Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:33 13/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án Cải tạo, nâng cấp trường THCS Khánh Thành, Tiểu học Khánh Trung A
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, nâng cấp trường THCS Khánh Thành, Tiểu học Khánh Trung A
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Khánh Trung, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
13/05/2026 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Khánh Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 13/05/2026
đến
09:00 25/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2026 (22/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng CCE Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số nhà 15, Ngõ 163, Đường Lương Văn Tụy, Phố Phúc Nam, Phường Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
2 Công ty TNHH MTV Sunshine Land Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1, phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
4 Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng HP Land Tư vấn Quản lý dự án Số 02, đường Nguyễn Bặc, Phường Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn (bê tông hoặc vữa) có thể tích thùng trộn ≥150L, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh thể tích thùng trộn đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
2
Máy đầm dùi có công suất ≥1,5Kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh công suất đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
3
Máy đầm bàn có công suất ≥1Kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh công suất đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
4
Máy đầm cóc hoặc đầm đất cầm tay có trọng lượng ≥70Kg, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh trọng lượng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
5
Máy cắt uốn thép có công suất ≥5Kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh công suất đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
6
Máy đào có thể tích gầu ≥0,4m3, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh thể tích gầu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
7
Máy đào có thể tích gầu ≥0,8m3, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh thể tích gầu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
8
Ô tô tự đổ có khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông ≥12T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
9
Cần trục hoặc cần cẩu có sức nâng ≥10T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh sức nâng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
10
Máy ép cọc có lực ép ≥150T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh lực ép đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
490.875
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
646.4254
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Trát gờ chỉ, vữa XM M100
47.68
m
Theo quy định tại Chương V
4
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 100
163.48
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Mua, lắp đặt thảm sàn sân cầu lông, sơn vẽ tiêu chuẩn
163.48
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,25m2, vữa XM M75
140.2872
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
20.1088
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
616.9066
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
646.4254
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Mua cửa đi 4 cánh mở quay nhôm xingfa hệ 55 (bao gồm phụ kiện)
9.095
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Mua cửa đi 2 cánh mở quay nhôm xingfa hệ 55 (bao gồm phụ kiện)
9.392
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Mua cửa sổ 2 cánh mở lùa xingfa hệ 55 (bao gồm phụ kiện)
29.876
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp dựng cửa vào khuôn
48.363
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Gia công hoa inox cửa sổ
0.1429
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp dựng hoa Inox cửa sổ
29.876
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.1472
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
2.9191
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
17.5147
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Điện chiếu sáng nhà đa năng
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng 600x400x180mm, độ cao của tủ điện < 2m
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 75Ampe
1
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 20Ampe
5
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt đèn Led nhà đa năng loại 100W
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt quạt treo tường
12
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt công tắc - 4 hạt trên 1 công tắc
1
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt ổ cắm đôi
9
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm
50
m
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm
130
m
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm
60
m
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D20mm
160
m
Theo quy định tại Chương V
31
Chống sét nhà đa năng
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,2m
4
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Mua sứ ôm chân kim
4
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây thép D10mm
65
m
Theo quy định tại Chương V
35
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D12mm
30
m
Theo quy định tại Chương V
36
Đóng cọc chống sét đã có sẵn
6
cọc
Theo quy định tại Chương V
37
Kẹp kiểm tra điện trở
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Đào rãnh tiếp địa, đất cấp II
6.12
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp đất rãnh tiếp địa
6.12
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Lán xe học sinh
Theo quy định tại Chương V
41
Đào móng, đất cấp II
4.116
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, M150
0.686
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.14
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, M200
1.75
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Bu lông M16x400
56
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Thép dẹt liên kết bu lông
36.999
kg
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp đất nền móng công trình
2.03
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200
0.336
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm
0.3267
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp dựng cột thép các loại
0.3267
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây