bê tông móng M1, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.25
m3
17
Bê tông giằng móng nhà, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.44
m3
18
Bê tông cột, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.43
m3
19
Bê tông dầm đá 1x2, mác 200, PCB40
1.37
m3
20
Bê tông hành lang, sê nô, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.74
m3
21
Bê tông lanh tô, ô văng, đá 1x2, mác 200, PCB40
4.35
m3
22
Bê tông nền nhà, đá 4x6, mác 150, PCB40
5.62
m3
23
Xây đá hộc, xây móng, vữa XM mác75, PCB40
17.28
m3
24
Xây móng gạch thẻ, vữa XM mác 75 PCB40
3.97
m3
25
Xây bậc cấp gạch thẻ, vữa XM mác 75, PCB40
0.77
m3
26
Xây tường gạch rỗng 6 lỗ, vữa XM M75, chiều dày >10cm
21.872
m3
27
Xây tường gạch rỗng 6 lỗ, Vữa XM M75, chiều dày <10cm ,
0.916
m3
28
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng
0.0668
100m2
29
Ván khuôn thép cột
0.0864
100m2
30
Ván khuôn thép dầm, giằng, hành lang, sê nô, lanh tô ô văng
0.592
100m2
31
Cốt thép móng, D<= 10mm
0.0337
tấn
32
Cốt thép cột, trụ, <= 10mm
0.0159
tấn
33
Cốt thép cột, trụ, D <= 18mm
0.0726
tấn
34
Cốt thép xà dầm, giằng, D<= 10mm
0.1104
tấn
35
Cốt thép xà dầm, giằng, D<= 18mm
0.4443
tấn
36
Cốt thép sê nô, D<= 10mm
0.1432
tấn
37
Cốt thép lanh tô lô văng, tấm đan, D<= 10mm
0.063
tấn
38
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, D > 10mm
0.074
tấn
39
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
111.84
m2
40
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
109.36
m2
41
Trát cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
8.64
m2
42
Trát ô văng, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
24.72
m2
43
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB40
21.024
m2
44
Trát granitô Bậc cấp dày 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
6.46
m2
45
Đắp gờ chỉ mái chắn nước 20x20, vữa XM mác 75, PCB40
28.8
m
46
Bả bằng matít vào tường
221.2
m2
47
Bả bằng matít vào cột, dầm, trần
29.664
m2
48
Bả bằng matít vào ô văng
24.72
m2
49
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
163.744
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn Boss, 1 nước lót, 2 nước phủ
111.84
m2

Mẫu số 01D. Bảng kê hạng mục công việc theo đơn giá cố định:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây