Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:35 20/04/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa Trụ sở UBND xã Kiến Đức
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, sửa chữa Trụ sở UBND xã Kiến Đức
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kiến Đức, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
121/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
20/04/2026 19:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ KIẾN ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:32 20/04/2026
đến
09:00 29/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/04/2026 (27/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Huyền My Đắk Nông Tư vấn lập E-HSMT Tổ 13 phường Bắc Gia Nghĩa, tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng NKH Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Quảng Khê, tỉnh Lâm Đồng
3 Công ty TNHH MTV Huyền My Đắk Nông Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 13 phường Bắc Gia Nghĩa, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng NKH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Quảng Khê, tỉnh Lâm Đồng
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng và Dịch vụ 686 Đơn vị tư vấn lập BCKTKT Tổ dân phố 1, Xã Kiến Đức, Tỉnh Lâm Đồng
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Quang Cường Đắk Nông Đơn vị thẩm tra BCKTKT Tổ 3, Phường Bắc Gia Nghĩa, Tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ >=5T Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký xe, giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Đối với thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu cần cung cấp hợp đồng thuê thiết bị
1
2
Máy đào >=0,40 m3 Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký xe, giấy đăng kiểm, kiểm định, đính kèm tài liệu công suất theo quy định của pháp luật. Đối với thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu cần cung cấp hợp đồng thuê thiết bị
1
3
Máy trộn bê tông 250lit Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng. Đối với thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu cần cung cấp hợp đồng thuê thiết bị
1
4
Máy uốn thép 5kw Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng, hóa đơn mua hàng. Đối với thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu cần cung cấp hợp đồng thuê thiết bị
2
5
Máy đầm đùi 1,5kw Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng, hóa đơn mua hàng. Đối với thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu cần cung cấp hợp đồng thuê thiết bị
1
6
Máy đầm bàn 1kw Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng, hóa đơn mua hàng. Đối với thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu cần cung cấp hợp đồng thuê thiết bị
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62 kw Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng, hóa đơn mua hàng. Đối với thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu cần cung cấp hợp đồng thuê thiết bị
1
8
Máy hàn 23kw Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng, hóa đơn mua hàng. Đối với thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu cần cung cấp hợp đồng thuê thiết bị
2
9
Mái mài 5kw
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt đèn trang trí nổi
15
bộ
2
Lắp đặt quạt ốp trần
26
cái
3
Lắp đặt công tắc 1 hạt
3
cái
4
Lắp đặt công tắc 2 hạt
23
cái
5
Lắp đặt ổ cắm ba
65
cái
6
Lắp đặt dây đơn ≤ 1,5mm2
900
m
7
Lắp đặt dây đơn ≤ 2,5mm2
750
m
8
Lắp đặt dây đơn ≤ 10mm2
400
m
9
Lắp đặt dây đơn ≤ 16mm2
100
m
10
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A
1
cái
11
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
2
cái
12
Lắp đặt các automat 1 pha ≤10A
20
cái
13
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
900
m
14
lắp đặt tụ điện 400x300x210
1
1 tủ
15
Lắ đặt tụ điên 300x200x150
2
1 tủ
16
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
151.5488
m2
17
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
361.31
m
18
Tháo dỡ hoa sắt
93
m2
19
Tháo dỡ lan sắt (vận dụng)
104.1
m
20
SXLD cửa đi nhôm xin fa (bao gồm phụ kiện)
41.975
m2
21
SXLD cửa sổ nhôm xin fa (bao gồm phụ kiện)
93
m2
22
SXLD vách kính
5.0738
m2
23
Sản xuất Lắp dựng hoa sắt cửa (đã bao gồm sơn hoàn thiện)
93
m2
24
SXLD lan can INOX hoàn thiện
104.1
md
25
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
1.3448
100m2
26
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
4.0891
m3
27
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
45.249
m3
28
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
32.5
m2
29
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤6m
1.0267
m3
30
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1344
100m3
31
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.32
1m3
32
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.022
m3
33
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1493
100m2
34
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.018
tấn
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1909
tấn
36
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.0325
m3
37
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.16
m3
38
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0108
100m2
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0246
tấn
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0494
tấn
41
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.531
m3
42
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1948
100m3
43
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
8.59
m3
44
Gia công hệ khung dàn
0.4801
tấn
45
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dà
0.4801
tấn
46
Bu lông neo M18x550
40
cái
47
Gia công xà gồ thép
0.3535
tấn
48
Lắp dựng xà gồ thép
0.3535
tấn
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
60.142
1m2
50
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.9861
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây